[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

bác đức xem sao thêm vào chức năng hiên số ID đang waiting với lại cho soft có thể kéo ra kéo và co giản đc đi bác, 1 lần muốn click ID chỉ click đc 10ID r phải kéo xuống tiếp mất TG quá . mặc đinh thì nhỏ quá bám to ra thì nó lại to quá

à bác Đức xem xét thêm là BÔI ĐEN rồi có thể logout các ID bôi đen hoặc play các ID bôi đen nha :)

Nhiều khi đang gõ 200 id nó bão thế là chỉ làm đc 10 ID , còn 190 kia để quá 30' thì nó tự blocked, còn ngồi logout từng ID thì mất thời gian quá :)

à bác Đức xem xét thêm là BÔI ĐEN rồi có thể logout các ID bôi đen hoặc play các ID bôi đen nha :)

Nhiều khi đang gõ 200 id nó bão thế là chỉ làm đc 10 ID , còn 190 kia để quá 30' thì nó tự blocked, còn ngồi logout từng ID thì mất thời gian quá :)
soft mới để quá 30p log lại vẫn làm đc mà :|
còn soft cũ hình như có bôi đen thây

soft mới để quá 30p log lại vẫn làm đc mà :|
còn soft cũ hình như có bôi đen thây

soft cũ có bôi đen nên tích hợp vào soft mới cho tiện :)

Cậu ko tính từ lúc pause rồi sau 30' pause mà ko play (do bão nên ko phải tick play tiếp) nó block, sau đó cũng phải logout ra và phải đợi tiếp 30' sau mới login lại đc

=> tốn rất nhiều thời gian :)

soft cũ có bôi đen nên tích hợp vào soft mới cho tiện :)

Cậu ko tính từ lúc pause rồi sau 30' pause mà ko play (do bão nên ko phải tick play tiếp) nó block, sau đó cũng phải logout ra và phải đợi tiếp 30' sau mới login lại đc

=> tốn rất nhiều thời gian :)
k phải đâu lúc bão mình cứ treo acc trên soft xong hết bão 30p sau kick vào nó ra code login luôn mà, k bị block bao giờ

đăng ký nó sao các bạn - làm mấy chục id là sao vậy ?

@xuanduc987 anh check lại cái soft pix ssh - sock giúp em, sao dạo này nó tự out ra vào lại thì toàn bị " cannot connect network ". Mà mạng thì vẫn load phà phà @@

Vẫn có thể chọn nhiều id bằng shift/ctrl click ấy, rồi chọn/bỏ chọn các id mà

@xuandua987 bạn lam cái phím tắt theo số ID với
cái click này chỉ áp dụng dc cho soft cũ thôi. soft mới chỉ click dc 1ID. nói chung là với datalistbox thì chọn dc. còn GridView thì bó tay. Bác làm cái phím tắt stop/start số ID như mình nói trên yahoo đó.

SOFT KOLO :
1. Cho em hỏi phím tắt Start/Stop và các lệnh khác?
2. Cho em hỏi làm thế nào để tắt tiếng "tút tút" mỗi khi nhập xong 1 code ( Sound : Off )

mà 2 cái nút này khó xài quá :) . Bác tích hợp bôi đen rồi có thể logout hoặc play (tất cả ID bôi đen) - Ở cái phần change proxy và logout đó , thêm cái play nữa.

Logout từng cái hơi nản.

Với lại quan trọng nhất là vụ error 2 cột blance và info , ko tính code và bắt gõ lại code. Cái này làm thâm hụt code khá nhiều :( Bác tích cực xem xét vụ này cho anh em nhé :)

soft earnanytime xài được không bạn, tui down về thì nó báo vírus, thêm vào loại trừ nhưng mở lên cũng hk được.

@xuandua987 bạn lam cái phím tắt theo số ID với

cái click này chỉ áp dụng dc cho soft cũ thôi. soft mới chỉ click dc 1ID. nói chung là với datalistbox thì chọn dc. còn GridView thì bó tay. Bác làm cái phím tắt stop/start số ID như mình nói trên yahoo đó.

Mình đã làm để soft mới cũng multiselect rồi chọn/bỏ chọn tất cả được mà

Còn phím tắt stopstart nhiều id mình sẽ xem và thêm sau.

Mình đã làm để soft mới cũng multiselect rồi chọn/bỏ chọn tất cả được mà

Còn phím tắt stopstart nhiều id mình sẽ xem và thêm sau.
mình tải bản mới nhật rồi . bản ngày 13/10/14 phải ko bận. đâu có mutiselect đâu bạn. hay mình ko thấy bản đó ta. hay bạn cho mình link bản đó với

Last edited:
Cho mình hỏi là cái soft mới nhất của megatyper 2 khung mà cap chỉ hiện trên 1 khung thôi là sao? mà đếm giây có đúng không nhỉ?có 1 lúc mấy id của mình có 3 cái cap liền, mà cap chỉ hiện 1 khung, vừa bấm ok cái này xong thì vèo 1 cái, timeout cả 3 cap kia luôn :(

mình tải bản mới nhật rồi . bản ngày 13/10/14 phải ko bận. đâu có mutiselect đâu bạn. hay mình ko thấy bản đó ta. hay bạn cho mình link bản đó với

Ngay từ bản đầu tiên đã có rồi mà, giữ ctrl để chọn nhiều id, hoặc giữ shift để chọn một dải id

Cho mình hỏi là cái soft mới nhất của megatyper 2 khung mà cap chỉ hiện trên 1 khung thôi là sao? mà đếm giây có đúng không nhỉ?có 1 lúc mấy id của mình có 3 cái cap liền, mà cap chỉ hiện 1 khung, vừa bấm ok cái này xong thì vèo 1 cái, timeout cả 3 cap kia luôn :(

Chọn nextimg nữa nhé bạn

Ngay từ bản đầu tiên đã có rồi mà, giữ ctrl để chọn nhiều id, hoặc giữ shift để chọn một dải id
quan trọng là khi bạn check vào ô checkbox thì chỉ có 1 và duy nhất 1 mà thôi, bạn thử test đi. mình nghĩ cách fix nhanh nhất là bạn thay cái gridview bằng cái listbox(như soft cũ) là vấn đề dc giải quyết. nhanh gọn le.

Mình ko biết XD có update soft ko? hay có phản hồi gì thì bác làm ơn nói 1 tiếng. bác cứ im lặng, gõ ức chế quá, đang làm 100 ID, ma pix load nhanh lên khoang 60 id là vừa, ko biết là sao paued 40ID kia. click từng cai thì timeout, stop all rồi click từng cái start 60 id. mất gần 3 phút. hết code luôn. hoặc bác kệ mẹ nó thì thôi. sorry ức chế quá. các ctrl và shift XD nói là lảm dc, thì bác teamview nếu dc mình chuyển ngay cho bac 100$ luôn( cho bác nhận tiền trước luôn) @xuanduc987

Mình nói nút Ctrilshift ko dùng dc trong soft mới là như vầy. khi soft đang load code tGridView của bác nó auto Refresh nên những ID đang chọn(bôi đen) nó sẽ tự xoá bôi đen nên không select muti được. Nếu soft ko load code hoặc soft stop hẳn thì selectect muti dc. cái mà mem cần ở đây là xử lý nó đang load code. Soft cũ thì rất ok. Nhưng tình hình hiện tại thì ko đủ proxy để sử dụng soft cũ. Nên bất đắc dĩ phải qua soft mới.

ps: mình là nguời rất điềm tĩnh, nhưng ức chế quá riết rồi phải nói thôi.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week