[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

cho hỏi cái XD................mới chơi capt lại ko bik là tất cả các site khi gõ captcha ko thấy thì mình bỏ qua bằng lệnh " dontsee " đúng ko z

Soft thì cứ ESC, còn trên web thì tùy mà, pix mới dontsee thôi

bị sao mà làm một hồi nó văng ra, báo lỗi gì ấy?

ai bị ko nhỉ, hay là tại máy mình =.=!!

Last edited by a moderator:
sao mình cóc cảm giác cái mega fix rồi time nó trôi nhanh hơn thì phải....cứ time out hoài, đổi lại cái cũ thì k bị time out nữa @@

sao mình cóc cảm giác cái mega fix rồi time nó trôi nhanh hơn thì phải....cứ time out hoài, đổi lại cái cũ thì k bị time out nữa @@

Thì có một số code 8s, trước vẫn để 15s mà -.-

- - - Updated - - -

Thì có một số code 8s, trước vẫn để 15s mà -.-

Bạn ơi soft có bị làm sao hok zạ , sao mình gõ có 1 tiếng mà banned trên 5 acc , lúc trước ko có vụ này bao giờ @@

bác XD update cái soft gogetsome.net nhá
Chiều h nó update cái form mới hay sao cứ loading vào là tự động paused
Mà k load đc 1 cái code nào T_T

Bác xuân đức đẹp trai đâu rồi :-ss

Hiện tại gogetsome.net gõ = soft của bác XD nó k cho ra code luôn X_X

- - - Updated - - -

Hiện tại gogetsome.net gõ = soft của bác XD nó k cho ra code luôn X_X
Đã vậy còn auto pause nữa :-ss

soft pix xuất hiện tam giác đỏ nhiều qá bác Đức ơi. check và update xem sao. chứ vầy chắc ăn baned mất thui @@

soft pix ko có vấn đề vẫn b.thường mà :|. Anh Đức ơi, anh có thể thêm trong site mua key kiểu mua theo tháng đc ko ạ?( vd: 1 tháng - 0.5$, 2 tháng - 1$...) chứ mỗi tháng mua 1 lần bất tiện quá. Lỡ như lúc hết hạn key mà kẹt $ thì chịu lun. Thanks anh

Up thêm file DocFileXML.exe chỉ để Edit file users.xml đơn giản hơn. Hỗ trợ xóa các id không dùng nữa, thêm id đảm bảo đúng quy tắc thôi

khi có code lucky captcha bạn có thể làm đổi màu nền không, chứ chỉ âm thanh không thì hơi khó, đôi lúc không để ý, và bất tiện vì khi nào cũng phải bật loa, nếu ai vừa làm vừa nghe nhạc thì chịu luôn :)

Mới test thử gogetsome, lại bị lỗi gạch chéo rồi bạn ơi, lỗi này do ảnh gif phải ko nhỉ :(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,058
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back