[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Bác Đức có onl gửi mình key với nhé, m send Z rồi , yh [email protected]
A60A-DA4B-C671-118D-1FB2-41F8-C2DA-17A3-A4CD-AE4E-D6F7-96FD-FD82-0EFC-EB0E-DD7A-8D1C-53CD-BA18-3B90-1244-1142-6D74-5E4C-F71F-1626-C50E-CB53

các lão cho hỏi em key soft của qlink thì có thể dùng key đó qua kolo đc k
do em muốn đêm qlink sáng kolo ấy mà

Pix socks-ssh: Như này là bị sao đây bác XD:

9:29 Sáng
0.0.4.0
______

Thread Exception
______

System.IO.FileNotFoundException
______

Could not load file or assembly 'ChilkatDotNet4.dll' or one of its dependencies. The specified module could not be found.
______

Pix
______

at Pix.HttpSocks.ChilkatClient..ctor()
at Pix.PixWorker..ctor(ISynchronizeInvoke synchronizeInvoke, Action`1 removeAction, Action`1 updateStatusAction, MainForm form, String user, String password, String pixUrl, ProxyManager proxyManager)
at Pix.PixAccountManagerForm.AddToWorkButtonClick(Object sender, EventArgs e)
at System.Windows.Forms.Control.OnClick(EventArgs e)
at System.Windows.Forms.Button.OnClick(EventArgs e)
at System.Windows.Forms.Button.OnMouseUp(MouseEventArgs mevent)
at System.Windows.Forms.Control.WmMouseUp(Message& m, MouseButtons button, Int32 clicks)
at System.Windows.Forms.Control.WndProc(Message& m)
at System.Windows.Forms.ButtonBase.WndProc(Message& m)
at System.Windows.Forms.Button.WndProc(Message& m)
at System.Windows.Forms.Control.ControlNativeWindow.OnMessage(Message& m)
at System.Windows.Forms.Control.ControlNativeWindow.WndProc(Message& m)
at System.Windows.Forms.NativeWindow.Callback(IntPtr hWnd, Int32 msg, IntPtr wparam, IntPtr lparam)
______

0.0.4.0
______

Unhandled Exception
______

System.IO.FileNotFoundException
______

Could not load file or assembly 'ChilkatDotNet4.dll' or one of its dependencies. The specified module could not be found.
______

Pix
______

at Pix.Program.ApplicationOnThreadException(Object sender, ThreadExceptionEventArgs threadExceptionEventArgs)
at System.Windows.Forms.Application.ThreadContext.OnThreadException(Exception t)
at System.Windows.Forms.Control.WndProcException(Exception e)
at System.Windows.Forms.Control.ControlNativeWindow.OnThreadException(Exception e)
at System.Windows.Forms.NativeWindow.Callback(IntPtr hWnd, Int32 msg, IntPtr wparam, IntPtr lparam)
at System.Windows.Forms.UnsafeNativeMethods.DispatchMessageW(MSG& msg)
at System.Windows.Forms.Application.ComponentManager.System.Windows.Forms.UnsafeNativeMethods.IMsoComponentManager.FPushMessageLoop(IntPtr dwComponentID, Int32 reason, Int32 pvLoopData)
at System.Windows.Forms.Application.ThreadContext.RunMessageLoopInner(Int32 reason, ApplicationContext context)
at System.Windows.Forms.Application.ThreadContext.RunMessageLoop(Int32 reason, ApplicationContext context)
at System.Windows.Forms.Application.Run(Form mainForm)
at 싳岊뀣࿂ꌷ૏둹.鴀햎펻短;ᢘ(Form 햀湐托榶瑩ᘿ링휓)
at Pix.Program.Main()
______

Mọi người làm dự án kolotibablo cho mình hỏi chút!
- Có những captcha hình ảnh thì mình làm thế nào? mình ko thể chọn hình đúng dc?
- Làm sao mình có thể lưu thông tin acc trong soft vì cứ tắt đi bật lại lại phải add lại acc rất bất tiện!
Thanks!

Last edited:
Mọi người làm dự án kolotibablo cho mình hỏi chút!
- Có những captcha hình ảnh thì mình làm thế nào? mình ko thể chọn hình đúng dc?
- Làm sao mình có thể lưu thông tin acc trong soft vì cứ tắt đi bật lại lại phải add lại acc rất bất tiện!
Thanks!
Captcha hình ảnh thì tạm thời bạn gõ bằng tay nhé
Ví dụ

Code:

Hình như thế này, chọn x, thì gõ 1,5,7
Sau mình sẽ đánh số trên ảnh luôn, và các bạn chỉ cần gõ 157 soft tự thêm dấu ',' ví dụ thế.

Ví dụ

Code:

Sau mình sẽ đánh số trên ảnh luôn, và các bạn chỉ cần gõ 157 soft tự thêm dấu ',' ví dụ thế.
Hôm nay mình bị banned acc vì nhập số nhưng ko tính đúng mặc dù những hình đó trên web mình làm đúng. Bây giờ nhập captcha hình ảnh rất lo bi banned. Còn nếu skip thì bị Blocked tạm thời cũng khổ.
Bạn fix sớm lỗi này để soft làm hiệu quả hơn.
Thanks!

Ví dụ

Code:

Không được bạn ah. mình nhập như hướng dẫn lại bị Banned 2 acc nữa

Attachments

65.2 KB · Views: 71
Hôm nay mình bị banned acc vì nhập số nhưng ko tính đúng mặc dù những hình đó trên web mình làm đúng. Bây giờ nhập captcha hình ảnh rất lo bi banned. Còn nếu skip thì bị Blocked tạm thời cũng khổ.
Bạn fix sớm lỗi này để soft làm hiệu quả hơn.
Thanks!

Bạn dùng dấu phẩy vào thì OK. Ví dụ hình Banana, bạn nhập 1,2,3. Hình xe bán tải Pickup, nhập 5,6,8. Phải có dấu phẩy!!!

Hình Candy, treet sign... thì nhập như nào bạn?
Thanks!
Mình không nhớ hết được, hình như hình candy có một số 5 và 2 ô ở dưới. Tốt nhất trong ngày bạn nên bỏ ra 30 phút để gõ trên web ghi nhớ một số hình đặc biệt, khi bạn click chuột vào hình nào thì bên phải code sẽ xuất hiện số tương ứng với ô bạn vừa click chuột.
Lưu ý những code hình đã có số sẵn để chọn thì không cần dấu phẩy!!!, chỉ cần gõ 123....
Lưu ý trên web có những code hình ảnh không có bất kỳ yêu cầu nào thì bạn phải gõ những gì bạn thấy, ví dụ gõ car hoặc street sigh khi thấy biển báo. Những code này bạn nên nhớ thật kỹ khi gặp nó trên soft thì nên bỏ qua cho an toàn, không gõ số hoặc bất kỳ thứ gì nhé. Số lượng code loại này không nhiều, gõ 60 phút may ra gặp nó 1,2 lần thôi. Chúc thành công và đừng quên 30 phút làm trên web để cập nhật!

Mình không nhớ hết được, hình như hình candy có một số 5 và 2 ô ở dưới. Tốt nhất trong ngày bạn nên bỏ ra 30 phút để gõ trên web ghi nhớ một số hình đặc biệt, khi bạn click chuột vào hình nào thì bên phải code sẽ xuất hiện số tương ứng với ô bạn vừa click chuột.
Lưu ý những code hình đã có số sẵn để chọn thì không cần dấu phẩy!!!, chỉ cần gõ 123....
Lưu ý trên web có những code hình ảnh không có bất kỳ yêu cầu nào thì bạn phải gõ những gì bạn thấy, ví dụ gõ car hoặc street sigh khi thấy biển báo. Những code này bạn nên nhớ thật kỹ khi gặp nó trên soft thì nên bỏ qua cho an toàn, không gõ số hoặc bất kỳ thứ gì nhé. Số lượng code loại này không nhiều, gõ 60 phút may ra gặp nó 1,2 lần thôi. Chúc thành công và đừng quên 30 phút làm trên web để cập nhật!
Thanks! :)

Bạn dùng dấu phẩy vào thì OK. Ví dụ hình Banana, bạn nhập 1,2,3. Hình xe bán tải Pickup, nhập 5,6,8. Phải có dấu phẩy!!!

Số đánh từ trái qua phải từ trên xuông dưới nhé
Code:

Ví dụ hình bạn anhhung, chọn orange thì là 5,6,8,9 nhé

Mọi người cho mình hỏi mình làm trên soft và đã mua proxy private ( xài 1 mình), nhưng sao vài ip log vào cứ bị blocked ( đã check giới hạn 3acc/ip).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,769
170,861
Latest member
twicsyarbil

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom