[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

lâu ngày ko xài soft xd , nay bubu bị dos xài lại thấy good hơn xưa nhiều ngaz :D
:binhsua10: pm inbox cho xin cái yahoo hỏi cái này tí cậu

bác Đức ơi sao soft bị can't connect internet :((

Bác Đức xem lại sao pix log 10 cái ID vô play là 7 cái Blocked rồi sau đó Error connect rồi ?

bác Đức ơi sao soft bị can't connect internet :((

mình cũng bị như bạn có lý do như sau. Mạng bị khùng tắt mở lại sẽ ổn. Xem lại ngày tháng năm trên máy đúng chưa. đa phần là do lag mạng vì mạng chậm thôi. chỉ cần tắt soft mở lại là ok nếu ko đc cứ rs modem or máy là xong

- - - Updated - - -

Bác Đức xem lại sao pix log 10 cái ID vô play là 7 cái Blocked rồi sau đó Error connect rồi ?

có thể do IP của bác thôi nếu soft bị thì ai cũng bị rồi

Có ai bị hình tam giác không? quyết tâm làm đêm mà gặp hình đó không biết thế nào ?

soft ko thể copy id con trong view group :m082: sẽ bất tiện cho cạp tử log cả id chủ vào gõ

khung login cũng bất tiện ( khác bubu ) , vừa click vào tên id con vd [email protected] , để thay +1 bằng +7 cũng ko dc

soft ko thể copy id con trong view group :m082: sẽ bất tiện cho cạp tử log cả id chủ vào gõ

khung login cũng bất tiện ( khác bubu ) , vừa click vào tên id con vd [email protected] , để thay +1 bằng +7 cũng ko dc

vừa dùng thử, nên thử phím sang trái khi thay tên (<--) xem sao :))

Các bác cho em hỏi các phím tắt trong soft là gì thế

bác Đ ơi em vừa mới mua key mà giờ mới cài lại win thì làm sao để lấy lại key và ngày sử dụng còn lại của cái key vừa mua đc ah

Bác Đức ơi xem lại đi chứ soft pix log vô nhiều ID bị Blocked lắm mặc dù chưa bị baned :(. 5 ID / IP thì load ổn còn mấy IP log thêm proxy thì cứ lỗi là sao nhỉ mặc dù ploxy hàng tốt đó :(

thấy = +7 dùng phím mủi tên va lại để di chuyển. dùng từ trước giờ rồi có sao đâu nhỉ

- - - Updated - - -

out all id nút nào nhỉ mọi người , hay phải out từng id ??

trời ơi là trời làm như gà mới dùng soft xd vậy. làm gì có nút out all id. bỏ xd qua dùng bubu có 1 tg mà ko nhớ gì hết sao:binhsua21:

- - - Updated - - -

Bác Đức ơi xem lại đi chứ soft pix log vô nhiều ID bị Blocked lắm mặc dù chưa bị baned :(. 5 ID / IP thì load ổn còn mấy IP log thêm proxy thì cứ lỗi là sao nhỉ mặc dù ploxy hàng tốt đó :(

proxy sao biết tốt hay ko đc bác.nếu do soft thì mọi người đều bị chứ mỗi mình bạn bị vậy chứng minh proxy lỏm rồi. tui log proxy cạp vẫn bình thường có vấn đề gì đâu

captchapro qlink working good and have function what i mention in PM.

But now have problem for captchapro fasttypers it can not used to login can you fix for this problem??

Thank You.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,680
170,775
Latest member
laoton1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week