Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
tôi cũng tình trạng như thế.Tình trạng này hoài de bi ban lắm.Còn 1 lỗi nửa là xuất hiện lổi out soft
out soft thì mình không bị chỉ bị unknown thôi vừa làm thì lại không thấy bị nữa với lại cái đấy chắc cũng không ảnh sợ bằng tự dưng pause với kicked mình bị mấy lần 1 acc rồi cứ play tiếp là chiến được lúc bị thế vào web kiểm tra thì cũng không thấy bị lỗi

out soft thì mình không bị chỉ bị unknown thôi vừa làm thì lại không thấy bị nữa với lại cái đấy chắc cũng không ảnh sợ bằng tự dưng pause với kicked mình bị mấy lần 1 acc rồi cứ play tiếp là chiến được lúc bị thế vào web kiểm tra thì cũng không thấy bị lỗi
đã làm theo cách của bác, ok rồi

cứ làm thế đi xem có banh nĩk ko.Nó bị sub là do nó kick out ẩn đó pa.pa play lai thì nó bỏ kick out thui

Mình làm nửa tiếng đc 500capt, thấy load nhanh. Thời gian load mỗi ảnh thấy cũng nhanh hơn, ko còn việc thời gian thì cứ đếm lùi mà ko thấy load ảnh. Nhưng làm đc nửa tiếng thì e lại bị hiện ra cái khung giống lỗi ở bản cũ là "....encounter..." (e đọc xong lại quên rùi)

mình vừa test thử 10 phút thì thấy load ổn định nhưng đang làm tự dưng status : submitting ..... unknown lại phải pause rồi play lại được 6-8 phút lại bị acc khác như vậy

mình cugnx vậy. bản mới lại bị giống bản cũ rồi =.= có 1 acc cứ loding rồi tự kick rồi continue quài còn 1 acc load tạm ổn thôi

bác Xuân Đức ơi , sao h này em oánh soft mega mà cứ 15 P bị thoat soft 1 lần vậy , không hiểu bị sao à

híc, bác ơi. soft mới fix này làm đc 15p nó hiện bảng lỗi. xog rồi tắt soft lun bác ạ

soft loi woa pix lam kìa

---------- Post added at 03:51 AM ---------- Previous post was at 03:12 AM ----------

bác fix loi kich out di bác em bi ban cảnh cáo 2 acc rùi :binhsua76:

hix,trời,sao kỳ vậy ta :((.....................bác XD cố gắng giúp ae khắc phục đi................CẢM ơn bác nhìu

sau nhiều lần chiến soft của bác XD,mình xin rút ra những ƯU điểm và nhược điểm của soft mới :
UD :ra capcha đúng h =14s(k như soft củ,11s 12s 8s,v,v,,,,)
load capcha nhanh

NN:15p là có chuyện......

nếu load 3id,8s UNkow....1id,cách đó sau 3p là đi 3id lun

CẦu mong bác sửa dùm mình nhang.................

nghe nói có soft mới bác đức update lên page 1 đi để a/e còn biết đường dow nhé.tks bác.

Up cho ai chưa update soft nè..........................

---------- Post added at 12:16 PM ---------- Previous post was at 12:06 PM ----------

Soft đã update ở page 1 rổi mà. update 13/3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,999
Latest member
vuvancuong

Most viewed of week