• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

bác đức ơi e xl bác nhiều nhé, tại nhà e nghèo quá :binhsua09:

mới xài lại win . pác đổi key cho mình nhé ? code cũ : A60A-DA4B-C671-118D-9F04-C064-93F5-0D48-D5B6-B9E7-C0A1-55F8-3E7D-4AFD-7F6E-8DC7
key cũ : A60ADA4BC671118D9F04C06493F50D48D5B6B9E7C0A155F84AC0D27309A83C1EE6E18FFEC0E4FEE1

code mới :A60A-DA4B-C671-118D-F1B6-D529-DE5B-4693-2386-B0E9-2A59-9492-168E-C7EF-2C22-8BF0-D799-EA1F-1AD9-EA0B-F10A-92F4-6A5F-8ADB-B8F0-3947-64E3-F167

Vừa update lại qlink soft rồi nhé @@

//Có vấn đề gì thì cứ email mình cho nhanh, hoặc là pm mình yahoo ấy :D

vấn đề là em hay bị lỗi lắm, cứ vừa log acc vừa làm là phần mềm bị văng, em bị pix. bác coi thử vấn đề đó là ntn ạ

Bác XĐ có xài baokim ko :( Mình chơi CT nên chẳng có WMZ hay PM
Mới chuyển sang Qlink mà nó lại update nên thứ 6 mới thanh toán tiền được :(
Bác có xài PP ko em mua tạm key 1 tháng xài cũng được
PP còn 0.63$ à

vấn đề là em hay bị lỗi lắm, cứ vừa log acc vừa làm là phần mềm bị văng, em bị pix. bác coi thử vấn đề đó là ntn ạ

Cái này mình biết, nhưng test thì chưa thấy bị (Chỉ bị proxy chậm khiến treo soft khi login, block mà tick lại có thể out soft) mình sẽ cố gắng sửa trong bản tới

Bác XĐ có xài baokim ko :( Mình chơi CT nên chẳng có WMZ hay PM
Mới chuyển sang Qlink mà nó lại update nên thứ 6 mới thanh toán tiền được :(
Bác có xài PP ko em mua tạm key 1 tháng xài cũng được
PP còn 0.63$ à

CHuyển khoản VCB cũng được ế, có gì cứ pm yahoo mình đang online

Bác ơi cko e hỏi sao e nhập key vào rồi nhưng nó k nhận toàn bắt nhập lại key là sao ạ

:binhsua04: PM login ko đc. đại ca nào mua dùm e cái key . login được e trả lại sao ạ :binhsua04:

Vừa update lại qlink soft rồi nhé @@

//Có vấn đề gì thì cứ email mình cho nhanh, hoặc là pm mình yahoo ấy :D
bác đức ơi sao em update lại bản qlink mà không được, giờ toàn login eror, bác có bản cập nhật không cho em xin với

Bác đức cho em hỏi em đang dùng pix cứ login vào xong, ấn pause hoặc play là tự dưng bị out soft. Bác cho em hỏi cách khắc phục với ạ

Mới cập nhật lại soft qlink mà quên mấy code, đã gởi tin nhắn cho bác, vào check hộ e :(

ai biết lỗi này giúp em lun, cần gấp:
mạng miếc bt, .net đầy đủ, đã thử cài lại mọi thứ từ soft đến .net. Vậy mà hễ bấm vào chạy soft thì báo cannot connect internet!!!Please help me!!!
:binhsua76:

mạng miếc bt, .net đầy đủ, đã thử cài lại mọi thứ từ soft đến .net. Vậy mà hễ bấm vào chạy soft thì báo cannot connect internet!!!Please help me!!!

Pm yahoo bác Xuân Đức ngay bác ạ, không chần chứ :D

soft pixprofix nha moi người. ai bít giúp cần gấp. hix

0.5$ em nạp qua đt đc không bác? mắc công quá!

Đã gởi tiền WMZ cho bác :D
Mua 2 key
Bác kiểm tra giúp mình nhé

0.5$ em nạp qua đt đc không bác? mắc công quá!

Bác Xuân Đức đâu có hình thức nạp qua điện thoại đâu bạn !

Có vấn đề gì lúc mình chưa online yahoo thì cứ email mình [email protected], có thể mình sẽ trả lời được nhanh hơn đấy. Điện thoại luôn bên người mà

- - - Updated - - -

Có vấn đề gì lúc mình chưa online yahoo thì cứ email mình [email protected], có thể mình sẽ trả lời được nhanh hơn đấy. Điện thoại luôn bên người mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom