Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Bác XD ơi xem lại soft pix sao mà lặp code dữ wa trời. Lặp code thường bị vào lúc can'tconect xong đó bác XD. Mà dạo này can't liên tục. 2,3,4,5 phút can't 1 lần. lặp code khiếp luôn.
Mà mình ping tới pix thì vẫn tốt, đều, không timeout j hết.
Bác xem lại rồi sửa lỗi này nhé.
Thanks bác!!!!!!!
cái việc lặp là do bạn bi can't trên soft đó. web thì nó vẫn load nhưng soft ko load=> lặp code thui

sao soft mega, e add 3 id. chỉ có id đầu tiên là load bình thường. 2 id sau chỉ gõ được 1 code mỗi id là đứng luôn. cứ loading mãi mà k thấy code về. vào web kiểm tra thì thấy bị kick( dù em chưa bị time out). có ai biết tại sao không ạ?:binhsua04:

tắt avast đi là ok ấy mà :D

giờ mới về nhà, đợi thử build bản fix rồi onl nhá @@

---------- Post added at 10:55 PM ---------- Previous post was at 10:28 PM ----------

Đã update, fix lại lỗi pix, lẫn giữa 2 bản 1 khung với 2 khung @@, bản 1 khung phần timeout nó có 1 đoạn code của 2 khung @@. ĐÃ fix:
Megatyper, fix 1 lỗi:

LInk: http://mediafire.com/xuanduc987
lại sài bản mới thử :)

soft Mega của asian mình test thử ngon lắm, bác XD thử nghiên cứu xem, đúng giây thứ 14 hiện ảnh

Dnz4j8pWyHKdVid2woq1pNLGx0qvODDy
giúp mình với, đã send lr nhá

[video=youtube;ghXLnxX0b9o]http://www.youtube.com/watch?v=ghXLnxX0b9o[/video]
bác xem video này đi
thời gian waiting... đầu tiên bỏ rất phí, nhiều capt gõ bị timeout vì vụ này lắm. Mong bác sữa !

Mình đã nói mấy lần rồi, bản đầu tiên mình đợi load về rồi mới tính thời gian, nhưng rồi vẫn bị kickout, nên các bạn bảo mình sửa lại như thế này đấy

Mình đã nói mấy lần rồi, bản đầu tiên mình đợi load về rồi mới tính thời gian, nhưng rồi vẫn bị kickout, nên các bạn bảo mình sửa lại như thế này đấy
Mà bản mới này hình như bị lỗi thì phải! Chỉ 1 ID load thôi à!

bản này được nè nhưng bị lỗi sau khi kick out thì tự nhiên số pic tự động tăng lên nhảy như đếm số vậy .
mới định report cho bác Duc thì pác đã trước rồi, mà công nhận là bản này thấy ngon load cực ổn, mỗi tội kickout thì nó

mới test thử. load ok hơn, nhưng mà... đúng là lỗi bác kia mới nói , kickout cái là nhảy như điện. tạm dừng 1 tí vào làm tiếp mỗi code nó chuyển sang có 2s thôi là sao bác XD ơi, hức hức

Bác XD Làm Ơn Cho E Hỏi Ko Hiểu Vì Sao E Down Bản Mới Cập Nhật Về Thì Báo Lỗi Kiểm Tra Lại Fomatdatetime

E Nhập Key Vô Cũng Ko Vào Được ..... Thank Bác ^^!!!!
xd pro.jpg

Không phải kick out. Tự dưng vậy thôi. Mình bị kick out, tự resume đánh tiếp, khoảng 10 phút sau thì codes không hiện thêm mà count và số pic từng acc cứ nhảy như điên. Hix. Mà XD bổ sung thêm chức năng đếm số lần kick out của 1aa được không, VD như 3 lần thì tự pause để tránh bị ban.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,066
Latest member
hoangduocsu82

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week