[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Sao tui ko tải đc soft vậy. Bấm tải thì hiện ra như hình, ko biết là bị sao :(

soft Alpha đã fix dc code sừng trâu hiện trên win7
chỉ còn recap là lỗi anh Đức ah

Dính rc vẫn ăn baned bác Đức ơi, đau wa huhu. Mong bác bỏ chút time fix lại

soft alpha làm trên xp có hiện được bm ko vậy các bác,làm trên win7 có hiện ko vậy các bác

Tam giác đỏ chưa rõ có phải là picture is loading không, nhưng bitmap và sừng trâu thì có hiện trong soft rồi

• Like
Reactions: NXO
@xuanduc987 ơi ! Rc ko được gửi đến server của pix . Chọn xong , submit nhưg posted ko + thêm , sau đó banlance cập nhật cũng ko update tiền cho rc =>> vào view thì code trống chứ ko phải là 0 0 0 0 nữa .Chứng tỏ lệnh gửi đi ko thực hiện được dẫn đến timeout và code trống

Mình mới update lại soft alpha.
Vì là alpha nên mọi người thận trọng, login số lượng hạn chế với id lẻ là tốt nhất, tránh ban group.

bm thì hiện cả 2 win lun mà có đống tam giác k biết phải picture is loading ko

Tam giác đỏ thì các bạn vào view xem code đó là code gì, rồi save nguyên page đấy send email mình nhé.
Screen shot môix code không mình cung không fix được đâu

Mình mới update lại soft alpha.
Vì là alpha nên mọi người thận trọng, login số lượng hạn chế với id lẻ là tốt nhất, tránh ban group.

Tam giác đỏ thì các bạn vào view xem code đó là code gì, rồi save nguyên page đấy send email mình nhé.
Screen shot môix code không mình cung không fix được đâu

update này có fix rc ko gửi đc đến sv pix chưa xd để tối mình test thử

Mình nghĩ Nên add vào text chọn a,b,c như lúc trước thì hợp lý hơn, nhảy ra 4, 5 bảng RC dùng chuột bất tiện mà rối hết mắt

Mình nghĩ Nên add vào text chọn a,b,c như lúc trước thì hợp lý hơn, nhảy ra 4, 5 bảng RC dùng chuột bất tiện mà rối hết mắt
bung ra hợp lý r bạn ơi , add vào tẽxt phức tạp rối hơn nhiều

cho mình hỏi tí soft kolo xd còn dùng được ko các bạn năm ngoái mình có mua mà ko dùng được h quay lại ko biết soft đó bác xd có updata chưa

BẢn soft mới nhất là bản nào vậy các bác cho e xin link với. Em chả thấy bản nào 2018 cả.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,681
Latest member
anvugift
Back
Top Bottom