Ask Soft giả lập Android, IOS trên PC

Habigboy

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
mình có auto cơ mà không có app chiến.bạn nào có còn chiến được thì chia sẻ cho mình.mình sẽ viết auto.auto của mình thì đừng hỏi.trước ăn được mấy k bên app PPD.nhưng PPD giờ scam rồi.chạy cả ngày lẫn đêm. auto toàn bộ mất điện hoặc máy tính có vấn đề thì mới nghỉ chứ không nó chạy cả ngày thoải mái

investor

Junior
Reactions
7
MR
0.000
mình có auto cơ mà không có app chiến.bạn nào có còn chiến được thì chia sẻ cho mình.mình sẽ viết auto.auto của mình thì đừng hỏi.trước ăn được mấy k bên app PPD.nhưng PPD giờ scam rồi.chạy cả ngày lẫn đêm. auto toàn bộ mất điện hoặc máy tính có vấn đề thì mới nghỉ chứ không nó chạy cả ngày thoải mái
auto nhưng mà có dùng được máy không, chứ để auto không thì chịu

nnld218

Hero
Reactions
369
MR
0.077
bạn đùa à.sao không dùng được.máy áo thì chưa thử.nhưng mấy cái máy cùi cùi chạy được hết,chíp C còn chạy vù vù
bác này vui nhỡ hỏi 1 đằng trả lời 1 nẻo ,ý bác kia là dùng auto thì có thể làm việc khác trên máy nữa ko :D

à
bác này vui nhỡ hỏi 1 đằng trả lời 1 nẻo ,ý bác kia là dùng auto thì có thể làm việc khác trên máy nữa ko :D
à à.mình không đọc kĩ lắm mà hỏi thế ai hiểu nổi.dùng việc gì chứ.đã là auto thì phải cắm cả ngày lẫn đêm rồi.trc đây mình làm 3 con máy.2 con để cày auto.1 con để làm chơi game.nó mà pay nữa chắc giờ đã không lên đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,802
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week