[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

mình thấy bản màu đen làm ổn định nhất

Mình cũng thấy vậy,bảng mới bị log later sau khi change proxy vẫn log later.

mình thấy bác đức nên làm thêm cái tự del proxy lúc login later hoặc login bị lỗi, như vậy sẽ tiện hơn cho việc log những id sau đó, 1 mặt cũng loại bỏ đc những proxy hỏng => lần sau login sẽ k gặp phải những proxy hỏng đó nữa
bản update mới mình làm thỉng thoảng 1 vài id bị logout và nó bắt phải login lại. không biết do máy hay do proxy mình dùng, nếu được thì bác đức kiểm tra lại dùm -,-

Bác Đức nên cho canh chỉnh thay đổi lề của soft, ví dụ như mình muốn kéo cho soft rộng ra hoặc dài thêm, chứ cái form này nó mặc định, khiến mình hơi bất tiện trong việc phân bổ các cửa sổ chương trình, duyệt web @@ giống soft cũ đó bác.

Bác Đức nên cho canh chỉnh thay đổi lề của soft, ví dụ như mình muốn kéo cho soft rộng ra hoặc dài thêm, chứ cái form này nó mặc định, khiến mình hơi bất tiện trong việc phân bổ các cửa sổ chương trình, duyệt web @@ giống soft cũ đó bác.

Góc dưới bên phải có handle để co dãn

mình bị out soft khi kick vào id làm việc

Attachments

• log.txt
    1.2 KB · Views: 62
ủa anh Đức ơi có update soft PIX ko vậy anh? Sao em thấy ai cũng bảo dùng soft mới, theme đen, xám gì gì đó sao em ko thấy link update ạh?. Vào xem link chỉ thấy cái link từ hồi 23/01 ( trc tết ) đầu năm àh. Cho em xin cái link update cái soft pix theme đen đc ko anh?

3 bản tối qua đến giờ ko thấy có gì khác nhau cả @@
ps: bản tới bác đổi giùm cái theme màu đen or xám như hôm trước đi.cái này ae ai cũng thích cả :D

ủa anh Đức ơi có update soft PIX ko vậy anh? Sao em thấy ai cũng bảo dùng soft mới, theme đen, xám gì gì đó sao em ko thấy link update ạh?. Vào xem link chỉ thấy cái link từ hồi 23/01 ( trc tết ) đầu năm àh. Cho em xin cái link update cái soft pix theme đen đc ko anh?
http://www.mediafire.com/download/1b340081s01xe89/PixTest.zip

bác sửa font chữ nhập liệu đậm lên. canh lề trên chỗ chữ main form cho giống soft củ, nó chiếm chỗ nhiều quá. khi kéo nhỏ soft lại khung hiện cap quá nhỏ.[/qoute]
mình cũng tán thành với ý kiến này hiện tại soft chạy rất ngon, mình thấy chỉ còn thay đổi thêm nhiêu đó là tuyệt vời với lại khi code nhanh pause lại bác Đức cho time của captcha dừng lại giống soft củ luôn được không, đánh không kịp nó ra esc nhiều quá mình sợ thằng pix nó ban thì khổ ae.

Cái testpix mới này ngon đấy bác Đức, mỗi tội lâu lâu vẫn bị out ra ngoài khi ấn linh tinh giống soft cũ. Thanks Mr. Đức. Có cải thiện gì mới giúp anh em.

nhấn nút pause toàn bộ id đều hiện lên conection error chỉ trừ id nhập code cuối hiện lên chữ pause

Anh Đức có online vào mail check giúp em nhé :D
//Đã được hỗ trợ

Last edited:
mới phát hiện ra lỗi chụp xuyên thấu của mấy bản pixtest :D hình như bác viết code chỉ chụp phần màn hình pix, nó thực thi đúng rồi nhưng lại bỏ pix ra khỏi màn :))

đang gõ bình thường pause lại thì tất cả ID đều bị connection error là gì vậy , lúc nào cũng vậy hết

soft mới xài ngon. có vài cái nếu chỉnh được thì tốt :
1. add proxy từ fite .txt thay vì add thủ công.
2. khi proxy bị die hoặc đang gõ bị kick ra, connect lại ko cần gõ captcha login (vì có login lại từ đầu cho dù change proxy rồi thì vẫn bị khóa id do id bị treo trên soft, tương tự lúc đang gõ out ra phải 5-7p mới login lại được; đang gõ bị lỗi phải 30p mới login lại được)
3. tích hợp lại auto test và payment trên soft.
4. tạo thêm tùy chỉnh login v:
profile 1: id pri cao của group 1
profile2: id pri thấp của group2
profile3: các id pri thấp....
:)

em thấy soft mới xài đc lắm, nhưng thấy nó hơi lạ chắc tại soft pix cũ wen rồi, Nhưng còn nhìu cái hơi bất tiện
1- Proxy có thể save lại trong soft nhưng mà add thủ công thì phải gọi là mệt hơn soft cũ ( cỡ 100 proxy thì ks chứ 1k add vô thì mất cả ngày :( ).
2- Pause lại thì rất hay bị lỗi, proxy đang đánh ngon pause lại thì ko thể làm típ đc phải change proxy. Để ý vài lần thì thấy pause lại là phải gõ captcha login =.=". Nếu id bị treo thì sẽ bị lỗi ko login đc thì phải chờ đến 30' mới login đc.
3- Cái màu của soft test sáng quá :(, em nghĩ nên chỉnh lại xám xám cho dể nhìn 1 tý đi anh.
----------------
Em thấy cứ để như soft cũ chỉ cần thay đổi giao diện và thêm save proxy vào soft ( như soft testpix ) là đc

Announcements

Forum statistics

Threads
418,742
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom