[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

@xuanduc987 mình k dám đòi hỏi nhiều :)) những cái này cần thiết hơn:
1: cái bảng Recaptcha nên có tên ID đó đê biết kiểm soát ( sai còn sử lý) ra 1 lúc nhìu bảng mà k có tên quá khó xem
2: Dc nhất là tự save cái Recaptcha lúc submit tự screen lại lun là đẹp nhất ( kèm theo cái bảng tên (1))
Tks XD

Mỗi lần login là cookie mới mà
biết là thế nhưng có cách nào xóa cookie để khỏi phải thoát id đó hoặc thoát soft ko , để làm luôn trong 1 ngày ko phải thoát ra thoát vô liên tục ấy

biết là thế nhưng có cách nào xóa cookie để khỏi phải thoát id đó hoặc thoát soft ko , để làm luôn trong 1 ngày ko phải thoát ra thoát vô liên tục ấy
Ko nên bác ơi , ngay cả làm trên web đã lỡ kick vào work làm thì khi out acc vẫn phải có thời gian chờ
Sợ nếu làm trái luật của anh pix ăn ban thì khổ :))

Ko nên bác ơi , ngay cả làm trên web đã lỡ kick vào work làm thì khi out acc vẫn phải có thời gian chờ
Sợ nếu làm trái luật của anh pix ăn ban thì khổ :))
ko ý là xóa cookie thì login là sẽ hiện ra code login lại ko cần phải login id hay thoát soft mất thời gian , chứ trái luật gì ông

@xuanduc987

{"error":0,"response":{"result":"captcha","captcha_id":"242946288","check_result":false,"vtoken":"88f9324424287193322f8c493b15b8a8"}}

hi vọng anh XD có thể fix lại phím ESC thành don't see và error thôi, bỏ random mấy cái blank, don't know ...vào phiên bản sau. :D
Cái này đã fix rồi nhé cậu
bữa nay esc chỉ là don't see thôi nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom