[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

soft ngày 18 cũng bị out , ko biết nguyên nhân do đâu , gõ dc 2h20' thì soft biến mất ngang xương , sáng nay chậm như quỉ 35acc chưa biết số phận thế nào :binhsua156:

soft ngày 18 cũng bị out , ko biết nguyên nhân do đâu , gõ dc 2h20' thì soft biến mất ngang xương , sáng nay chậm như quỉ 35acc chưa biết số phận thế nào :binhsua156:

chuyện gì đây 2h30 phút nè cậu vừa log thêm 3 acc play cái out soft luôn ghê
không biêt đi 3 acc đấy không nữa:binhsua04:

1 số bạn bị out cùng thời điểm giống mình bên topic update :m132:

chậm kinh lun, log >23 acc may ra có code để gõ :binhsua12: hwa đã thế rồi hnay lại thế nữa sao :binhsua04:
P/s: lại vừa bị out soft 18/6 là sao ta :binhsua08:

móa đang chậm nhanh phát làm out solt lun. Vãi thằng pic. Sáng chọc chữi rồi

mình cũng mới bị out nè. chán!

cũng out soft này bạn load cực chậm luôn

cái thằng pix điên này log 23 acc vô thấy waitin cả lũ xong bị out soft lun, vậy là giờ đang load nhanh rùi, tranh thủ vào mà chiến, ko bít nhanh với code loại gì nữa đây :binhsua08:

Vâng, tình hình là đêm qua em bay 6 lần, load lại rất chậm, mãi đến 4h mới load tạm ổn...:m072:

Sợ quá, onl từ 8h vào LR rồi đầu óc thế nào quên mất mail LR luôn, ngồi mò mãi gần tiếng đồng hồ ko nhớ ra :-ss. May reset modem về ip cũ ko đòi xác nhận nữa, mới vào được lr để xem lại mail là gì @@

Sợ quá, onl từ 8h vào LR rồi đầu óc thế nào quên mất mail LR luôn, ngồi mò mãi gần tiếng đồng hồ ko nhớ ra :-ss. May reset modem về ip cũ ko đòi xác nhận nữa, mới vào được lr để xem lại mail là gì @@

Thế cuối cùng tìm lại được mail thì lại wen cái pass gồi mò thêm 1h nữa =))

hic em vua bi out soft mega :binhsua18:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back