Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Bấm qua File Manager mới thấy file, nãy vô tróng trơn tưởng lỗi

bị lặp hình mãi thế phải làm sao nhỉ :-/

XD thử xem lại xem sao h pause có chút xíu đánh lại là toàn connect hết trơn. trc phải tầm 30' mới gặp tình trạng này, h có 3-5' là cũng connect, lại phải out ra log lại. Mất time mà ai ko có nhiều acc cứ log ra log vô thì có ngày banned như chơi.:binhsua08:

XD thử xem lại xem sao h pause có chút xíu đánh lại là toàn connect hết trơn. trc phải tầm 30' mới gặp tình trạng này, h có 3-5' là cũng connect, lại phải out ra log lại. Mất time mà ai ko có nhiều acc cứ log ra log vô thì có ngày banned như chơi.:binhsua08:

Mình cũng bị như bác này, mình để ý thấy khi pause lần thứ nhất thì không bị nhưng khi pause lần thứ 2 thì sẽ bị connect hết. Bác XĐ xem qua cho anh em được nhờ :D

Anh XD coi giúp em, soft pause lại lâu lâu là connect hết không gõ được nữa

hiện tượng lạ là đang nhập vào soft acc nào mà kì cựu thì khi pause bấm vào gõ lại là nó cứ connecting >> đơ luôn . đăng nhập 2 sever khác nhau , 3 acc 100 K code acc nào cũng vẫn thế .
còn mấy acc mới thì bấm vô tư , thế mới đau :binhsua10:

hôm qua log 6acc gõ được 1 tiếng,đến khi pause lai thì chỉ có 2acc chạy lại còn 4 ac thì canconet phải out ,nhưng ko dám log lại sợ bị ban ><

e gặp tình trạng là gõ cứ 2 hình bị lặp liên tiếp đến 6,7 lần rùi lại đến 2 hình tiếp theo cũng bị như vậy. Cả nhà có ai chỉ cho e phải xử lý sao vs

soft ngày 28 bị sao thế nhỉ.đánh acc vào nhưng ko thấy dòng code để gõ đăng nhập ???

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,999
Latest member
vuvancuong

Most viewed of week