Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Hức. nó ko báo kich out nữa roài. loạn hết code lun :)) số code thì nhảy mà chẳng có code để làm. đợi hnay bác XD fix lỗi xem sao. cạp pix vậy. híc

XĐ ơi... XĐ thử test thử ids mới xem nó request từ đâu vậy.... vì mình thấy ids mới của pix thì load mượt lắm, ít ca'nt... còn ids cũ giờ can't liên miên... có cách nào cải thiện được hok ta... :binhsua76:

bác XD giúp ae megaty đi :D,cảm ơn bác nhìu.Soft xài k đc bác ah

sao soft bây h mỗi lần pause sau đó play lại ko connect được nhỉ, cứ bị connecting trong khi mình pause lại có 10 giây à. hic. làm fai login lai tu dau mat cong ghe

bên mình gõ cũng bị chao đảo quá == chả biêt bị gì .. cứ loading rồi pause tự nó luôn à

mình vừa test thử 10 phút thì thấy load ổn định nhưng đang làm tự dưng status : submitting ..... unknown lại phải pause rồi play lại được 6-8 phút lại bị acc khác như vậy

unknown đấy hình như là không cập nhật được cap đấy nên mới bị thế thì phải vì pause xong play vẫn được ngay

Bác XD Làm Ơn Cho E Hỏi Ko Hiểu Vì Sao E Down Bản Mới Cập Nhật Về Thì Báo Lỗi Kiểm Tra Lại Fomatdatetime

E Nhập Key Vô Cũng Ko Vào Được ..... Thank Bác ^^!!!!
View attachment 8394

:( hix !!! sao ko ai để ý vậy trời ...

unknown đấy hình như là không cập nhật được cap đấy nên mới bị thế thì phải vì pause xong play vẫn được ngay

tôi cũng tình trạng như thế.Tình trạng này hoài de bi ban lắm.Còn 1 lỗi nửa là xuất hiện lổi out soft

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,066
Latest member
hoangduocsu82

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week