[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

sao e convert key o win 7 được nhưng convert ở xp ảo k đc , ai biết chỉ e vs :binhsua75:

key win 7 với key XP nó khác nhau ah`! pm Xuân Đức kèm old key nha bạn:binhsua27:

các bác 2 hôm nay có ai nhận đc key của bác Đức k nhỉ? mình mua trên trang keys tự động của bác ý từ hôm kia rồi mà bây giờ vẫn chưa thấy đâu. pm yh cũng k thấy nữa :(

cái ô Qbox? là gì vậy các bác????
Qbox là hộp trả lời câu hỏi của pix. Bản cũ khi có Q sẽ hiện ra bảng câu hỏi và nhấn sumit để hoàn thành. Nếu vốn từ vựng tiếng anh của bạn vững thì ko cần dùng đến mục này, khi có câu hỏi sẽ hiện lên ngay phần nhập captcha như cạp lúc thường. Còn nhữg ai cần dịch = google thì dùng đến :|.

các bác 2 hôm nay có ai nhận đc key của bác Đức k nhỉ? mình mua trên trang keys tự động của bác ý từ hôm kia rồi mà bây giờ vẫn chưa thấy đâu. pm yh cũng k thấy nữa :(

Giời ơi. Mua trên trang tự động mà còn chờ XD thì tự động làm gì. Chuyển tiền xong chọn go back to Mẻchant là quay về trang cũ, Key hiện lên luôn. Copy về là xong. Bó tay bác này

soft 20.6 ổn định ko vậy ae,mình vẫn đang dùng soft 18,ổn định nên chưa thay.

Soft Captchatyper gặp lỗi này,ko mở dc soft luôn! Help

các bác ơi có bác nào dùng dcom ko. nay e mới chuyển sang dùng. down bản fix key về nhưng lỗi không chuyển được. mở soft lên được nhưng không dám đánh sợ ăn ban

Hôm nay pix nó hạn chế ID hay sao mà chiều h mọi người ai cũng có cái log đc có cái ko, ko biết XD có diệt đc chiêu này của pix ko :binhsua29:

bác đức ol sửa soft lẹ đi

ai có sdt bác xd thì gọi bác ấy lên sửa soft đi

ai có sdt bác ấy báo bác ấy 1 tiếng đi :binhsua28:

Căng quá giới hạn ID kiểu này gõ ngày có nước "Cạp đất" :((, Mong XD kiếm đc cái lỗ cho ACE chui qua vụ này mới đc

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back