[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

sao chủ thớt không làm cái soft 2 trong 1 hoặc 3 trong 1 nhỉ. ví dụ như là soft chạy được cả qlink và pix cùng 1 lúc, khi đó nếu 3 id pix đang load chậm thì thêm vào 2 acc qlink nữa gõ cho đều tay, như vậy thì hiệu quả sẽ lên cao hơn

Last edited by a moderator:
sao chủ thớt không làm cái soft 2 trong 1 hoặc 3 trong 1 nhỉ. ví dụ như là soft chạy được cả qlink và pix cùng 1 lúc, khi đó nếu 3 id pix đang load chậm thì thêm vào 2 acc qlink nữa gõ cho đều tay, như vậy thì hiệu quả sẽ lên cao hơn

bạn ơi, nếu làm cái cái soft như thế này có làm được không bạn :binhsua22:

bạn ơi, nếu làm cái cái soft như thế này có làm được không bạn :binhsua22:

Được, từng thử nhưng test không ổn định, thời gian mỗi code của từng dự án khác nhau, cập nhật 1 dự án thì người làm các dự án khác cũng phải update theo?

Được, từng thử nhưng test không ổn định, thời gian mỗi code của từng dự án khác nhau, cập nhật 1 dự án thì người làm các dự án khác cũng phải update theo?

Bác Đức online yahoo gửi hộ em cái key soft với, hóa ra máy em bị lỗi không mua soft tự động được

soft pix toàn là tam giác đỏ. pó tay. up hôm bữa mà ko thấy trả lời gì hết. chia tay soft này luôn!

Mấy cái code loại này có 1 chữ mà lần nào nó cũng bắt gõ có space. Giải quyết sao bác XD :D
kolo hay gặp hình như thế này lắm mình toàn cách linh tinh thôi không biết xác định chỗ cách giữa 2 chữ ở chỗ nào

Xuân Đức ơi! Xem lại soft kolo dùm mình!
acc solo thì bình thường, nhưng acc team thì không tạm dừng được. Nó cứ load mãi, load mãi, đến khi nhấp vào dấu chéo (X) đóng cửa sổ .

Xuân Đức ơi! Xem lại soft kolo dùm mình!
acc solo thì bình thường, nhưng acc team thì không tạm dừng được. Nó cứ load mãi, load mãi, đến khi nhấp vào dấu chéo (X) đóng cửa sổ .

Thì kolo làm gì có pause, chỉ có là hêt đợt code của nó thì dừng không yêu cầu tiếp thôi, trên web cũng vậy mà

:binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12:

- - - Updated - - -

Mà koloteam ở web chế độ speed có nút dừng mà nhỉ @@

:binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12:

- - - Updated - - -

Mà koloteam ở web chế độ speed có nút dừng mà nhỉ @@
Lúc chưa update thì tạm dừng được.
Còn bây giờ acc solo thì dừng được, chỉ có acc team mới dừng không được thồi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,799
Latest member
implantcentervn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week