[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Dùng Auto Test kiểu gì vậy mọi người

đỗi mặc định chọn server pix dc ko vậy bác đức , móa quên sv pixtyper bị lỗi hoài . mặc định của soft là pixtyper.
nút Play soft có vấn đề nói ko ai tin hết cả .

Last edited by a moderator:
Mọi người có ai biết tắt cái chức năng không cần thiết khi gõ đi không, cứ thi thoảng có thể là e bấm k0 chuẩn nên nó cứ hiện lên làm k0 thể gõ tiếp. cứ mất công tắt nó đi rất là bực mình. ai có thể tắt nó đi k0 chỉ dùm e với, lúc nào cần bật thì bật chứ nhỉ. đây là hình của nó XD.png

Mọi người có ai biết tắt cái chức năng không cần thiết khi gõ đi không, cứ thi thoảng có thể là e bấm k0 chuẩn nên nó cứ hiện lên làm k0 thể gõ tiếp. cứ mất công tắt nó đi rất là bực mình. ai có thể tắt nó đi k0 chỉ dùm e với, lúc nào cần bật thì bật chứ nhỉ. đây là hình của nó View attachment 25995

Đừng có tì xuống nút ALT là đc chứ j` đâu, tay ngắn à

hjchjc tại nó cứ nhảy linh tinh thôi mà, có lẽ tay mình cũng ngắn thật :binhsua04:

- - - Updated - - -

hjchjc tại nó cứ nhảy linh tinh thôi mà, có lẽ tay mình cũng ngắn thật :binhsua04:

Xin cam đoan là k0 phải tay ngắn nhé, k0 có tỳ vào bất cứ 1 nút nào ngoài chữ gõ cả , làm trên soft vina cũng vậy luôn:binhsua04:

hic, mới dùng phần mềm lần đầu chưa quen. em dùng pm gõ mega, các bác cho hỏi đang gõ muốn dừng lại toàn bộ thì có phím tắt là gì vậy ạ, mà sao đã chỉnh gõ 2 khung rồi mà nó chỉ load có 1 khung là sao ???

bác Đức cho hỏi, mình mua 2 key cho mình và bạn mình, rồi bạn mình ko dùng nữa thì mình có được sử dụng tiếp key của bạn mình không

- - - Updated - - -

bác Đức cho hỏi, mình mua 2 key cho mình và bạn mình, rồi bạn mình ko dùng nữa thì mình có được sử dụng tiếp key của bạn mình không

key của bạn mình tháng sau mình sử dụng vẫn được chứ ?

Last edited by a moderator:
hic, mới dùng phần mềm lần đầu chưa quen. em dùng pm gõ mega, các bác cho hỏi đang gõ muốn dừng lại toàn bộ thì có phím tắt là gì vậy ạ, mà sao đã chỉnh gõ 2 khung rồi mà nó chỉ load có 1 khung là sao ???

Ctrl+I để play/pause all, F2 chụp màn hình
Để load 2 khung chọn next Img

- - - Updated - - -

key của bạn mình tháng sau mình sử dụng vẫn được chứ ?

Không được bạn ạ, mỗi key cho một máy, và trong key có chưa thông tin về hạn dùng luôn. Nhưng bạn pm mình 2 key qua email, mình sẽ tạo lại key mới cho :)

bác đức có đó ko..yahoo ko vào được..em bị mất key rồi lấy lại làm sao đây bác...

bác xuân đức xem cho em cái

em xài Kolo

mà bây giờ đăng nhập vào chỉ đc 1 acc.

Mà khi bắt đầu cạp thì nó conect.. cái xong tự out soft luôn, mất soft trên màn hình luôn.

Lỗi này xử lý sao hả bác?

mình lạy XD vá dùm cái lỗi click từng ID Dont sent thưởng nóng 5WMZ liền .
bực mình wa' trời lun rồi .

:binhsua85: mà bấm play toàn bộ thì ăn timeout.

bác xuân đức vào trợ giúp em phát nào :'(

soft của bác hiện tại em vào thì có những hiện tượng sau:

- Chỉ login được 1 acc , không login được acc thứ 2. Nếu login acc thứ 2 thì bị bật soft luôn.

- Lúc thì login được, lúc thì không. Nếu login được vào ( chỉ 1 acc thôi ná) thì play cứ hiện conect hoài, không hiện code để gõ.

Hoặc là login được vào thì cũng tự bật soft.

=> Không thể làm việc trên soft của bác được

Hôm qua em còn làm bình thường và rất nuột. Hôm nay tự nhiên dở chứng vậy :(

Giờ lại thêm lỗi nè nữa

Chỉ login đc 1 acc ( không login đc nhiều acc ) Nhưng login vào xong , start thì cứ hiện conect... không vào được

=> không làm việc trên soft đc :(

mình lạy XD vá dùm cái lỗi click từng ID Dont sent thưởng nóng 5WMZ liền .
bực mình wa' trời lun rồi .

:binhsua85: mà bấm play toàn bộ thì ăn timeout.
cái vụ bác này êm cung bị ~~!, lick từng ID lỡ lick nhầm 2 lần tự động out soft vãi thật đau hết cả tim , lại mất time log ID lại từ đầu nữa

XD ơi làm ơn cho mình xin lại cái key với, hôm bữa quên lưu tèo nó mất rùi , sáng nay vào soft bỗng nhiên thông báo kì quặc phải paste lại key

A60A-DA4B-C671-118D-2A6A-688A-2B20-ED38-1486-92DE-12F9-53B1-8284-0959-E795-829C-5267-F116-DB4E-6CA5

Thank Nhìu :D

hôm nay bức xúc wa' mới pôst lên đây proxy thì báo lỗi đủ kiễu nhưng ko bik bị lỗi j` ko có 1 lời giải thích tại #1.
thứ I : connect trường hợp này là nặng nhất chỉ còn cách log out ko có cách chửa
thứ II: connect fail chỉ cần thêm proxy mới vô là hết *** bik nguyên nhân tại sao
thử III: khi log vào báo '' login successfully'' vào soft play blocked ngay lập tức thế lúc đầu báo lỗi lun mẹ đi cho vào chi rồi bloked nguyên nhân vì sao.
thứ IV: khi log vào thì báo lỗi login lâter . Mong xd giải thích dùm.

SAO TU NHIEN LAI CO' TIENG' khi hien captcha vay... Bac tat cai tieng dum cai

Tên: Khang

Yahoo Messeger: vodanhdaiphap

Số điện thoại: ( không tiện Public )

Tài khoản ngân hàng - Vietcombank: ( không tiện Public )

em có 1 số điều cần hỏi ^^ chờ anh online yahoo vậy !!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom