[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Có vấn đề gì lúc mình chưa online yahoo thì cứ email mình [email protected], có thể mình sẽ trả lời được nhanh hơn đấy. Điện thoại luôn bên người mà
mình mới dùng soft của bạn, vậy phím tắt để sử dụng proxy là phím nào thế :)

trước có chơi cap , mà bị ban nhiều quá nên nản bỏ luôn , 1 thời :(

kiểu khi đổi proxy thì có cần dùng phím nào không, hay nó tự đổi :-s
Chuột phải vô cái acc chọn change proxy, nếu mà acc đó đang play thì bỏ tick, đợi khoảng vài giây xong tick lại, còn ko thì change rồi chọn OK rồi tick vô thôi

có thể mình không biết
nhưng mình thấy soft nên làm thêm phím tắt pause,play,add,.... vì đôi khi dùng chuột ko kịp , hay chuột có vấn đề thì thì khó khắn.

:(( mình mới mua Soft đc 2 hôm nhưng h đổi máy điền key lại ko đk
bác Đức ơi giúp e vs :((

soft xd gõ qlink nãn thế nhĩ , cứ bị đứng acc mãi :binhsua28:

Bác Đức nhận thanh toán Paypal được không ạ?

Last edited by a moderator:
XD kiểm tra lại soft captchatyper giùm, mở soft được mà đăng nhập không được. đã thử down lại cái mới cũng không được.
thanks for read it.

Email: [email protected] - Code: A60A-DA4B-C671-118D-F1B6-D529-DE5B-4693-2386-B0E9-2A59-9492-32DF-006D-8251-210F-E929-07BB-0792-A722-F2E2-9429-60A0-96FD-F2F7-207D-FF72-1F37-5D51-2501-F5EC-0C88-D279-DAAE-4466-A54B
Chờ nhận key từ thớt.

Tối nay gặp trường hợp này liên tiếp. Nó để connect Faile tưởng là Proxy die nhưng không phải!Check vào thì nó load có tiếp! Nhưng đặc biệt là nó sẽ lặp 2 code trước đó, or 2 code của ID còn sống gần nhất!Rồi sao đó mấy load bình thường lại!
Có phải do mạng ko nhỉ? Vì hôm nay chuyển xuống D-com 3G VT thỉnh thoảng check bị:

Tối nay gặp trường hợp này liên tiếp. Nó để connect Faile tưởng là Proxy die nhưng không phải!Check vào thì nó load có tiếp! Nhưng đặc biệt là nó sẽ lặp 2 code trước đó, or 2 code của ID còn sống gần nhất!Rồi sao đó mấy load bình thường lại!
Có phải do mạng ko nhỉ? Vì hôm nay chuyển xuống D-com 3G VT thỉnh thoảng check bị

Bác Đức chuẩn bị up phần mềm mới rồi bác themen ơi, cùng hóng nào :)

Có phải do mạng ko nhỉ? Vì hôm nay chuyển xuống D-com 3G VT thỉnh thoảng check bị:

Connect failed có thể do cả mạng mình hoặc do proxy (hoặc do server pix) mà

Update pix, tránh bị treo khi đang login
Support private proxy?! (chưa test được).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom