[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Đợi chủ thớt làm cái song ngữ cho câu hỏi mà lâu quá :D

Bản mới nhất, soft không tự pause hả bạn :?
bản mới nhất đó,mình đang đánh bt thì thấy acc chính bị trừ tiền,vào view nick thì thấy gần 10 code trống

của mình là không. bị tương tự như Luke :) đơ luôn và ko logout dc. bác fix sớm.
Uhm bình thường là như thế này, báo connect failure và do mình quên chưa cho check là đã dừng nên ko resume được, mai mình up sẽ fix cái này. Còn đây vẫn tiếp tục load thì lạ thật

bản mới nhất đó,mình đang đánh bt thì thấy acc chính bị trừ tiền,vào view nick thì thấy gần 10 code trống

Uhm bình thường là như thế này, báo connect failure và do mình quên chưa cho check là đã dừng nên ko resume được, mai mình up sẽ fix cái này. Còn đây vẫn tiếp tục load thì lạ thật

bác ra yahoo giúp với. Liên lạc với bác mãi chẳng được. PM rồi mà
YH: khatvongdoingoi

Sao phiên bản mới e thấy load chậm vậy bác. Dùng phiên bản cũ load ầm ầm mà dạo này phiên bản mới load chậm quá

nó ko tiếp tục load đâu bác à,lúc đó mình bấm pause thì thấy loading nick đó và ko out dc,vào thì đã bị ban

nó ko tiếp tục load đâu bác à,lúc đó mình bấm pause thì thấy loading nick đó và ko out dc,vào thì đã bị ban

Khi ko post được thì mình cho pause id đó để tránh lặp code mà, nhưng quên đánh dấu đã pause @@. Nên ko logout được, mình định mai up :)

//Tối t2 t7 mình có đi học t/a buổi tối @@. Sorry. Mail mình có thể sẽ nhanh hơn :)

fix change proxy chưa bác ơi

bưa giờ làm bản 28 tháng 6 chưa up nên chả biết gì hết hix hix :binhsua88:

sao soft nãy giờ ra tam giác nhiều quá vậy anh em :((

LÀ DO SERVER ĐÓ BÁC:binhsua90:

Hĩ. Có ai gõ Captcha typer không. Mình bị lặp hình khủng khiếp. Đặc biệt là các hình bị timeout. XD xem lại giúp với. Đánh có 5 ID mà timeout liên tục 5 code là sao????Mình đang gõ liên tục đấy nhé. Nếu timeout 2-3 codes thì còn hiểu được.

thì qua server khác mà ogx

Hãng Nokia vừa trình làng bộ ba điện thoại Asha 305, Asha 306 và Asha 311 giá rẻ dùng màn hình cảm ứng 3 inch.
Cả ba điện thoại mới của Nokia đều được trang bị giao diện Asha Touch tối ưu hóa cho cảm ứng, trình duyệt Browser 2.0, bản đồ và các ứng dụng mạng xã hội.

Hỗ trợ 2 SIM 2 sóng, Nokia Asha 305 sở hữu màn hình cảm ứng điện trở 3 inch độ phân giải400 x 240pixel, bộ nhớ trong 10MB, ROM 64MB, (cho mở rộng dung lượng thêm 32GB qua khe gắn thẻ microSD), camera mặt sau 2 megapixel, pin1110 mAh.

Nokia Asha 305 hỗ trợ 2 SIM 2 sóng.

Dày 12.8 mm và nặng98.3 g, máy hỗ trợ kết nối GPRS, Bluetooth 2.1, cổng microUSB, cảm biến gia tốc, cho phép cài đặt 40 trò chơi nổi tiếng của hãng EA và Angry Birds.

Dự kiến Nokia sẽ bán ra dien thoai Asha 305 trong quý 2/2012 với giá chỉ 85 USD.

dien thoai Nokia Asha 305 có nhiều màu khác nhau.

Video giới thiệu Nokia Asha 305:

Với giá 95 USD, Nokia Asha 306 có thiết kế và cấu hình tương tự Asha 305 nhưng chỉ hỗ trợ 1 SIM và được bổ sung thêm kết nối Wi-Fi.

Nokia Asha 306

Trong khi đó, Nokia Asha 311 sử dụng màn hình cảm ứng điện dung 3 inch độ phân giải 400 x 240 pixel, vi xử lý tốc độ 1GHz, bộ nhớ trong 140MB, ROM 256MB, RAM 128MB, camera mặt sau 3.2 megapixel, pin 1110 mAh.

Máy dày 12.9 mm, nặng 95 g, hỗ trợ kết nối Wi-Fi, 3G, Bluetooth 2.1, cổng microUSB, khe gắn thẻ nhớ microSD tối đa 32GB, cảm biến gia tốc, khoảng cách và ánh sáng.

Nokia Asha 311

Giá của Nokia Asha 311 khoảng 121 USD và được bán ra thị trường vào quý 3/2012 cùng với Asha 306.

Sản phẩm này sẽ có mặt tạiwww.dienthoaihanoi.comvào cuồi tuần này. Hãy nhanh tay là người đầu tiên sở hữu sản phẩm công nghệ này nhédien thoai asha 305, asha 305 , nokia asha 305,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week