[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

mình thấy bên Bubu thì out ra vào lại nó còn save nguyên ID khỏi phải nhập lại, bác XĐ sao ko làm như vậy nhĩ, mỗi lần vào là nhập ID hơi mệt vì PIX có captcha nưã :binhsua09:

Updated Fasttyper..

//Còn về phần login thì mình cũng nghĩ đến việc đổi cách login cho hiệu quả hơn.
Bình thường logout từng id, khi thoát soft bấm nút nguồn hay bấm nút x thì soft tự logout all trước khi thoát

A60A-DA4B-C671-118D-0D7C-654B-4679-5B4E-F152-C9DC-8272-4E6E-7559-779B-7C05-4BEA-082F-F376-1442-6B6B
check dùm tớ key này mới vừa mua hôm 8 hay 9/3 h hôm nay mở soft lên lại đòi key chả hiểu

anh Đức ơi, soft pix lại bị lỗi " cannnot connet to internet " nữa rồi cứ bắt nhập key mãi, ko mở đc soft lun.

Tình hình là log 4 acc qlink đáng jữa chừng thì có 1 acc tự dưng bị ngừng lại...tường bị band....nhưng khi log vào web thì k bị gì hết....bác XĐ kiểm tra lại lại tình trạng này @.@

A60A-DA4B-C671-118D-0D7C-654B-4679-5B4E-F152-C9DC-8272-4E6E-7559-779B-7C05-4BEA-082F-F376-1442-6B6B
check dùm tớ key này mới vừa mua hôm 8 hay 9/3 h hôm nay mở soft lên lại đòi key chả hiểu

Cái này là code mà

anh Đức ơi, soft pix lại bị lỗi " cannnot connet to internet " nữa rồi cứ bắt nhập key mãi, ko mở đc soft lun.

Có báo cannot check update không nhỉ, kiểm tra lại xem ngày giờ có bị sai không nhé

Tình hình là log 4 acc qlink đáng jữa chừng thì có 1 acc tự dưng bị ngừng lại...tường bị band....nhưng khi log vào web thì k bị gì hết....bác XĐ kiểm tra lại lại tình trạng này @.@

Để mình xem lại xem sao

thanks tớ lấy lại được key rồi

Last edited by a moderator:
Có báo cannot check update không nhỉ, kiểm tra lại xem ngày giờ có bị sai không nhé
chỉ báo cannot connet to internet thôi ạ, ngày giờ vẫn đúng. Phải mở vài lần thì lên soft nhưng out ra thì bị nữa

pix nhập từ id thứ 9 là không được, sau khi bấm login thì nó bắt nhập lại captcha rồi đơ luôn bác coi lại thử

mình mới dùng soft xd nên không rõ,các bạn cho mình hỏi version cũ tốt hơn hay mới tốt hơn,tại nhiều version quá @@@
với cái nút invert là gì vậy?tick vào thì hiện ra 1 khung nữa ghi là âm bản thì phải,nó là cái gì vậy?với cái phần mềm 1 khung khi tick vào ô next image thì cũng hiện ra 1 khung âm bản nữa là thê nào vậy?

mình mới dùng soft xd nên không rõ,các bạn cho mình hỏi version cũ tốt hơn hay mới tốt hơn,tại nhiều version quá @@@
với cái nút invert là gì vậy?tick vào thì hiện ra 1 khung nữa ghi là âm bản thì phải,nó là cái gì vậy?với cái phần mềm 1 khung khi tick vào ô next image thì cũng hiện ra 1 khung âm bản nữa là thê nào vậy?

Cứ bản mới nhất mà dùng thôi :). Invert thì như bạn thấy đấy, hiện 1 khung nữa với nội dung bị đảo màu. Next Image thì hiện thị code tiếp theo luôn

soft qlink của bác không ổn lắm,mình esc thì hay bị ban với lí do "?".bác qlink mà gõ dấu "?" nhìu là bị ban acc @@.bác nên để esc vẫn là esc thì tốt hơn.đây là ý kiến của mình thôi.có j sai sót thi thớt bỏ qua nhá

soft qlink của bác không ổn lắm,mình esc thì hay bị ban với lí do "?".bác qlink mà gõ dấu "?" nhìu là bị ban acc @@.bác nên để esc vẫn là esc thì tốt hơn.đây là ý kiến của mình thôi.có j sai sót thi thớt bỏ qua nhá

ESC vẫn là ESC là sao nhỉ, ESC thì chỉ là soft tự submit một cái gì đó đặt sẵn thôi chứ

mình tưởng esc soft subit "?",chắc mình nhầm rồi,sorry thớt

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,797
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week