[Soft] Bubu-Megatyper-Ver 1.0 - Download và test thử - Free 1 tuần

Status
Not open for further replies.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,911
MR
46.428
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Hoàn thành update ngày 12/06/2012:
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
-Bổ sung thêm phiên bản Basic dành cho máy yếu chỉ 1MB
-Unlock các chức năng còn lại của phần mềm :
+ Hiển thị rate
+ Hiển thị balance
+ Thay đổi chế độ hiển thị captcha để ảnh ko bị nhòe
+ Double Click vào account trong list để xem toàn bộ thông tin của acc (số code đánh sai, đánh đúng.....), chức năng này cập nhật sau mỗi 10 phút
+ Hủy bỏ 3 plan, chỉ còn 2 plan full duy nhất giá 0.6$/tháng, tháng đầu tiên sẽ khuyến mãi mua 1 tặng 2(tức là 0.3$/tháng đầu)
+ Có 2 phiên bản basic và pro, bản basic sẽ ko có giao diện nên rất nhẹ
+ Fix 1 số lỗi khách hàng feedback

Các bạn download và dùng 1 email + password bất kì để active lại phần mềm.
DOWLOAD Tại Đây
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Sau maytram pixprofit và megatyper của tiaien thì đây là phần mềm gõ captcha thứ 3 hoàn toàn của người Việt viết từng dòng code một. :binhsua50: Các tính năng nổi bật của phần mềm:

• Hỗ trợ đa ngôn ngữ (Tiếng Việt + Tiếng Anh)
  • Tùy chọn giao diện theo sở thích trong thư viện hơn 20 kiểu (xem video phía dưới)
  • Tùy chọn kiểu hiển thị giúp làm việc thoải mái hơn (xem video phía dưới)
  • Kéo giãn khung soft thoải mái chứ không fix cứng
  • Tích hợp 2 phiên bản 1 khung và 2 khung vào chung 1 để dễ dàng sử dụng tùy theo ý thích
  • Tự động gửi đi số captcha gõ được khi chưa gõ xong mà hết thời gian
  • Tự động dừng khi số captcha timeout lên cao
  • Lưu captcha xuống máy nếu bạn muốn xem lại
  • Dừng phần mềm cả ngày gõ lại cũng không sao :binhsua50:
  • Điều đặc biệt, chúng tôi có 1 đội ngũ tester và support hoạt động 24/7 nên các vấn đề về mua key hay phần mềm lỗi các bạn đều được hỗ trợ 1 cách nhanh chóng nhất
  • Và còn rất nhiều tính năng nổi bật khác chờ các bạn khám phá :binhsua146:
---> Điền vào username,và password bất kỳ, ấn "Active" rồi Login lun... Không cần active code...

Link tải dotnet 4.0 :
http://www.techdreams.org/microsoft/download-offline-installers-of-net-framework-35-35-sp1-30-20-from-microsoft-servers/1845-20090314

Last edited by a moderator:
bác sửa lại khung captcha đi bác, mặc dù cửa sổ có thể tùy chỉnh nhưng captcha vẫn bị bóp méo cho nên nhìn nhức mắc lắm, bác nên để captcha theo đúng tỷ lệ thật và chỉ nên zoom in hoặc zoom out thôi

Oh yeah ủng hộ cái nào :binhsua90:

-----------
Mình nghĩ nên thêm phần hiện số tiền và rate nữa thì ok hơn
Giao diện có thể thay đổi kích thước được nên như vậy ok rồi

Last edited by a moderator:
Captchas nhin có vẻ hơi bị ảo....:binhsua75:

Mình vừa test song thấy Font capcha khó nhìn quá, mà giao diện tài khoản ko hiện số tiền và rate nữa

Up.......... đã test thử, nên sửa lại khung captcha. test đc 20 phút mà hoa hết cả mắt

Mình vừa test song thấy Font capcha khó nhìn quá, mà giao diện tài khoản ko hiện số tiền và rate nữa
Phiên bản free sẽ không có đầy đủ chức năng như trong video, cái này để a e test và cho ý kiến. Ở các phiên bản thu phí thì sẽ có đầy đủ chức năng theo từng plan...

bác sửa lại khung captcha đi bác, mặc dù cửa sổ có thể tùy chỉnh nhưng captcha vẫn bị bóp méo cho nên nhìn nhức mắc lắm, bác nên để captcha theo đúng tỷ lệ thật và chỉ nên zoom in hoặc zoom out thôi

Oh yeah ủng hộ cái nào :binhsua90:

-----------
Mình nghĩ nên thêm phần hiện số tiền và rate nữa thì ok hơn
Giao diện có thể thay đổi kích thước được nên như vậy ok rồi

khó nhìn quá, gõ chậm hơn bt >"<

Up.......... đã test thử, nên sửa lại khung captcha. test đc 20 phút mà hoa hết cả mắt
Phần mềm có sẵn chức năng nhưng các bạn không chịu xài, khung captcha nếu to thì các bạn thu nhỏ theo theo ý mình, vì các phần mềm trước làm theo site nhỏ và ko thể phóng to nên các bạn xài đã quen, nay được tự do chỉnh size theo ý thì các bạn ko chịu làm.Còn về chức năng số tiền của mỗi acc và rate,vì đây là bản test thử nên sẽ ko đầy đủ chức năng (mình đã chú thích trên kia là "HẦU HẾT CÁC CHỨC NĂNG") .Các bạn cứ test và cho ý kiến, sẽ chọn những ý kiến hay và đưa vào phần mềm :binhsua90:

bác ơi

Phiên bản free sẽ không có đầy đủ chức năng như trong video, cái này để a e test và cho ý kiến. Ở các phiên bản thu phí thì sẽ có đầy đủ chức năng theo từng plan...

góp ý với bác thế này ạ !

bản thử nghiệm mà thấy không ưng ý thì khó có người nào chịu bỏ tiền ra mua đâu ạ .

thà bác cho ae thử nghiệm full 1 tiếng còn hơn cái bản này 1 tuần .

10 phút thấy đâu hết mắt . làm thì toàn 1tiếng đổ ra .có ae còn chơi 8 tiếng . 8 tiếng cái pm này chắc chết luôn

e góp ý thế ạ

bản thử nghiệm mà thấy không ưng ý thì khó có người nào chịu bỏ tiền ra mua đâu ạ .

10 phút thấy đâu hết mắt . làm thì toàn 1tiếng đổ ra .có ae còn chơi 8 tiếng . 8 tiếng cái pm này chắc chết luôn

e góp ý thế ạ
bạn thấy ko ưng ý chỗ nào cứ nói và đưa dẫn chứng bên mình sẽ rút kinh nghiệm và tiếp thu :)
Join DateJun 2012Posts4Thanks0

e góp ý thế ạ
Đồng ý với ý kiến của bác này, thanks bác này phát

dân capt quen XD có 0,5. Tự nhiên sang dùng cái của bạn, thử nghiệm này nọ, chức năng ko đủ, bắt phải mua mới full, nếu XD ko có vấn đề gì chả việc gì phải dùng tool của bạn phải làm quen tool mới... chăc gì hiệu quả đã hơn XD

xuân đức là good rồi mấy bác chọn bác đức mà làm an tâm hơn về soft :binhsua90: chung thanh với pac đức up giùm basc này

dân capt quen XD có 0,5. Tự nhiên sang dùng cái của bạn, thử nghiệm này nọ, chức năng ko đủ, bắt phải mua mới full, nếu XD ko có vấn đề gì chả việc gì phải dùng tool của bạn phải làm quen tool mới... chăc gì hiệu quả đã hơn XD
haha, cứ chém thoải mái , pr thoải mái đi cậu, đâu có ai 1 tay che trời . Ai thích sài gì cứ sài. Trên topic đâu có ghi bắt buộc phải sài soft này bỏ XD. Có cái gì mới ra mà hoàn hảo liền, tool gì mà ko phải qua nhiều lần fix và update mới có thể ổn định dần, cậu nói như đúng rồi thế ai cải được

Đúng là soft vẫn chưa hoàn thiện lắm , mấy cái cap nhìn ảo thật, hix đợi update bản sao xem
ps thanks cái dù sao cũng công sức người làm :binhsua90:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,041
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week