[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

khổ là F3 ko ra cái gì. bởi vì yahoo ko lưu lại mà cậu ơi tớ thử hết rùi. ko được thì mới hỏi ko hỏi làm gì cho mệt

khổ là F3 ko ra cái gì. bởi vì yahoo ko lưu lại mà cậu ơi tớ thử hết rùi. ko được thì mới hỏi ko hỏi làm gì cho mệt
Có phải là bạn chuyển sang bản soft mới nhưng delete mất key cũ không.
Nếu là như vậy chỉ cần copy file "captcha.exe" từ folder soft cũ đè sang folder soft mới là được-->key nằm ở trong này :m131:

Newbie sao mà hỏi nhiều về vấn đề này thế nhì, nếu bạn có nhận key của bác XD qua yahoo thì F3 là ok mà ( chú ý cài yahoo messeager bản 11.5 trở lên nhé, bản cũ không hỗ trợ lưu nhật ký chat đâu)

Cho mình hỏi,mình vào web mua key,nhập key cũ vào ô code rồi chuyển 0.51$,thấy báo là key cũ của mình sẽ dc renew đến tháng sau,nhưng giờ mình mở soft lên thì vẫn báo đòi nhập key mới..giúp mình nha,thanks mn!

Cho mình hỏi,mình vào web mua key,nhập key cũ vào ô code rồi chuyển 0.51$,thấy báo là key cũ của mình sẽ dc renew đến tháng sau,nhưng giờ mình mở soft lên thì vẫn báo đòi nhập key mới..giúp mình nha,thanks mn!

mua key = web hình như chỉ dùng cho soft hết hạn , key còn hạn không mua dc thi phải @@

Cứ send $ cho XD rùi pm yahoo cho bác ấy là ok mừ:binhsua90:

WEb sẽ hiện key mới, bạn nhập key mới vào mới được, lúc chưa hết hạn thì mở soft, bấm renew license và nhập key mới ấy
Nếu bạn quên key mới kia, thì pm mình code id trong memo chuyển tiền, mình xem lại cho :)

mua key = web hình như chỉ dùng cho soft hết hạn , key còn hạn không mua dc thi phải @@

Có thể renew mà

Bác đức ngày 27 em hết hạn soft giở nếu ưa lấy key tiếp gửi tiền cho bác há xong nhận trên topic ni lun à

Key còn hạn vẫn mua được chứ bác, chẳng qua là thiệt mất mấy ngày thôi, Vd hn là 24/6, key hết hạn 26/6, hn mà gia hạn thì chỉ được đến 24/7 thôi, thiệt mất 2 ngày :m021:
Không hiểu lắm, soft báo thì nhập key cũ vừa gia hạn :m021:

Key còn hạn vẫn mua được chứ bác, chẳng qua là thiệt mất mấy ngày thôi, Vd hn là 24/6, key hết hạn 26/6, hn mà gia hạn thì chỉ được đến 24/7 thôi, thiệt mất 2 ngày :m021:

Không hiểu lắm, soft báo thì nhập key cũ vừa gia hạn :m021:

Renew thì là cộng 30 ngày vào hạn cũ, chứ có phải tính lại từ ngày renew đâu :D

Thanks mn,để mình xem lại rồi pm bác Đức.

Bác Đức ơi,code id 503,xem lại giúp mình nha..thanks bác!

B873E5C031C55F977CE5AA934B4C45A5AD3BE7EE63BDF5AE9F6AA99BB4B2D92489FC9D1A747F40186D8575AF7F0EC75E

Đây nhé bạn, có dấu cách thì xóa đi nhé

Last edited by a moderator:
Ai cho e xin link soft ngày 18 với. Tìm hoài k thấy. Soft mới load chậm wa!

mấy bạn ơi soft của mình hình như bị đổi CODE rồi điền key vào vẫn không làm việc được phải làm sao đây

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back