[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Mình ko biết XD có update soft ko? hay có phản hồi gì thì bác làm ơn nói 1 tiếng. bác cứ im lặng, gõ ức chế quá, đang làm 100 ID, ma pix load nhanh lên khoang 60 id là vừa, ko biết là sao paued 40ID kia. click từng cai thì timeout, stop all rồi click từng cái start 60 id. mất gần 3 phút. hết code luôn. hoặc bác kệ mẹ nó thì thôi. sorry ức chế quá. các ctrl và shift XD nói là lảm dc, thì bác teamview nếu dc mình chuyển ngay cho bac 100$ luôn( cho bác nhận tiền trước luôn) @xuanduc987

Mình nói nút Ctrilshift ko dùng dc trong soft mới là như vầy. khi soft đang load code tGridView của bác nó auto Refresh nên những ID đang chọn(bôi đen) nó sẽ tự xoá bôi đen nên không select muti được. Nếu soft ko load code hoặc soft stop hẳn thì selectect muti dc. cái mà mem cần ở đây là xử lý nó đang load code. Soft cũ thì rất ok. Nhưng tình hình hiện tại thì ko đủ proxy để sử dụng soft cũ. Nên bất đắc dĩ phải qua soft mới.

ps: mình là nguời rất điềm tĩnh, nhưng ức chế quá riết rồi phải nói thôi.

Đến bây giờ mình mới hiểu ý bạn là khi id update thì mất select. Để mình xem rồi update lại cái này trước

Đến bây giờ mình mới hiểu ý bạn là khi id update thì mất select. Để mình xem rồi update lại cái này trước
WMID: 291027330010 [email protected] A60A-DA4B-C671-118D-F1B6-D529-DE5B-4693-8A04-F8ED-88D0-5317-756C-5DB8-F8E7-47E0-B00A-15EB-AED6-E89D-27DD-3599-7539-68E5-CA30-E20F-7B58-D584−0.50 WMZfrom Z150449253485 to Z304332036935, комиссия 0.01 WMZ
check rồi gửi key cho mình nhé

Đã cập nhật lại pix nhé
Đồng thời bản này cũng chỉ cần .net framework 4 client profile.
bản này có fix gì k anh

Sao bác Đức ko update hết theme của tất cả soft nhỉ ? Nhìn đẹp hơn ver cũ mà . :eek:

Bác Đức tích cực xem xét lỗi error nhé, cái này làm hao hụt code nhiều nhất đấy

cho em hỏi :
1. em vừa login một lúc 200id chẳng hạn! nó load code đăng nhập phải tầm 15 phút mới xong! thế em bận muốn pause lại! mà nhấn nút pause nó vẫn tiếp tục load code! > :( có cách nào pause dứt điểm luôn ko ạ!
2. muốn out môt lúc nhiều acc bị connect eror ! thì ngoài việc out từng acc! có cách nào out các acc eror ra nhanh chóng hơn ko ạ!

bác xem hộ em cái, mới cài lại win. bây giờ login để làm thì như thế này. file log gửi kèm theo

Ảnh chụp màn hình_2014-11-26_064350.png

Attachments

• log.txt
    5.4 KB · Views: 51

Bác kiểm tra lỗi này hộ e với , dg tính thử test soft goget :D

đề nghị bác Đức thêm chức năng fixed Images vào tất cả các soft nhé, hôm qua hứng bay qua kolo làm, nó cứ nhảy lên nhảy xuống nhức hết cả đầu :(

Làm cả hai cách vẫn không mở dc soft hai bác ạ :)

Send mình file log xem sao :)
View attachment 42202 mình mở soft captchatypers & kolo thì bị lỗi này. đã cài visua c++, cũng ko thấy báo gửi file log. bạn ĐỨC xem giùm

Bị trước hay sau khi điền key thế nhỉ.

đề nghị bác Đức thêm chức năng fixed Images vào tất cả các soft nhé, hôm qua hứng bay qua kolo làm, nó cứ nhảy lên nhảy xuống nhức hết cả đầu :(

Bạn dùng tạm bản 1 khung rồi chọn nxt img

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week