[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Kolo gõ trên web thì phím của mình lại bị gõ ngược.
Vd: gõ 123 ~> 789, gõ 789~>123. 456 ở giữa nên ko ảnh hưởng.
Mình thuộc captcha hình và gõ theo cái ngược kia trên web ok rồi. ko biết trên soft có phải gõ ngược ko nữa

mình cài framework 4.0 luôn rồi,update IE 8 luôn rồi mà sao mở soft pixtest lên vẫn k đc vậy,báo lỗi cannot connect to internet la sao vậy,ai biết cách khắc phục chỉ dùm,đang xài win xp,thanks mọi người

Máy em ntn là sao hả bác Đức ơi !!!

Kolo gõ trên web thì phím của mình lại bị gõ ngược.
Vd: gõ 123 ~> 789, gõ 789~>123. 456 ở giữa nên ko ảnh hưởng.
Mình thuộc captcha hình và gõ theo cái ngược kia trên web ok rồi. ko biết trên soft có phải gõ ngược ko nữa

Không được bạn ơi, mình cũng thử gõ trên soft y như gõ trên web, tức là gõ ngược như bạn thì bị ăn ngay một phát error ngay (vẫn có dấu phẩy đàng hoàng nhé!!!). Chỉ bị error thôi, giảm độ chính xác mất 0,5%, chứ không bị ban. Sau đó mình gõ xuôi thì không thấy phàn nàn kêu ca gì nữa. Bạn để ý Kolo hiện lỗi của mình gõ sai là 2,6,9 chính xác như gõ trên soft)

Attachments

• Go nguoc bi sai KOLO.png
    Go nguoc bi sai KOLO.png
    316.8 KB · Views: 72
mình cài framework 4.0 luôn rồi,update IE 8 luôn rồi mà sao mở soft pixtest lên vẫn k đc vậy,báo lỗi cannot connect to internet la sao vậy,ai biết cách khắc phục chỉ dùm,đang xài win xp,thanks mọi người
rs máy lại là đc nhé hồi trước hay bị :)

Không được bạn ơi, mình cũng thử gõ trên soft y như gõ trên web, tức là gõ ngược như bạn thì bị ăn ngay một phát error ngay (vẫn có dấu phẩy đàng hoàng nhé!!!). Chỉ bị error thôi, giảm độ chính xác mất 0,5%, chứ không bị ban. Sau đó mình gõ xuôi thì không thấy phàn nàn kêu ca gì nữa. Bạn để ý Kolo hiện lỗi của mình gõ sai là 2,6,9 chính xác như gõ trên soft)
Em làm kolo mà 1 lúc nó bị dis là sao vậy nhỉ... làm trên soft ai chỉ em với

Em làm kolo mà 1 lúc nó bị dis là sao vậy nhỉ... làm trên soft ai chỉ em với
Bạn nên làm trên web trước để biết yêu cầu của mỗi code để nhập chính xác, có code yêu cầu phải gõ HOA mặc dù là code số, có code yêu cầu độ dài là 5, mặc dù chỉ có 3, 4 số, có code yêu cầu độ dài chỉ là 10, mặc dù code ấy dài phải đến 20 từ... thì bạn phải nhập chính xác yêu cầu mặc dù hơi tức tức vì yêu cầu ấy. Trên web thì yêu cầu nào thì các ô sẽ hiện lên màu đỏ, xanh để dễ nhận biết, trên soft thì sẽ có chữ màu đỏ chạy trên thanh gõ để bạn dễ nhận biết. Thời gian gõ thì theo yêu cầu của mối soft, có soft 30s, có soft 20, thậm chí có soft 10s.

ai hướng dẫn mình các update như thế nào với , vẫn chưa dùng đc soft xd
lên dow bản mới về sau đó giải nén ra lấy file captcha.exe trong bản mới bỏ vào chỗ của chứa soft trước rồi skip skip là nó tự up lên thôi
Nhưng mà nếu vẫn k biết thì xóa tool củ đi tải bản mới về thế là xong :)

lên dow bản mới về sau đó giải nén ra lấy file captcha.exe trong bản mới bỏ vào chỗ của chứa soft trước rồi skip skip là nó tự up lên thôi
Nhưng mà nếu vẫn k biết thì xóa tool củ đi tải bản mới về thế là xong :)
download từ trang 1 đúng ko bạn,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back