[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Đang làm bình thường không sao, nhưng cái máy dở chứng, cài win lại, thì lại có vấn đề về soft, chạy soft, click add to work là soft bị out, chả hiểu sao nữa :(

Attachments

• log.txt
    2.7 KB · Views: 52
mới quay lại gõ captcha bác nào cho e mượn key 1 tuần có tiền rồi e mua được ko mấy bác

Có ai sử dụng chức năng "Screen shot" của "pixtest-SSH" chưa vậy mọi người?
Sao máy mình nó copy tất cả - trừ những gì thuộc về soft. (không copy được code captcha)

Sao ở soft pix test khi pause nó ko dừng đếm mà vẫn đếm vậy @xuanduc987? Bạn sửa lại được không?

phải đếm mới chuẩn chứ bạn
Ý mình là thời gian vẫn tiếp tục chạy làm time out nhiều. Trong khi soft cũ pause là dừng đếm để mình có thể gõ hết code.

Ý mình là thời gian vẫn tiếp tục chạy làm time out nhiều. Trong khi soft cũ pause là dừng đếm để mình có thể gõ hết code.
soft cũ time trên soft dừng nhưng thực chất nó vẫn chạy đấy
gõ cũng tính là time out rồi

Có ai sử dụng chức năng "Screen shot" của "pixtest-SSH" chưa vậy mọi người?
Sao máy mình nó copy tất cả - trừ những gì thuộc về soft. (không copy được code captcha)
trc mình dùng win XP thì bị nt sau up lên win7 thì hết bạn ạ :D

Anh @xuanduc987 , anh update cái soft captcha24 đc ko ạh?, dạo này tình hình pix ảm đạm, nên e test lại captcha24 thấy nó load khá ổn ( test trên soft weiwei ), chạy wa lánh nạn đỡ kím chút cháo ạh.

Cần fix :
- Soft vẫn còn load chậm hơn trên web và soft weiwei, và fix lại timeout ( 15s chứ ko phải 25s )
- Save lại ID khi login =.=
- Nếu có thể thêm order payment ( vì phải payment từng acc login vào web lười :D )
- Yêu cần phân biệt code ( chỉ có gõ phân biệt hoa thường "case ..." gì đó :D )
--------------
Update thêm : là soft load chỉ đc 6id, login hơn 6id thì ko ra đc code mà timeout liên tục. Phải out bớt acc
Chân thành cám ơn ạh!

Last edited:
soft mới gia hạn key ơ chỗ nào vậy bác, có key của bác rồi, mà ko có chỗ điền

soft mới gia hạn key ơ chỗ nào vậy bác, có key của bác rồi, mà ko có chỗ điền
để hết hạn mới điền đc

Protocol error liên tục mac dù dùng proxy Pri , mà protocol ~~> code trắng ~~> die acc mong @xuanduc987 để tâm ạ :)

bác xuân đức cho hỏi sao gõ những code như này ko gõ được :(

Attachments

573.9 KB · Views: 60
xuanduc987 bác bỏ luôn cái kiểu nhấn enter thì k send code đi là cưs hiện cái bảng khó chịu đó đi nhé. trên web thì code đó vẫn 1 chứ bt vậy mà ở soft cứ kêu 2 chư rồi k cho send code đi.ức chế vụ này lắm.

phím tắt để chụp hình là phím nào vậy mọi người

xuanduc987 bác bỏ luôn cái kiểu nhấn enter thì k send code đi là cưs hiện cái bảng khó chịu đó đi nhé. trên web thì code đó vẫn 1 chứ bt vậy mà ở soft cứ kêu 2 chư rồi k cho send code đi.ức chế vụ này lắm.
Trên web cũng báo two words, và có 2 ô để nhập, nhập thiếu một ô cũng không cho submit nhé @@
phím tắt để chụp hình là phím nào vậy mọi người
F2 nhé bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom