• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

tình trạng như vậy k khắc phục được là banned hết acc quá,chờ a Đức up bản mới fix lỗi đó để ae làm cv được tốt hơn,giờ k dám làm sợ banned quá,nhịn đói rồi hix hix

Update thêm mỗi phần hỗ trợ cái chọn 8 hình kia thôi mà. Time out với connect failed là do lỗi kết nối mà

có vấn đề gì đó............. hwa xóa bản củ đy xài bản mói thi bị connect lien tục, timeout tùm lum....
luc lọi dc cai bản củ thang 12/2012..............ko bị như vậy nửa? lâu lâu bị thì nó ko kết nối lại dc thì mình out acc đó ra lun..........

Update thêm mỗi phần hỗ trợ cái chọn 8 hình kia thôi mà. Time out với connect failed là do lỗi kết nối mà
vấn đề ở đây là nó bị connect failed + time out ngay trên IP chính của máy mới chết. Mạng thì ko có vấn đề, nhưng login 5id/IP chính ( ko nói đến vấn đề dùng proxy ) thì tầm 10-20' sau là bị time out, out soft login lại 4id/IP thì rất ít bị. Nhờ anh kiểm tra xem là vấn đề nằm ở đâu thôi ạh.
- Sẵn cho em hỏi, cái vụ 8 hình ấy, vd: nó yêu cầu chọn " máy tính " thì trên khung có bao nhiu hình máy tính thì chọn hết phải ko ạ?

Last edited by a moderator:
mình mở soft lên thì nó hiện cái bảng này là sao vậy mấy bạn? Pro nào biết chỉ giúp mình với cảm ơn nhiều.

Mấy bạn ơi cho mình hỏi xíu. Mình đang xài soft XD Mega, sao mỗi lần out ra vào lại là fai add lại id vậy? Với sao mình ấn pause nó hông có pause làm cứ ngồi gõ 1 hồi 5p xong lại ấn lại nó play 8id lun xong lại pải ấn lần t3 mới pause dc :binhsua10:

Mấy bạn ơi cho mình hỏi xíu. Mình đang xài soft XD Mega, sao mỗi lần out ra vào lại là fai add lại id vậy? Với sao mình ấn pause nó hông có pause làm cứ ngồi gõ 1 hồi 5p xong lại ấn lại nó play 8id lun xong lại pải ấn lần t3 mới pause dc :binhsua10:

mega mà đánh 8 id kinh thế bạn? bạn bấm vào nút add id trong khung add use name có mũi tên chỉ xuống bạn lick vào có những id đã add trong đó chỉ cần chọn từng cái và bấm ok. Còn bấm pause mà ko pause mình chưa gặp :binhsua15:

bác Đức xem fix cái này nhanh nhé, pix khi hiện ra khung 8 hình để chọn ấy, lúc đang gõ nó hiện bảng đó ra đang gõ nhanh thế là y như ok ok xong coi như đã chọn xong hình lun, làm vậy dễ bị ăn ban lắm đó, làm sao mà khi ra bảng vậy đang gõ ko anh hưởng gì tới bảng đó ok? thêm 1 cái nữa là làm sao khi log trùng acc thì ko log đc ấy, cứ bị log trùng acc hoài block hết nè, thân----------

mega mà đánh 8 id kinh thế bạn? bạn bấm vào nút add id trong khung add use name có mũi tên chỉ xuống bạn lick vào có những id đã add trong đó chỉ cần chọn từng cái và bấm ok. Còn bấm pause mà ko pause mình chưa gặp :binhsua15:

:D Thanks bạn, để mình thử xem sao

bác Đức xem fix cái này nhanh nhé, pix khi hiện ra khung 8 hình để chọn ấy, lúc đang gõ nó hiện bảng đó ra đang gõ nhanh thế là y như ok ok xong coi như đã chọn xong hình lun, làm vậy dễ bị ăn ban lắm đó, làm sao mà khi ra bảng vậy đang gõ ko anh hưởng gì tới bảng đó ok? thêm 1 cái nữa là làm sao khi log trùng acc thì ko log đc ấy, cứ bị log trùng acc hoài block hết nè, thân----------

Download lại thử xem, sau khi up bản mới 1 lúc thì mình sửa lại cho cái bảng đó khi chọn xong còn hỏi confirm nữa nhưng không đổi số version

đang tính mua soft bác Đ bằng WMZ mà web ko hổ trợ vậy h mua theo kiểu nào vậy mọi người thấy trên top ghi sent WMZ mà ko biết hình thức mua thế nào

đang tính mua soft bác Đ bằng WMZ mà web ko hổ trợ vậy h mua theo kiểu nào vậy mọi người thấy trên top ghi sent WMZ mà ko biết hình thức mua thế nào
thì giao dịch = tay, send $ cho anh Đức rồi pm post proof, khi nào anh Đức onl sẽ gửi key
cho dù mình để sound ON or OFF nó vẫn kêu như thường
mình nghĩ cái bạn đang nói là tiếng mặc định của window rồi, nó kêu tưng tưng. Vào control panel --> sound chọn lại là no sound thì hết thôi.

mà XĐ cho mình hỏi tí, cái bảng chọn hình đó có thể dịch cái từ tiếng anh đó sang tiếng việt đc hem, thật sự là nó ra có mấy từ ko bít thiệt đó, ngu AV hồi giờ mà nên chọn bậy thôi haizz

bác XD thử lấy bản soft pix củ test xem, m đảm bảo là ko có chiện timeout or connect thường xuyên......nhug chỉ sợ khi nó ra 8 cái hình thôi......

XUAN DUC ơi.. tự nhiên đang đánh .. click vào cái ô vuông trước acc để play thêm thì bi nó báo lỗi soft has stop working rồi OUT luôn ..:binhsua10:bõ mẹ thật ..hix
mình xài win7 nhé

sao soft 2 khung mà đánh chỉ thấy nó load khung trên thôi vậy bác xuanduc, mới xài soft bác lần đầu nên ko biết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,948
171,021
Latest member
ennypham01
Back
Top Bottom