soft CAPCHA PIX Free !

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
chào các bạn lần trước có 1 bác dangtrung86 share cho 1 tool gõ cạp PIX Free , tính mình ko thíck ỉm 1 mình ăn hết , cái này dữ cũng ko đc , thế nên hôm nay bạn nào có nhu cầu cần thì đây

Download

hoặc download

mật khẩu là hoanghung nhé các bạn tránh tục nước ngoài nó phá đám

cảm ơn bạn lamviectructuyen đã nhờ anh bạn fix lỗi dùm mình

==================================================

nếu bạn nào có lòng hảo tâm vì soft CAPCHA PIX Free ! ( ko mất 0.5$ /1 tháng) này xin các bạn hãy đăng ký cho mình 1 xuất tại baokim nhé

Click => https://www.baokim.vn

Lưu ý :
các bạn phải nhập đúng Số Điện Thoại + Email của các bạn vì baokim sẽ gửi mã xác nhận qua SMS và Email của bạn

=============================================

nhìn chung thì tool dùng ngon , tự Esc khi time out , các bạn tự khám phá nhé , còn khi nào mà nó hiện ra 1 cái bảng lỗi Erro gì ấy thì cứ để nó qua 1 bên mà gõ tiếp nhé , đừng ấn ok là nó mất luôn với soft đấy

Hiện tại soft này chưa hỗ trợ xóa ID khi mà bạn muốn xóa nhưng mà các bạn có thể xóa như sau :

1 tìm đến thư mục giải nén soft này VD của mình

2 chọn file name : Users => chuột phải => Open => Open with => Notepad

3 chỉnh sửa ID trong mục Notepad , lưu ý 1 chút là ID các bạn xóa phải cho những ID sau sát với khung như hình

sau đó chọn File => save => chiến tiếp thôi :D

Last edited by a moderator:
Upp .. :x có ng tặng soft là mừng rồi .. hì hì cảm ơn chủ thớ đẹp zai :binhsua74:

ah cứ dùng đi , mình sẽ nhờ ai lấy code rồi viết bản Free dựa trên tool này fix lỗi và Free mãi mãi
very good xứng đáng với master lắm
mong rằng bác tiến hành để đẩy lùi mấy soft fee kia đi mang tiếng ng việt hàng việt mà còn đem ra kinh doanh

oh yeah oh yeah....chủ thớt lên nhận hàng nào...anh em đang đợi code..cùng chung sức phát triển đẩy lùi tệ nạn kinh doanh..hí hí

very good xứng đáng với master lắm
mong rằng bác tiến hành để đẩy lùi mấy soft fee kia đi mang tiếng ng việt hàng việt mà còn đem ra kinh doanh
Tâm lí người Việt :) Miễn bình luận

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,465
171,510
Latest member
watanabeuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week