[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

sắp xếp time bị lỗi rồi bác ơi, rõ ràng đánh 2 khung từ tiếp theo hiện ra ở khung dưới chuẩn bị đánh nó thì nó lại ra code khác sau đó mới tới code đó thì time đã hết rồi

Mình sắp xếp sao cho code hiện tại với code tiếp theo không bị thay thế. Ví dụ code hiện tại còn 12s, tiếp theo còn 10s thì khi nhận được code 8s, nó vẫn được đặt ngay sau code kế tiếp, ở vị trí thứ 3.

sao mình xài thì ko hiện code mà hiện ra dấu chấm thang nhỉ..ai bị vậy ko..bác giúp e với..:(

Thỉnh thoảng có code lỗi mà

bác xd kiểm tra lại dự án pixprofit cái vụ code động, nó hiện khung trắng trong vài s rồi mới xuất hiện hình động. Trong thời gian đó nếu có code ra bất ngờ hoặc gõ xong nhảy xuống khung trắng hoặc mạng lag sẽ lập tức bị treo soft.
Bác fix lại lỗi này nha, bị nhiều lần rồi, đợi 1 lúc nó nhảy hình thì ko sao. Nhưng giờ pix load nhanh chậm thất thường nên gặp toàn bị treo soft, ngày hôm nay bị treo hơn 7 lần rồi may mà chưa bị ban :(

mình cài lại win đã cài đặt winrar 4 nhưng không hiểu sao lại vẫn bị lỗi này là sao nhỉ >.<

Nó đòi netframework thì cài netframework :|

mình nói nhầm >.<
Mình có cài .Net framework 4 và cài đặt rồi mà ko hiểu sao vẫn bị lỗi trên >.<

- - - Updated - - -

Nó đòi netframework thì cài netframework :|

mình nói nhầm >.<

mình nói nhầm >.<

- - - Updated - - -

mình nói nhầm >.<

Cài .net framework 2 hoặc 3 hoặc 3.5 là được

XD ơi , bạn mình sài máy Apple , ko chạy đc file .exe . Cậu có file . dmg ko send cho tớ với , thank

Vừa mới mua key bác xài lần đầu nên chưa hiểu lắm :-s , mình xài là capt , mỗi lần vô cứ phải kéo ID lên log lại, sao nó k lưu luôn bác :-s

Upload fasttyper phiên bản đầu tiên. Như thường lệ, không cần key 1 tháng

xd ơi soft của ông 2 khung, khi add ID vào bấm thì nó chỉ load 1 khung ?xem lại giùm nhé :)

Trả biết mua key tự động thế nào, Bác đức ơi em send $ rồi khi nào onl gửi em cái key nha

Trả biết mua key tự động thế nào, Bác đức ơi em send $ rồi khi nào onl gửi em cái key nha
chưa biết thì làm thử cho biết , bạn chỉ việc chuyển $ theo link tự động rồi điền key trong máy là đc ấy mà , còn hơn đợi bác ấy mất thời gian hơn ấy

soft pix ra code động treo luôn cái code đó :binhsua163:

47e363d2d16b9e05146a6382490b9406_52007528.treocodedongfileminimizer.jpg

Lâu lâu bị treo cái code động như thế này, soft không hiện captcha kế tiếp mà hiện cái code đó hoài

[IM]http://nt8.upanh.com/b2.s34.d1/47e363d2d16b95146a6382490b9406_52007528.treocodedongfileminimizer.jpg[/IMG]

Lâu lâu bị treo cái code động như thế này, soft không hiện captcha kế tiếp mà hiện cái code đó hoài

Mình sẽ kiểm tra lại nhé :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week