[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

dạo này toàn ra lỗi khi load nhanh thì bị hiện 1 bảng là tam giác 1 bảng là code.
Bấm pause rùi mà code vẫn nhảy liên tục, bác Đức fix dùm nha !

cũng bị lỗi tương tự. 1acc vừa load code vừa load thêm 1 tam giác

XD ơi coai lại giùm soft bị gì hay pix có thêm code mới vậy sao toàn tam giác thế này

ức chế vậy vả giờ này mà toàn tam giác cũng phải 30% là ít :|

- - - Updated - - -

dạo này toàn ra lỗi khi load nhanh thì bị hiện 1 bảng là tam giác 1 bảng là code.
Bấm pause rùi mà code vẫn nhảy liên tục, bác Đức fix dùm nha !

mình cũng bị cảnh này ức chế vãi. đã thế tam giác load khi bt cũng nhìu nữa 20-->50%

bác dể dấu "?" đối với qlink là được rồi @@,em mới dùng soft của bác nên chưa hiểu rõ mong bác thông cảm,cũng nói luôn là soft của bác chạy rất tốt,load khá nhanh nhưng lúc đăng nhập hơi mất thời gian với lại thỉnh thoảng hiện dấu chấm than đỏ,còn đâu em thấy dùng tốt,có gì không đúng bác bỏ qua nhé

ko bik cái chức năng auto pâuse nó hoạt động thế nào mà lúc cần thì ko pause lúc ko cần thì pause làm error tùm lum. Nếu có thể thì một là đễ hay là bỏ cái chức năng đó đi. :binhsua115::binhsua115::binhsua115::binhsua115:

ko bik cái chức năng auto pâuse nó hoạt động thế nào mà lúc cần thì ko pause lúc ko cần thì pause làm error tùm lum. Nếu có thể thì một là đễ hay là bỏ cái chức năng đó đi. :binhsua115::binhsua115::binhsua115::binhsua115:

Thì không submit được thì pause, báo lỗi kết nối mà. Nhưng tự pause thì làm error là sao nhỉ

Thì không submit được thì pause, báo lỗi kết nối mà. Nhưng tự pause thì làm error là sao nhỉ

là vậy nè bạn ơi khi bị waiting nhiều wa' do ko bik khi nào soft tự pause hết id nên mình ấn pause .Nếu mà soft tự pause mà mình còn ấn pause thì erorr

là vậy nè bạn ơi khi bị waiting nhiều wa' do ko bik khi nào soft tự pause hết id nên mình ấn pause .Nếu mà soft tự pause mà mình còn ấn pause thì erorr

mình cũng tương tự,cứ pause lại mãi,rồi chập error lun =='',log vô log ra proxy cũng bị error tiếp

Bác ơi ! help...

Login từ lúc 2h thì gõ bình thường....

Đến 5h log thêm 1 ID thì bị lỗi này !

Rs máy rồi .. login lại thì vẫn bị ... tất cả ID điều ko login đc !

Last edited by a moderator:
Không biết do sever hay do gì nữa đợt này em làm mega thì 10-20' đầu hay bị kick-out làm lâu lâu lại hết

sao đang làm ngon lành tự nhiên bị 1 code rồi 1 tam giác liên tục xe kẽ vậy nhỉ, mà gõ xong nó tự pause acc lun là sao, có thể lý giải điều này ko? dạo này rất hay bị như vậy đó :binhsua75:

sao đang làm ngon lành tự nhiên bị 1 code rồi 1 tam giác liên tục xe kẽ vậy nhỉ, mà gõ xong nó tự pause acc lun là sao, có thể lý giải điều này ko? dạo này rất hay bị như vậy đó :binhsua75:

Tự pause là lỗi kết nối @@

- tự nhiên hết vào soft được rồi :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom