[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

rủi mà pix nó load nhnah bất thuong thì pause lại, còn tick bao nhieu id tớ vẫn hay khối het 1 số luong acc nhat dinh roi tick vào 1 cái là nó tự tick het vo mấy ac trong đó.load nhnah thì tick tầm 8 den 12 acc.load cham tick dần dần thêm. làm pix phải tùy hoàn cảnh thôi bạn

Bây giờ vấn đề là tick vào vài id, nhưng nút PLAY không thành nút PAUSE, lỡ như nó load nhanh như vũ bão gõ không kịp thì PAUSE kiểu gì đây hả trời?????????????????????????

Last edited:
AAAAAA! cái win 7 chết tiệt có việc mới phải cài nó, lần 1 login được 60 ID thì bị hiện thì bị dont send lần 2 80 ID của mình vừa gõ đc vài code thì lại bị lỗi chết tiệt này. Win XP kéo xuông ko sao cái win 7 này kéo xuống nó éo cho làm đành out

tất cả reg captchatypers của mình đều không vào được soft của pác, pác đức update lại soft chưa nhỉ?

Update rồi mà, thử down lại xem :|

Nếu gặp lỗi sau khi điền key thì send mình code và key mình xem thử

Update rồi mà, thử down lại xem :|

Nếu gặp lỗi sau khi điền key thì send mình code và key mình xem thử
Vua moi phan mem len la gap loi nay lien: CaptchaPro has encountered problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience. Lam gi ma duoc thay key ma dien key ha Duc.
Thua roi! chac minh phai boi thuong thiet hai wa!

Vua moi phan mem len la gap loi nay lien: CaptchaPro has encountered problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience. Lam gi ma duoc thay key ma dien key ha Duc.
Thua roi! chac minh phai boi thuong thiet hai wa!

Thì không mở được thì pm mình

Yahoo hay mail đều được :(

lên win 8 đi các đồng chí, 90 con vi vu này ;))

Help me!!!.
Mỗi lần tắt đi không làm việc nữa thì mọi ID đều biến mất. Mình làm dự án Qlink.
Có cách nào khắc phục không vậy trời!!!

Đức ơi cho mình hỏi tại sao mình download về 2 phần mềm captcha2cash và Qlink đều không mở được vậy???Nó không hiện thông báo gì cả, chỉ không mở được thôi.
Trả lời mình cả thắc mắc phần trên nữa nhé

Kiểu này thì pause thì làm sao... bác Đức ơi tớ đã tắt cửa sổ rồi trong khi chưa pause gì cả sau đó kiểm tra thì pix ban cả group rồi, giúp ae đi chứ.

Hai dấu ?? thì pause kiểu gì đây bác Đức ơi. Làm sao tick từng id mà nút play chuyển thành nút pause ý.

XD có thể update các vấn đề sau giùm ko:
1. việc stick từng ACC thì nút PLAY ALL ko chuyển thành PAUSE--> có thể thêm 1 nút PAUSE ALL nữa là OK
2. khi 1 CODE bị TIMEOUT thì nó ko tự động chuyền sang CODE khác
3. khi ấn ESC hoặc sau khi ENTER xong 1 CODE thì DELAY khoảng 2s thì nó mới hiển thị chính xác TIME của CODE mới.-->ảnh hưởng phán đoán của CAPTCHER có típ tục ESC hay gõ típ --> tăng số CODE bõ trống---> nguy hiểm...^_^..
4. có thể update thêm 1 phím tắt PAUSE cho từng ACC được ko..vì khi LOAD nhanh đột xuất nếu click ID = chuột rất tốn thời gian , nếu ấn phím tắt thì nhanh hơn nhiều
5 . Quan trọng nhất là ko bít khi nào bị nhanh đột xuất. từ 1 acc 0.5 speed có thể nhảy lên speed 3 - 4 bất cứ lúc nào
giải quyêt: --> thêm 1 lựa chọn BÁO ÂM THANH mỗi khi soft nhận được CODE mới đến thì báo ÂM THANH ( hiện tại KHI CODE hiển thị thì mới báo ÂM THANH)
--> hoặc thêm 1 cột Dọc báo số CODE đang waiting . trong cột này hiển thị số code waiting và thêm phần Màu giống màu của âm lượng SOUND đó ( khi âm thanh nhỏ thì màu ít. và ngược lại)
6. KHI LOG IN 1 acc mới thì có 1 THÔNG BÁO LOG IN SUCCESS. bảng thông báo này mỗi lần xuất hiện đều làm tốn thời gian CLICK nó--> THÔNG BÁO này cho hiển thị = chữ trên TAB LOGIN luôn là OK nhất

Last edited:
Đức ơi cho mình hỏi tại sao mình download về 2 phần mềm captcha2cash và Qlink đều không mở được vậy???Nó không hiện thông báo gì cả, chỉ không mở được thôi.
Trả lời mình cả thắc mắc phần trên nữa nhé
Pm mình yahoo hoặc mail chi tiết nhé :)

XD có thể update các vấn đề sau giùm ko:
1. việc stick từng ACC thì nút PLAY ALL ko chuyển thành PAUSE--> có thể thêm 1 nút PAUSE ALL nữa là OK
2. khi 1 CODE bị TIMEOUT thì nó ko tự động chuyền sang CODE khác
3. khi ấn ESC hoặc sau khi ENTER xong 1 CODE thì DELAY khoảng 2s thì nó mới hiển thị chính xác TIME của CODE mới.-->ảnh hưởng phán đoán của CAPTCHER có típ tục ESC hay gõ típ --> tăng số CODE bõ trống---> nguy hiểm...^_^..
4. có thể update thêm 1 phím tắt PAUSE cho từng ACC được ko..vì khi LOAD nhanh đột xuất nếu click ID = chuột rất tốn thời gian , nếu ấn phím tắt thì nhanh hơn nhiều
5 . Quan trọng nhất là ko bít khi nào bị nhanh đột xuất. từ 1 acc 0.5 speed có thể nhảy lên speed 3 - 4 bất cứ lúc nào
giải quyêt: --> thêm 1 lựa chọn BÁO ÂM THANH mỗi khi có CODE mới đến thay vì ENTER thì báo ÂM THANH
--> hoặc thêm 1 cột Dọc báo số CODE đang waiting . trong cột này hiển thị số code waiting và thêm phần Màu giống màu của âm lượng SOUND đó ( khi âm thanh nhỏ thì màu ít. và ngược lại)
6. KHI LOG IN 1 acc mới thì có 1 THÔNG BÁO LOG IN SUCCESS. bảng thông báo này mỗi lần xuất hiện đều làm tốn thời gian CLICK nó--> THÔNG BÁO này cho hiển thị = chữ trên TAB LOGIN luôn là OK nhất
1. Mình sẽ thêm sau :)

2. Bạn có thể bỏ anti-timeout

3. Thực sự thì là tối đa 1s, nhưng mình sẽ xem lại

4. Pause Id hiện đang gõ ? mình sẽ xem

5. Cái số lượng waiting rất hay. Mình sẽ thêm, có thể sẽ có tùy chọn khi số waiting > một ngưỡng nào đó

6. Mình sẽ suy nghĩ cách login hiệu quả rồi hỏi lại ý kiến mọi người :)

1. Mình sẽ thêm sau :)

2. Bạn có thể bỏ anti-timeout

3. Thực sự thì là tối đa 1s, nhưng mình sẽ xem lại

4. Pause Id hiện đang gõ ? mình sẽ xem

5. Cái số lượng waiting rất hay. Mình sẽ thêm, có thể sẽ có tùy chọn khi số waiting > một ngưỡng nào đó

6. Mình sẽ suy nghĩ cách login hiệu quả rồi hỏi lại ý kiến mọi người :)

cái số 5. khi waiting đến 1 ngưỡng (đã chọn trước) thì có thể chuyển chế độ phím tắt PAUSE 1 acc thành PAUSE 5 hay 10 acc ( tùy chọn trước) sau mổi lần nhấn . cái này để CAPTCHER tùy tình hình waiting nhìu hay ít + tốc độ gõ mỗi người để quyế định ấn phím tắt PAUSE bao nhiu lần là vửa đủ , khỏi mất công PLAY lại.. XD xem ý này thế nào nhé..^_^
- còn phần âm thanh xin thêm lựa chọn: khi soft nhận được CODE mới thì BÁO ÂM THANH, hiện tại ÂM THANH chỉ BÁO khi HIỂN THỊ CODE .Cái này tăng thêm CẢNH BÁO cho CAPTCHER khi PIX xã CODE ào ào để biết mà ẤN PHÍM TẮT PAUSE

cái số 5. khi waiting đến 1 ngưỡng (đã chọn trước) thì có thể chuyển chế độ phím tắt PAUSE 1 acc thành PAUSE 5 hay 10 acc ( tùy chọn trước) sau mổi lần nhấn . cái này để CAPTCHER tùy tình hình waiting nhìu hay ít + tốc độ gõ mỗi người để quyế định ấn phím tắt PAUSE bao nhiu lần là vửa đủ , khỏi mất công PLAY lại.. XD xem ý này thế nào nhé..^_^
- còn phần âm thanh xin thêm lựa chọn: khi soft nhận được CODE mới thì BÁO ÂM THANH, hiện tại ÂM THANH chỉ BÁO khi HIỂN THỊ CODE .Cái này tăng thêm CẢNH BÁO cho CAPTCHER khi PIX xã CODE ào ào để biết mà ẤN PHÍM TẮT PAUSE
thiệt mình thấy bạn hơi sáng tạo, thường cạp với cái bàn phím tạch tạch đủ phiền rồi, thường nghe nhạc hay gì đó, hoặc vì gì nên người ta hay tắt cả âm của hệ thống, bao gồm cảnh báo từ soft, bạn thích để tink tink khi cạp hả, nếu cạp đủ nhanh thì bạn sẽ ko có thời gian ngồi ngó làm gì, từ sp suy ra id load rất dễ, cứ đè từng con tắt theo thứ tự pri hay là con nào mình mún nó tắt, vì quản lý thủ công có cái hay của nó, và mình cũng chả mún dung lượng soft nặng thêm, ngốn ram hay gì hơn
và , cứ gõ nhanh hơn nó ra, duy trì xấp xỉ 10s khi enter xong code này ra code khác là bạn sẽ gõ tốt ( đừng để enter xong thấy code có 5 6s gõ ko kịp thì phiền, ko quá chậm và cũng ko quá nhanh, còn nếu code ko ra nhanh nhưng dài thì cái này phá sản, hở

góp ý như dạ, có demo gì thì xd nên để 2 bản thử nghiệm, đừng thay cái xoạch oải lắm

mình nghĩ chỉ cần thêm bất cứ khi nào stick vào id để làm việc thì nút play chuyển thành pause + phần thông báo login tượng tự soft bubu là được
còn speed thì khi nào gõ mà còn 10s thì nên pause lại gõ hết mấy cái waiting rồi play làm tiếp tránh dính đòn
từ lúc xài soft tời h mình chưa bao h xài cái âm thanh của soft T_T,nghe hơi bị phiền (về phần mình)

thiệt mình thấy bạn hơi sáng tạo, thường cạp với cái bàn phím tạch tạch đủ phiền rồi, thường nghe nhạc hay gì đó, hoặc vì gì nên người ta hay tắt cả âm của hệ thống, bao gồm cảnh báo từ soft, bạn thích để tink tink khi cạp hả, nếu cạp đủ nhanh thì bạn sẽ ko có thời gian ngồi ngó làm gì, từ sp suy ra id load rất dễ, cứ đè từng con tắt theo thứ tự pri hay là con nào mình mún nó tắt, vì quản lý thủ công có cái hay của nó, và mình cũng chả mún dung lượng soft nặng thêm, ngốn ram hay gì hơn
và , cứ gõ nhanh hơn nó ra, duy trì xấp xỉ 10s khi enter xong code này ra code khác là bạn sẽ gõ tốt ( đừng để enter xong thấy code có 5 6s gõ ko kịp thì phiền, ko quá chậm và cũng ko quá nhanh, còn nếu code ko ra nhanh nhưng dài thì cái này phá sản, hở

góp ý như dạ, có demo gì thì xd nên để 2 bản thử nghiệm, đừng thay cái xoạch oải lắm

mình nghĩ chỉ cần thêm bất cứ khi nào stick vào id để làm việc thì nút play chuyển thành pause + phần thông báo login tượng tự soft bubu là được
còn speed thì khi nào gõ mà còn 10s thì nên pause lại gõ hết mấy cái waiting rồi play làm tiếp tránh dính đòn
từ lúc xài soft tời h mình chưa bao h xài cái âm thanh của soft T_T,nghe hơi bị phiền (về phần mình)

-vấn đề ở chỗ PIX ko ổn định 1acc speed 0.5 đùng 1 phát 1 acc speed 1- 3.
-ví dụ 1 CAPTCHER speed 25... PIx đang load 1 acc speed 0.5 --> LOG tầm 40 acc.. đùng 1 phát 1 acc speed 1 -3. vậy thì lúc này bao nhiêu acc sẽ waiting đây, nếu vừa đánh vừa nhìn CỘT STATUS thì sao theo dõi hoài được, khi nhận ra cũng đã quá muộn, còn 10 - 15 s làm sao giải quyết 20 - 40 acc waiting...Bị CAO HUYẾT ÁP thì ko chết cũng bị Bại Liệt ..^_^...
-nếu ko có cảnh báo AM THANH ( soft BUBU thì khi soft nhận được CODE thì nó BÁO AM THANH - nếu AM THANH lien tuc thi` bit` PIX đang loa nhanh liền , dể xử lý hơn)
-hoặc tự động pauSE 5 hoặc 10 acc khi waiting vượt mức chọn trước sẽ tốt hơn.
- 2 cái trên đều AUTO . đã là AUTO thì ta có quyền stick AUTO hoặc Ko stick . giống ANTI TIMEOUT vậy đó

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back