[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Cho em hỏi 3 tài khoản Protocol E là bị lỗi gì vậy? Hôm nay em đăng nhập 3 lần thì 3 lần bị lỗi ngay 3 tài khoản đó XD.JPG

Bạn có dùng proxy cho toàn máy không nhỉ, kiểm tra lại tường lửa nữa. Nếu vẫn không được pm yahoo mình đi

Proxy không dùng toàn máy cậu à . Tường lửa thì mình tắt hẳn luôn từ lúc cài win máy rùi
Lâu lâu nó lại bị như thế , có lúc thì vào được, lúc thì nó lại bị . Nói chung là nó thích thì nó bị thích thì nó cho vào soft :D

Protocol Error là lỗi của server pix kiểu như 500 internal error. Đăng nhập vào server khác ấy :)

Cách khắc phục như thế nào vậy bác?

bác ơi có cho xài thử trước khi mua key không vậy

cho xài thử không bác

Proxy không dùng toàn máy cậu à . Tường lửa thì mình tắt hẳn luôn từ lúc cài win máy rùi
Lâu lâu nó lại bị như thế , có lúc thì vào được, lúc thì nó lại bị . Nói chung là nó thích thì nó bị thích thì nó cho vào soft :D
Trường hợp này cậu cứ click ok rồi nó hiện bảng nhập key! cậu không nhập và tắc nó đi! rồi mở lại là ok.
Tại vì lỗi kết nối mạng lúc mở soft. Nếu cậu vẫn bị thì cậu Updata Driver card mạng xem sao.
Tớ cũng dung win7 32 bit! ít khi gặp trường hợp đó!

hjc, sao hay bị kick soft thể nhẩy, chắc phải chuyển qua chạy cấu hình win XP thử sao, win 7 64bit

có cho xài thử trước khi mua không

không phải.. do máy đang bị điên...sợ cái xong nó không chạy....

không phải.. do máy đang bị điên...sợ cái xong nó không chạy....

Không vấn đề gì đâu! bác down soft về bỏ vào Ổ không chứa Windown! Như Ổ D hay ổ E chẳng hạn! rồi sent to icon Captcha của soft ra Desktop. rồi mở icon soft từ Desktop rồi nhập Key! cứ thế mà dùng thôi! Vì soft đặt ổ D (DATA) nên máy có vấn đề gì, cài lại Win cũng không ảnh hưởng soft đâu! :binhsua02:

có cần chạy với quyền admin và trên nền winXP không bác mình đang xai win7 32

có cần chạy với quyền admin và trên nền winXP không bác mình đang xai win7 32

Cậu chạy trên nền XP nào! XP mode hay Virtua hay VMware?
Cậu cứ chạy trực tiếp trên Win7 32 bit! với IE >=9 là ok thôi!

bác đức ơi em có VCB sent bác dc ko............................................................... ko có WMZ với PM , có tiền mặt à

bác đức ơi em có VCB sent bác dc ko............................................................... ko có WMZ với PM , có tiền mặt à

VCB cũng được, thông tin trong more info mình đó :D. Sent xong pm mình :d

soft tự thoát là sao Xuân Đức ơi..........

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom