[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

soft mới xài ngon. có vài cái nếu chỉnh được thì tốt :
1. add proxy từ fite .txt thay vì add thủ công.
2. khi proxy bị die hoặc đang gõ bị kick ra, connect lại ko cần gõ captcha login (vì có login lại từ đầu cho dù change proxy rồi thì vẫn bị khóa id do id bị treo trên soft, tương tự lúc đang gõ out ra phải 5-7p mới login lại được; đang gõ bị lỗi phải 30p mới login lại được)
3. tích hợp lại auto test và payment trên soft.
4. tạo thêm tùy chỉnh login v:
profile 1: id pri cao của group 1
profile2: id pri thấp của group2
profile3: các id pri thấp....
:)
add từ file.txt dc mà bạn,chỉ cần add mẫu 1 proxy và 1 id là tự xuất hiện thêm 2 file để add .

Thử cài lại .net framework, kiểm tra xem service windows management instrumentation có chạy không, nếu xong tất cả mà vẫn không chạy được thì mình cũng không hiểu vì sao.

Hôm nay rãnh rỗi cài lại thằng netfx, vậy mà vẫn ko chạy được, kô hiểu nổi !

bác Đức xem bỏ chức năng đọc proxy mã hóa đc ko, bác làm giúp a-e phát proxy nát quá rồi bác ơi kiểu này a-e chết hết, nếu chỉ vì 1 mình mình cmt mà bác ko làm đc thì bác hỏi ý kiến số đông a-e đi nếu a-e đồng ý thì bác bỏ hộ a-e phát chứ kiểu này nát nguồn proxy hết @xuanduc987

bác Đức xem bỏ chức năng đọc proxy mã hóa đc ko, bác làm giúp a-e phát proxy nát quá rồi bác ơi kiểu này a-e chết hết, nếu chỉ vì 1 mình mình cmt mà bác ko làm đc thì bác hỏi ý kiến số đông a-e đi nếu a-e đồng ý thì bác bỏ hộ a-e phát chứ kiểu này nát nguồn proxy hết @xuanduc987
Ông này Admin site proxy à, định bóc lột ae captcha chắc đa phần ae là sv làm tranh thủ 2-3h một ngày mà bắt họ bỏ 17$/tháng mua gói 1k về sài thì sống sao nổi... Vẫn một câu proxy không bao giờ nát chỉ nát với những ai có mà không biết cách sài thôi...:cool:

-Đã test trên nền Win 8 ,chạy ngọt , không báo lỗi dont send ! Có điều khi pause thì thi thoảng nó lại báo lỗi connect faild ngay sau đó , tick lại vẫn làm việc bình thường ,chắc do proxy ( vì thấy nó thường hay bị lỗi vào buổi sáng , còn buổi tối nó hiện status là " pause " . Dù là " connect fail " hay " pause " thì tick lại vẫn làm tốt chả sao cả !!! ) .
-Phông nền mà các bác khác hay bảo là " sáng quá " nhưng đối với mình cảm nhận được thì rất dễ nhìn rõ code ,khiến mình tập trung làm việc hơn . ( trắng vs đen rõ đẹp như thế mới là bản gốc của mã captcha ,bản gốc lúc nào mà chả rõ ràng để con người dễ nhận biết , chứ phối màu như bản cũ nhìn mất nét, một số kí tự bị che ) .Nếu quá chói thì chỉnh lại màn hình máy tính cho nó ngả sang màu khác chỉnh tông màu vàng or xanh dương chẳng hạn.Mình thấy đêm nay gõ thấy code đẹp gê ,gõ đủ cả kể cả chữ bác sỹ khó nhìn, code không bị bụi bặm như bên soft kia .
-Nét chữ mảnh mai , về điểm này rất dễ chết vs newbie khi mới tập tành ( ngồi coi code í mà =_=! .Không biết newbie ra sao nhưng thời xưa mình hay thế lắm đến h vẫn thế kaka ) . Điểm này đáng phải sửa chữa !!
_Một điều đáng quan tâm nữa đó là chức năng " test proxy " khi chuyển qua soft mới , nó đã ...." thất truyền " o_O .Về mặt này thì chả trách được vì soft mới đã áp dụng chức năng tự change proxy tự động òi ,được cái nì thì mất cái kia thôi , không có gì là hoàn hảo cả . Nhưng không sao ! Nếu bác Đức khi ra soft mới thì đừng bỏ soft cũ . Mình đồng í hàng tháng vẫn mua cả 2 soft của bác lum ,không thì 1 key nhưng dùng được cho 2 soft ( quá đã :D ! ) or bác làm ngoài riêng cái soft tự check proxy = tay or tick nó vào soft mới lum cho tiện !!!:rolleyes:.

lúc nào bác fix tool có thể tự reg acc qlink hở bác với nhập acc qlink lẹ 1 chút chứ mỗi lần nhập lâu quá đi mừ ;)

Đang nhập nó ra khung chữ X màu đỏ và không thấy hình ở đó nữa, mặc dù hình ở khung đó vẫn đếm giây. Lỗi này bị gì vậy bác Đức ơi.. giup mình với !

Attachments

28 KB · Views: 56
Hỏi ngu:
Vì em là mem mới, em đang đánh mega, nhưng cái soft multi j ấy cứ bị tình trạng kick liên tục, ảnh hưởng đến mức độ làm việc quá -_-
từ sau zụ bảo trì cách đây 2 3 ngày j đó, là cứ quýnh 1 2 cái capt là nó kick liên tục -_- Mấy anh khác bảo soft Xuân Đức ổn định hơn -_-
Em ko rành lắm, nhưng em muốn hỏi là
- Cái soft này add nhiều acc được ko?
- e chuyển tiền mua cái soft như thế nào khi ko có bất kì tài khoản điện tử nào cả -_- Có 11k thôi, ko đáng gì cả. Nhưng h mua làm thế quái nào được -_-
VD e xài 2 máy tính. nghĩa là 2 bản soft. Thì 1 key xài cho 2 máy được ko? @.@
- Và quan trọng. Cái này đánh được MEGA ko? =)))))

Em chân thành cám ơn các tiền bối. Các tiền bối trả lời đầy đủ giúp em vs =)))) Đa tạ đa tạ

-Đã test trên nền Win 8 ,chạy ngọt , không báo lỗi dont send ! Có điều khi pause thì thi thoảng nó lại báo lỗi connect faild ngay sau đó , tick lại vẫn làm việc bình thường ,chắc do proxy ( vì thấy nó thường hay bị lỗi vào buổi sáng , còn buổi tối nó hiện status là " pause " . Dù là " connect fail " hay " pause " thì tick lại vẫn làm tốt chả sao cả !!! ) .
-Phông nền mà các bác khác hay bảo là " sáng quá " nhưng đối với mình cảm nhận được thì rất dễ nhìn rõ code ,khiến mình tập trung làm việc hơn . ( trắng vs đen rõ đẹp như thế mới là bản gốc của mã captcha ,bản gốc lúc nào mà chả rõ ràng để con người dễ nhận biết , chứ phối màu như bản cũ nhìn mất nét, một số kí tự bị che ) .Nếu quá chói thì chỉnh lại màn hình máy tính cho nó ngả sang màu khác chỉnh tông màu vàng or xanh dương chẳng hạn.Mình thấy đêm nay gõ thấy code đẹp gê ,gõ đủ cả kể cả chữ bác sỹ khó nhìn, code không bị bụi bặm như bên soft kia .
-Nét chữ mảnh mai , về điểm này rất dễ chết vs newbie khi mới tập tành ( ngồi coi code í mà =_=! .Không biết newbie ra sao nhưng thời xưa mình hay thế lắm đến h vẫn thế kaka ) . Điểm này đáng phải sửa chữa !!
_Một điều đáng quan tâm nữa đó là chức năng " test proxy " khi chuyển qua soft mới , nó đã ...." thất truyền " o_O .Về mặt này thì chả trách được vì soft mới đã áp dụng chức năng tự change proxy tự động òi ,được cái nì thì mất cái kia thôi , không có gì là hoàn hảo cả . Nhưng không sao ! Nếu bác Đức khi ra soft mới thì đừng bỏ soft cũ . Mình đồng í hàng tháng vẫn mua cả 2 soft của bác lum ,không thì 1 key nhưng dùng được cho 2 soft ( quá đã :D ! ) or bác làm ngoài riêng cái soft tự check proxy = tay or tick nó vào soft mới lum cho tiện !!!:rolleyes:.
"Mình đồng í hàng tháng vẫn mua cả 2 soft của bác lum ,không thì 1 key nhưng dùng được cho 2 soft ( quá đã :D ! ) or bác làm ngoài riêng cái soft tự check proxy = tay or tick nó vào soft mới lum cho tiện !!!:rolleyes:.[/quote]
"
thích nhất là câu nè nè pro oi!!:D
đề nghị bác Đức tăng giá key đi! 1 key mà xài nhiều soft thế này. Capchater dám bỏ nhiều $ mua proxy chả lẻ ko dàm trả thêm cho bác Đức ah?:p. Gấp đôi giá củ!! các pro thấy thế có hợp lý ko? có thì ủng hộ bác Đức nào!!!!!!:)

nếu tăng giá vậy thì phân biệt key soft đi nếu key active cho soft nào thì tính soft đó , chứ anh em xài XD đa số pix thôi

Đùa tí : nếu bác Đức bán với giá thành cắt cổ là $20/tháng các bác có dám mua ko ? :D.Mình trả lời trước nà: " Mua là điều....có thể ! hớ hớ ,không mua lấy gì mà làm !!? " - Đề nghị bác Đức bán 1 key nhưng dùng chung cả 2 soft cũ lẫn mới lum . Vì bán riêng ra phải đưa thêm key nữa ,nhỡ lâu lâu nhầm thèn nì đưa cho thèn kia, lộn xộn rắc rối lắm !
_ Mình thấy nên giữ tông màu sáng tốt hơn đó , đánh code thấy rất rõ . Ở Soft cũ thì là cái nền xanh dương nó phối thấy che mất cã chữ , lâu lâu mình gõ nhầm dòng trên lẫn dòng dưới hoài .Wa soft mới chỉ có 1 viền màu xanh lá ,nhưng rất hiệu quả , mình chưa gõ nhầm cái nào cả ! Mình kết cái soft mới này mất thôi òi !! Bác Đức khi ra soft đã tính hết độ tiện nghi cho ae ta òi nên đừng bận tâm , từ từ òi nó sẽ quen thôi !!
_Còn một điều lưu ý đó là sao cái nút tắt soft nó không còn báo : " muốn thoát ? " o_O

soft mới hình như mình chỉ dùng được 36 id thì phải, mình add thêm thì toàn bị connection error có bác nào bị giống mình ko

cái soft mới này ko renew license được ah bác thế nó nhận key lúc đàu bên soft cũ giờ key đó hết hạn thì làm sao để sử dụng soft mới tiếp vậy bác

cái sort mớiii sao log in vao thi tat cả id deu connection.. ai chỉ mình sử dụng đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week