[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Mình gõ 5 acc goget mà gõ được tý 2 tài khoản nó lại tự pause lại,khi có code lucky thì 2 khung đều có code lucky giống nhau?

Mình gõ 5 acc goget mà gõ được tý 2 tài khoản nó lại tự pause lại,khi có code lucky thì 2 khung đều có code lucky giống nhau?

tự pause khi đứt kết nối, giống trên web tự chuyển về trang static.
Còn 2 khung giống nhau, của cùng id à @@

goget bản củ thì làm được bản update mới thì những id lên gold thì nó cứ conec ko load

còn id iron và silver lai load bình thường bác xuan duc kiểm tra xem sao:binhsua37:

bản update goget ko làm được hix

goget bản củ thì làm được bản update mới thì những id lên gold thì nó cứ conec ko load

còn id iron và silver lai load bình thường bác xuan duc kiểm tra xem sao:binhsua37:

Tất cả lỗi cứ mail mình file My Log File.txt và mô tả lỗi vào mail [email protected] giúp mình nhé :D

lỗi pix này là sao anh ơi, đang dùng bình thg thì hôm nay nó điên

update lỗi cho bác,

mới tải bản mới về xài, tuy không có kick out nữa nhưng giờ lại ra code 7s hay 5s gì đó, đánh

xong code trước code sau còn có 5s, timeout liên tục, mới 900 code mà time out 20 fát , rule 1 lần rồi :dapdau:

update lỗi cho bác,

mới tải bản mới về xài, tuy không có kick out nữa nhưng giờ lại ra code 7s hay 5s gì đó, đánh

xong code trước code sau còn có 5s, timeout liên tục, mới 900 code mà time out 20 fát , rule 1 lần rồi :dapdau:
cùng 1 lỗi này éo làm đc gì cả =.=
toàn xem film MA rồi qwerty

các bác nên xài bản cũ như em này, chưa update nên k có code 8s, đánh khá an tâm, ít time out ;))

Đã mail cho bác 3 bức hình, bác xem fix giùm em nhé.

Pác Đức, khi nào em online YM thấy anh online thì ping anh nhé, có vài việc cần nói với em về soft gogetsome !

sắp xếp time bị lỗi rồi bác ơi, rõ ràng đánh 2 khung từ tiếp theo hiện ra ở khung dưới chuẩn bị đánh nó thì nó lại ra code khác sau đó mới tới code đó thì time đã hết rồi

sao mình xài thì ko hiện code mà hiện ra dấu chấm thang nhỉ..ai bị vậy ko..bác giúp e với..:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,990
Latest member
Jonyliu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week