[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

view 6id đang gõ lúc nãy (đêm nhanh , 6id full) em ko thấy có code nào lạ để gây ra out soft cả bác đức ơi , toàn code tĩnh , ko có code động

Mình góp ý chút màn hình lúc đăng nhập Pix, bác làm theo kiểu soft chọn id rồi vào làm việc mới gõ cap đăng nhập giống soft weiwei của Tàu hay bubu.... ah. Như vậy sẽ tiết kiệm thời gian hơn chút....

Mình góp ý chút màn hình lúc đăng nhập Pix, bác làm theo kiểu soft chọn id rồi vào làm việc mới gõ cap đăng nhập giống soft weiwei của Tàu hay bubu.... ah. Như vậy sẽ tiết kiệm thời gian hơn chút....

Ở phần User ấy, có bao nhiêu thì gõ bấy nhiêu ID với pass vào đó là được. Cập nhật soft mới thì copy file đó sang soft mới là ngon lành cành đào ngay mà.

Xuân Đức vô hiệu hóa chức năng login trùng acc đi! 1 acc log 2, 3... lần vẫn được, mà logout ra khi play là bị lỗi out soft đó nhá!

Soft mới nhất vẫn bị Diss đó. Chức năng cần thay đổi: nếu ids đã log rồi khi log nữa sẽ báo lỗi( hiện tại 1 ids load nhiều lần vẫn dc), lúc ra box chó mèo hay câu hỏi thì cho nó hiển thị ra chỗ khác( ví dụ như bản 2 khung vì hiện ra bên list ids) , hiện tại thì nó hiện ra ngay giữa khung làm việc sẽ cản làm cản trở khi dang load quá nhanh, nếu box hiện ra chỗ khác thì có thể Alt + Tab để chuyển qua đánh tiếp lúc đang gần timeout rồi chọn chó mèo hay trả lời câu hỏi sau cũng được. Đang gần hết s còn hiện ra cái box chó mèo ngay trước mặt đúng là điên người =))

Ở phần User ấy, có bao nhiêu thì gõ bấy nhiêu ID với pass vào đó là được. Cập nhật soft mới thì copy file đó sang soft mới là ngon lành cành đào ngay mà.
Ý mình là đăng nhập không cần gõ captcha đăng nhập, mà gõ trong lúc làm việc luôn, bác nào từng dùng thử 2 soft weiwei hay bubu sẽ biết, tiện hơn nhiều khi đăng nhập

tình hình là qua nay bị hiện bảng "close" out soft nhìu.
mới vừa làm dc 20s là bị 1 phát :((. Nguy hiểm thật. bác XD
xem lại cho ae nha!. Soft ngày 18.

Lạ nhỉ. Mình không bị out soft. Hiện vẫn đang dùng bản ngày 21. Hay là do mình xài Win XP?

soft 18/6 , 20/6 bấm bữa giờ ko out một lần nào ! mấy pác có chém ko vậy ?:binhsua33:

bác Đức mình vừa chuyển 1$ cho 2 tháng . Z715640514859 code: 1812-9B60-E1A5-934C-8EB8-0422-EA14-BFEE-3D1B-C89D-D6E8-D9B1-4468-489A-1263-D8D1-43E7-E85E-A041-FCE1. bác sent qua yahoo: recca9999 dùm mình

Đang gõ bị lỗi này 2 lần rồi XD xem lại thế nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back