Ask Soft giả lập Android, IOS trên PC

dongk43

Senior
Reactions
102
MR
0.000
Mấy thím ơi! Ai làm được gì thì làm, mấy thím sung trong người share tut share tut hoài riếc ròi ăn mài cả lũ. Đã biết bao lần tình trạng này xãy ra òi mà khong rút được kinh nghiệm sao. Topic vài ngày thì site die, nói thế không phải ngăn cảng tấm lòng tốt của mấy thím share, tốt hơn hết inbox cho họ
thánh này nói chí phải...pro đả lên tiếng........:eek::eek::eek:

Có ai kết nối Bluestack thông qua proxifer mà bị lỗi này chưa?

Mình đã đợi rất lâu cũng như là tắt đi mở lại bluestack rồi nhưng vẫn không kết nối được khi bật Proxider bạn ak..Hic
mình nghĩ nó bị vậy là có quá nhiều kết nối cùng lúc. và truyền dữ liệu thì luôn ưu tiên 1 kết nối. éo hiểu nó nối đi đâu và làm gì. thường thì kết nối đấy chiếm trọn mẹ tốc độ của socks hoặc ssh. mình hay dùng ssh nên nếu chơi BS. trước khi làm những thao tác quan trọng. mình điền mẫu xong sẽ Log out rồi log in lại ssh. xong mới vô BS làm tiếp

mình nghĩ nó bị vậy là có quá nhiều kết nối cùng lúc. và truyền dữ liệu thì luôn ưu tiên 1 kết nối. éo hiểu nó nối đi đâu và làm gì. thường thì kết nối đấy chiếm trọn mẹ tốc độ của socks hoặc ssh. mình hay dùng ssh nên nếu chơi BS. trước khi làm những thao tác quan trọng. mình điền mẫu xong sẽ Log out rồi log in lại ssh. xong mới vô BS làm tiếp
Mình thực hiện login ssh sau đó mở proxifer và mở bluestack làm lun nhưng vẫn bị nek bạn..:-(
[

duong368

Junior
Reactions
4
MR
0.000
bạn nào bây jo vẫn vào chơi fmf đc vậy, chỉ mình ccach vào với.bjo vào no cứ nhap code luc bao loi .luc thi bao chờ sau 36h 12h .vẫn biết là fmf jo số điểm jo rất ít nhưng vẫn thích vào choi .bạn nào giúp mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week