soft CAPCHA PIX Free !

Đúng mà phiên bản test tên Mad World , hỏi thì pác xuanduc nói lúc đó đang nghe bài đó nên đặt tên soft thế lun !

đã tét và kết quả là NIS 2011 del lun... cha kip gõ gì cả.@@
:binhsua38:

Bảng này xài cũng đc. Nếu bí quá thì có thể lấy xài. Nhưng tốt nhất cứ mua bản của Bác Xuân Đức: ngon, bổ, rẻ :D. Người Việt ủng hộ hàng việt nào

đã tét và kết quả là NIS 2011 del lun... cha kip gõ gì cả.@@
:binhsua38:

cái này bạn nên đưa vào danh sách loại trừ của NIS mình dùng KISS 12 có làm sao đâu vẫn ngon nghẻ

Bảng này xài cũng đc. Nếu bí quá thì có thể lấy xài. Nhưng tốt nhất cứ mua bản của Bác Xuân Đức: ngon, bổ, rẻ :D. Người Việt ủng hộ hàng việt nào

nếu mình là XD thì sẽ Free :D

nếu bạn free thì bạn cũng ko có động lực đễ làm việc bằng , dù sao thành quã mình làm việc cũng phãi được cái j đó thì mình mới làm tốt ^^!
ma bác XD 1 thang có 10k , rẽ như cho không còn j ;)) !
newbile bác ấy còn cho nợ ! thế là ngon rồi ^^!

Tớ có làm vài soft free đấy, key kiếc j` đâu ;)

KEY làm gì hả bạn nên Free với người VN vì người VN luôn thíck Free mà :D

Hôm nay soft XD hết hạn mà ko thấy bạn ý online nên chẳng mua đc thì lấy soft này test thử ,mặc dù còn cái Panel của Asian mà thực lòng 1 câu ko có cảm tình với Asian lăm .Cảm nhận soft này của mình là khá tốt ,giao diện thì có thẻ nói là sự pha trộn giữa Asian và CapChapro ,cũng rất thân thiện với người sử dụng mặc dù còn 1 khiếm khuyết duy nhất đó là lỗi nhảy hình .Nói chung với 1 phiên bản free thì như vậy quá là good rồi .Thank chủ thớt nhé ;)

Hôm nay soft XD hết hạn mà ko thấy bạn ý online nên chẳng mua đc thì lấy soft này test thử ,mặc dù còn cái Panel của Asian mà thực lòng 1 câu ko có cảm tình với Asian lăm .Cảm nhận soft này của mình là khá tốt ,giao diện thì có thẻ nói là sự pha trộn giữa Asian và CapChapro ,cũng rất thân thiện với người sử dụng mặc dù còn 1 khiếm khuyết duy nhất đó là lỗi nhảy hình .Nói chung với 1 phiên bản free thì như vậy quá là good rồi .Thank chủ thớt nhé ;)

Sao hôm qua mình dùng cứ 30 phút là nó out, không biết có bị ji không nữa.... nhưng nói chung là good :D

Nói chung dùng soft này cũng good thật, tuy chưa thể bằng soft XD hay Asian đc nhưng hàng free nên dùng tạm cũng ok, bạn nào rành về code mà chỉnh sửa thêm được chút nữa thì quá good, soft này mình dùng khi pause thì khi mở lại hình nhảy lung tung cả :))

ơ bác xd đag onl đấy thôi mà

sao mình tải về nhấp vào thì nó báo là this sofware requies the .Net framework 2.0 or higher. Please install the .Net Framework anh run this sotfware agian

Announcements

Forum statistics

Threads
418,741
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom