[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Anh @xuanduc987 , anh update cái soft captcha24 đc ko ạh?, dạo này tình hình pix ảm đạm, nên e test lại captcha24 thấy nó load khá ổn ( test trên soft weiwei ), chạy wa lánh nạn đỡ kím chút cháo ạh.

Cần fix :
- Soft vẫn còn load chậm hơn trên web và soft weiwei, và fix lại timeout ( 15s chứ ko phải 25s )
- Save lại ID khi login =.=
- Nếu có thể thêm order payment ( vì phải payment từng acc login vào web lười :D )
- Yêu cần phân biệt code ( chỉ có gõ phân biệt hoa thường "case ..." gì đó :D )
--------------
Update thêm : là soft load chỉ đc 6id, login hơn 6id thì ko ra đc code mà timeout liên tục. Phải out bớt acc
Chân thành cám ơn ạh!
XD có soft captcha24 rồi à bạn? Vào mục download sao k thấy :(

soft captchatyper gỏ 3acc thì status 3acc đều waiting ko có acc nào doing nhưng sao vẫn hiện 1 code và khi enter code đó thì 1 trong 3 acc đó submit...là sao vậy nhỉ???? có phải vậy mà code sai rất nhiều??? gõ 1000 thì được hơn 800 ah!!!

soft ssh khó add acc quá. phải add 4-5 lần mới dc. mong bác Đức xem lại

Xuân Đức ơi! Cái soft Pix - SSH sao mà cứ bị out hoài .

sao soft pix ssh e mới add to work là soft cứ báo vây rùi tắt lun ? đã dơwn bản mới nhất về rùi

bác đức xem lại tool kolo với, đây là một hình ảnh động chứ ko phải tĩnh, nhưng trên tool bác khi gõ nó ko load được ảnh động nên bị khuất captcha ko nhìn thấy gõ được :(. mong bác update cho tool load được ảnh động

bác Đức có thể xem và thêm tính năng này vào soft pix đc ko
Có thể pause 1 số lượng ID nhất định bằng cách điền sô1 lượng ID muốn pause lại
Ví dụ : mình đang để play 100 ID nhưng đột nhiên load nhanh mình muốn dừng 1 lúc 90 ID pause thì chỉ cần bật cái dáy lên điền sô 90 vào là nó pause 90 acc lại ko
Pix dạo này load rất ức chế cứ đang load chậm r lại nhanh nên cứ play pause hoài cũng k phải cách bác xem nếu đc thêm giúp a-e với

bác đức làm thêm cái dòng hiển thị số id đang trong trạng thái waiting ở dưới soft đc k
nhiều lúc log > 100 id nhanh bất chợt k kiểm soát đc hết

cho e hỏi chút, 2 tải về cái soft 2 khung mà chỉ xài đc có 1 khung thôi, làm sao để xài đc 2 khung vậy a???

cho mình hỏi tất cả các phím tắt của sòft đc không?

Start - Stop - Screen v...v. :D

cho e hỏi chút, 2 tải về cái soft 2 khung mà chỉ xài đc có 1 khung thôi, làm sao để xài đc 2 khung vậy a???

chọn nxtimg nhé
cho mình hỏi tất cả các phím tắt của sòft đc không?

Start - Stop - Screen v...v. :D
Screenshot thì F2
soft cũ Ctrl+i là play/pause
soft mới thì ctrl+i là pause ctrl+s là play all
bác xem Kolo bi sao nhé. log vào toàn bị out soft thôi. :oops:
\
bạn thử login id đó trên web gõ mấy cái xem

thử login trên web thì bình thường nhưng log soft thì out nếu log đc thì cứ connect :oops:

Xuân Đức online lấy lại cái key cho mình với...mới cài win xong quên lưu key
code id : A60A-DA4B-C671-118D-1FB2-41F8-C2DA-17A3-6E61-4A66-900C-75B4-0188-89E8-6CC0-6BDD-D7D4-0A6B-9279-ACFE-8FF4-CF4D-D3BB-428B-7CB0-88C9-1FFC-F209

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,700
Latest member
vuduy779
Back
Top Bottom