[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

bạn tắt đi nhập lại là ok mà, mình thỉnh thoảng cũng bị vậy, có lúc tắt đi mở lại 2,3 lần mới được :binhsua06:
ko đc bạn oi, mình mới ghost lại win h vô mà ko dc,
mình có tìm tới cách lấy lại CODE ID mà trong tài khoản LR nó tìm không thấy order, quá 31 ngày là nó ko hiện ra
------------------
Bác XD online sao ko giúp e tí........

ko đc bạn oi, mình mới ghost lại win h vô mà ko dc,
mình có tìm tới cách lấy lại CODE ID mà trong tài khoản LR nó tìm không thấy order, quá 31 ngày là nó ko hiện ra
------------------
Bác XD online sao ko giúp e tí........

attachment.php

Có thể chỉnh lại range thời gian trong lúc xem history LR mà

Attachments

13.2 KB · Views: 126
bác xuanduc ơi cái captchatypers login ko được

bác Đức vào yahoo gửi e cái key.... hôm wa thanh toán gou mà bác rep xong gou bác đâu có gửi key cho e
YH: pmt.loveneverdie

bác Đức vào yahoo gửi e cái key.... hôm wa thanh toán gou mà bác rep xong gou bác đâu có gửi key cho e
YH: pmt.loveneverdie

Tại hôm qua không thấy code trong yahoo @@, đã send lại nhé

không log dc cậu ơi...xem lại hộ tớ với :(

Mình xài soft pix bản mới nhất nhưng ko load được cái hình nào hết, toàn tam giác. Khắc phục sao đây thớt.

ai cho e cái link down soft cũ với.................
Bác Đức xem lại cho thời gian timeout nó kéo dài thêm xíu đc ko vậy?

Last edited by a moderator:
ai cho e cái link down soft cũ với.................
Bác Đức xem lại cho thời gian timeout nó kéo dài thêm xíu đc ko vậy?
soft đợi cậu nhưng thời gian trên server có đợi cậu ko mà xin kéo dài thời gian . những code khi hết thời gian còn đánh dc thì bản chất nó đã timeout rồi đấy cậu.

Bác XĐ xem giúp mình tình huống này với, mem của mình khi chạy soft thì không thể enter để gửi capt đi được, không biết là bị vấn đề gì. Hình ảnh đây

Bác XĐ xem giúp mình tình huống này với, mem của mình khi chạy soft thì không thể enter để gửi capt đi được, không biết là bị vấn đề gì. Hình ảnh đây

View attachment 25524

Khi login mà thấy thế thì thoát ra vào lại, đôi khi bị thế cũng chả biết tại sao luôn, nhưng cũng hiếm gặp @@

Bác Đức ngâm cứu xem có cách nào khắc phục tình trạng play acc bị block là out soft k vậy? bị dính mấy lần rùi vừa tăng pri mà còn mất công login lại. thanks bác

A lô bác đức ơi sao bác ít online tế.Chả hiểu sao lần nào e vào cũng phải paste lại key.Dự án Qlink ý.mà nhiều lúc nó cứ bắt nhập lại key mà ko vào được .bác xem hộ e với.sáng nay ko vào được ko bít sao ko
đây là key của e
A60ADA4BC671118D3A2FC7522DC54201D5B6B9E7C0A155F8A4538CFD4A818C5A7683D25FCAF2417C8A851C461E5768EB

A lô bác đức ơi sao bác ít online tế.Chả hiểu sao lần nào e vào cũng phải paste lại key.Dự án Qlink ý.mà nhiều lúc nó cứ bắt nhập lại key mà ko vào được .bác xem hộ e với.sáng nay ko vào được ko bít sao ko
đây là key của e
A60ADA4BC671118D3A2FC7522DC54201D5B6B9E7C0A155F8A4538CFD4A818C5A7683D25FCAF2417C8A851C461E5768EB

Key này lỗi......................., Số kí tự của key phải chia hết cho 4

hix thế bây h e làm ntn bây h ạ.hình như cái của em còn 3 day.chả hiểu sao chắc thằng e nó nghịc.thế bay h mua lại key mới là được ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,628
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom