[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

soft mới update chạy khá ổn và có nâng cấp hay. Tuy nhiên vẫn tha thiết mong bác Đức viết cái bảng chó mèo có timer và độc lập với captcha chính để xử lí captcha xắp timeout, vì dog-cat tới 60s. hôm giờ dog-cat ra là mình bị timeout liền mấy cái.hix:binhsua09:

oh ý kiến rất hay chứ đang gõ nó hiện chó mèo ra làm ngưng lại mất tiêu

soft mới update chạy khá ổn và có nâng cấp hay. Tuy nhiên vẫn tha thiết mong bác Đức viết cái bảng chó mèo có timer và độc lập với captcha chính để xử lí captcha xắp timeout, vì dog-cat tới 60s. hôm giờ dog-cat ra là mình bị timeout liền mấy cái.hix:binhsua09:
Chí ít cũng bỏ cái ONTOP của bảng chó mèo cũng tạm nó hiện lên lúc đang gấp là tiêu luôn :m077:

đang gõ mà pause nhiều lần đễ tăng pri lắm đó mấy bợn trẻ soft mới khà good có cả chức năng đếm ngược thời gian cài đặt vid ụ gõ 30 phút đặt 30 phút nó sẽ tự pause lại khá hay thank bác đức

đang gõ mà pause nhiều lần đễ tăng pri lắm đó mấy bợn trẻ soft mới khà good có cả chức năng đếm ngược thời gian cài đặt vid ụ gõ 30 phút đặt 30 phút nó sẽ tự pause lại khá hay thank bác đức

cái này có lâu rồi chắc bác hok để ý :D

soft mới nhất có lỗi nhỏ này, Nếu nó hiện mọi người chỉ cần dời nó đi chỗ khác rồi đập tiếp không nhấn Close hay X.

bác có thể fix lại soft kolo để nó bị blocked thì tự tích vào ô trống chạy lại dc ko ợ:binhsua10:cứ đánh 4 acc thì 1 hồi còn 2 acc,bị block 2 acc phải ngưng làm để click vào ô trống mỏi tay quá.

Cậu xem dùm: khi logout thì soft đơ luôn, 5 phút vẫn chưa out phải tắt ngang! Đang dùng Winxp sp3, các bản trước đây không có vấn đề gì. Cả máy tính bàn và laptop đều bị hiện tượng này.

đâu có ai bị đâu vẫn bình thường mà bạn

Sao lạ vậy nhỉ? Hay do lỗi win, laptop thỉnh thoảng mới bị, còn máy bàn thì lần nào cũng ko logout được từ 20/7 đến bây giờ

đánh hơn 1h mà chưa thấy ra câu hỏi để xem thử chức năng dịch của bác XD tích hợp vào nó như thế nào nhỉ

đánh hơn 1h mà chưa thấy ra câu hỏi để xem thử chức năng dịch của bác XD tích hợp vào nó như thế nào nhỉ

thì nó tự dich thôi mà thì ra câu hỏi nó sẽ hiền ơ trên là tiếng anh sau câu tiếng anh là tiếng việt rồi mình trả lời cho nó

góp ý :
bảng dog-cat chọn xong submit là ok lun bác Đức ơi! k cần yes - no làm gì nữa!

mình cũng thây ý kiến bác này hay nè nếu dog cat hiên riêng ra kô anh hưởng việc cạp và làm thêm 60s ở trong bản cho anh em biết nữa thì quá good luôn đó bác Xuanduc forrever :binhsua07:

góp ý :
Nếu vậy đầu tiên phải bỏ chức năng ONTOP của bảng chó mèo,nó hiện lên lúc mình nhấn enter là thôi tiêu luôn,xem như chưa chọn đã submit

góp ý :

Vẫn rất cần Yes/No đấy bạn ạ! Nhiểu lúc mình đang gõ chữ xong nhấn ENTER , đúng lúc bảng CAT / DOG hiện ra thế là mình phải chọn NO, nếu không thì bị ban lâu rồi...

bác có thể fix lại soft kolo để nó bị blocked thì tự tích vào ô trống chạy lại dc ko ợ:binhsua10:cứ đánh 4 acc thì 1 hồi còn 2 acc,bị block 2 acc phải ngưng làm để click vào ô trống mỏi tay quá.

Hình như dạo này Bác Xuân Đức chỉ tập trung vào soft PIX và MEGA thôi...
Lâu rồi không thấy UPDATE Kolo...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,963
173,038
Latest member
giangmo23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week