[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Để làm gì vậy bạn =.= Có gì send mail cũng được

Có mấy điều anh comment nhắn nhủ chú XĐ xíu :D

1.Chú tranh thủ, rảnh rỗi tích hợp translate cho soft Pix anh em đang chờ.

2.Mấy cái code test ID đầu tiên (30 code test) chú có thể cho soft lưu lại, khi test chỉ thao tác phím mặc định đỡ mắc công ngồi gõ.

Ví dụ: Code test ID của Pix là HMDZA thì chú mặc định là ctrl + H (lấy chữ cái đầu) soft sẽ tự submit cả code đấy và load code khác.

Anh nghĩ, anh em sẽ tự ủng hộ chú nhiệt tình.

Chúc chú sk! vạn an!

Last edited by a moderator:
sao mình úpdapte bản 22/7 rồi, mà mở soft không lên, xài bản cũ thì bình thường, không sao cả
các bác giúp dùm em với!!!!!

2.Mấy cái code test ID đầu tiên (30 code test) chú có thể cho soft lưu lại, khi test chỉ thao tác phím mặc định đỡ mắc công ngồi gõ.

Ví dụ: Code test ID của Pix là HMDZA thì chú mặc định là ctrl + H (lấy chữ cái đầu) soft sẽ tự submit cả code đấy và load code khác.

Chúc chú sk! vạn an!
Ái chà bác này ý kiến pro ghê, e cũng định bảo về cái vụ lưu code test cho ae test đỡ cực gõ đi gõ lại mấy cái code test hoài nhàm chán quá!

Chúc chú sk! vạn an!
ÒH được như bác này nói thì còn gì bằng nữa anh em ủng hộ nhiệt tình luôn

UPdate soft kolo: hiện balance với ID không phải team @@, và tự động resume sau khi bị block

mà tiếng anh co biết chữ ma nào đâu.co dịch cũng ko biết trả lời sao cho đúng.nhìn chơi cho vui thì đc. haha

mà tiếng anh co biết chữ ma nào đâu.co dịch cũng ko biết trả lời sao cho đúng.nhìn chơi cho vui thì đc. haha
có topic giải đáp các câu hỏi rùi mà! nó tựa tựa như nhau hết, đâu cần phải biết Eng đâu bạn!:binhsua112:

Ái chà bác này ý kiến pro ghê, e cũng định bảo về cái vụ lưu code test cho ae test đỡ cực gõ đi gõ lại mấy cái code test hoài nhàm chán quá!

Nhiều code test trùng chữ cái đầu lắm làm nó loạn lên hết

Tớ có 1 cái ý kiến nho nhỏ, sao mỗi lần trả lời câu hỏi xong con trỏ ko nằm trong ô để nhập capt mà cứ phải kích chuột vô đó zị nhỉ làm mất time 1 xíu còn lúc chọn chó mèo xong nó cứ bôi đen capt đang gõ dỡ cũng phải cầm chuột kích để nó bt mới gõ tiếp đc

bản mới nhất có khắc phục rồi đó vào gõ đi

Thì lấy thêm chữ liền kề nữa bạn :D

lỡ nó vẫn trùng? lại lấy thêm... lấy miết là hết code rồi còn đâu:binhsua121:
e nghĩ có mẫu code rồi so sánh rồi submit thôi là dc rồi? giống như họ chơi ghép hình, hình nào trùng thì okie, ko trùng thì ... ghép tiếp.
:binhsua112:

lỡ nó vẫn trùng? lại lấy thêm... lấy miết là hết code rồi còn đâu:binhsua121:
e nghĩ có mẫu code rồi so sánh rồi submit thôi là dc rồi? giống như họ chơi ghép hình, hình nào trùng thì okie, ko trùng thì ... ghép tiếp.
:binhsua112:

Cũng hay, để mọi người góp ý thử còn chiêu nào nữa không :D

Last edited by a moderator:
mình thấy bản hiện tại khá ổn chỉ cần cho cái chọn mèo hiện bên phải để không ảnh hiện tới speed của mọi người.như vậy là quá ngon luôn rồi :binhsua95:

bản mới nhất mới down tối hwa vẫn vậy mừ có thay đổi gì âu

đừng có tích chọn qbox chi giờ có dịch vừa capt vừa question ngay trên khung nhanh mà bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom