[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

bác XD check soft mega thử, sao dạo này dính Protocol Error + Time out nhiều thế, 2 cái này làm em ăn rule hoài chả capt đc bao nhiêu :(

Site Fasttypers có cập nhật : Hiện dòng chữ Case sensitive. Bạn XD cập nhật soft dùm nha!

Case sensitive! - Phân biệt hoa thường!

Soft Pix đấy Bác, dạo gần đây thi thoảng e bị lỗi đang load bình thường, thì 1 khung trắng hết, và từ đấy ko load code, mặc dù trạng thái các ID đều đang load code rất tốt... và lỗi này ko thể tác động gì đến soft, ko pause, ko tắt đc soft, phải dùng Ctrl+Alt+Delete thì mới tắt đc...

mượn của bác đức 50z chủ nhật trả cảm ơn bác

Tool rất ok, có điều là mình tải bản 2 khung mà sao nó vẫn chỉ hiện capt ở khung trên là sao hả thớt ?

dạo này soft Pix hay bị tự động tắt soft khi có 1 id nào đó bị lỗi quá bác Đức ơi

đang chạy 1 id bị lỗi nó tự bỏ dấu check rồi, 1 chút thì soft cũng out luôn, không biết tại sao, lúc trước không có bị vậy

- - - Updated - - -

Tool rất ok, có điều là mình tải bản 2 khung mà sao nó vẫn chỉ hiện capt ở khung trên là sao hả thớt ?

đánh dấu check vô mục : NextImg màu đỏ là được 2 khung đó bạn

ko biết làm sao cứ gõ 1 hồi là có ID connect :(
pix làm khó quá có cách nào khắc phục ko bác chủ tool

ko biết làm sao cứ gõ 1 hồi là có ID connect :(
pix làm khó quá có cách nào khắc phục ko bác chủ tool

bị lỗi y chang tui lun rồi nè ko bik tại soft hay là pix phải chăng ta đã hết thời . 10 ID ko đủ đánh add vô thêm thì 4 iD khác loading tức ói máu ko.

bị lỗi như các bạn là proxy log trên 5 acc mà mình bị hoài có gì đâu hoặc là cho nó pause 30 phút xong login lại thì cũng bị thôi

Đã pm yhaoo bác..vào check dùm em để em còn làm việc..soft hết hạn rồi..:(

vừa vào XD soft pix. xuất hiện 5 code tương ứng 5 tam giác đỏ. lý do bị gì vậy bác đức. lúc sáng vẫn tốt. h thì bị thế.
ps: soft mới nhất. Win7

Sao soft Kolo gõ nó ko pause đc nhỉ? Code cứ ra ầm ầm thôi. muốn dừng chỉ có close soft chấp nhận time out >"<

Sao soft Kolo gõ nó ko pause đc nhỉ? Code cứ ra ầm ầm thôi. muốn dừng chỉ có close soft chấp nhận time out >"<

Thì kolo làm gì có pause, chỉ có là hêt đợt code của nó thì dừng không yêu cầu tiếp thôi, trên web cũng vậy mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,799
Latest member
implantcentervn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week