socialssap còn bác nào chơi không ?

Cheat như nào nhỉ? Làm theo tut thì bị lock acc, có như nào thì nói thế thôi:rolleyes:
Tớ ko cần acc youtube mà cậu cứ đề nghị tặng là sao:( mà cũng chả cần cậu refund mà cậu bảo ko refund trong mọi trường hợp:eek:

Thứ nhất - việc cậu làm tự cậu biết, theo thực chiến của tui thì tui nói thế
Thứ hai - dù qua lâu rồi nhưng đây là lần đầu tiên có người bảo mua làm theo tut auto lại bị lock
Thứ ba - trong tut đã sell có ghi rõ chỉ dẫn lẫn cách chơi cần tránh, cái này không đọc ráng mà chịu thôi dù đã nói đi nói lại nhiều lần trên diễn đàn
Thứ tư - cậu bảo cậu thiệt hại thì tui có nhã ý tặng cậu cái acc hack lên sẵn 200k points, cậu không lấy thì thôi
Thứ năm - việc sell tut lâu rồi, mà ngay lúc mua có ghi rõ không ép bạn mua
Thứ sáu - lúc tui hỏi nguyên nhân tại sao bị lock, nói rõ tại sao lock thì cậu tránh né bảo rằng đang bận và tui có cảm giác như đang làm phiền cậu
Thứ bảy - cậu nói như thế giống như là tui ép bạn mua, tui scam bạn, trong khi việc lock acc éo có liên quan đến cái tut, do cách cậu chiến rồi lại đổ thừa
Thứ tám - lời cậu nói ra có ý không tốt với tui, cái này cần phải xem lại
Thứ chín - hiện giờ vẫn còn người chơi chơi socialssap họ search google tìm tui, tui vẫn support free bình thường qua teamview
Thứ mười - hỏi lại cậu là cái mình bán và acc cậu lock liên quan nhau à ? nếu liên quan thì tui không khỏi bất ngờ khi nghe cậu nói thế, ai làm theo tut cũng bị lock thì xin lỗi nhé, đầu óc cậu có vấn đề!

p/s: nếu làm cậu không vui vì mấy lời nói này thì bỏ qua nhé!

Last edited:
Thứ nhất - việc cậu làm tự cậu biết, theo thực chiến của tui thì tui nói thế
Thứ hai - dù qua lâu rồi nhưng đây là lần đầu tiên có người bảo mua làm theo tut auto lại bị lock
Thứ ba - trong tut đã sell có ghi rõ chỉ dẫn lẫn cách chơi cần tránh, cái này không đọc ráng mà chịu thôi dù đã nói đi nói lại nhiều lần trên diễn đàn
Thứ tư - cậu bảo cậu thiệt hại thì tui có nhã ý tặng cậu cái acc hack lên sẵn 200k points, cậu không lấy thì thôi
Thứ năm - việc sell tut lâu rồi, mà ngay lúc mua có ghi rõ không ép bạn mua
Thứ sáu - lúc tui hỏi nguyên nhân tại sao bị lock, nói rõ tại sao lock thì cậu tránh né bảo rằng đang bận và tui có cảm giác như đang làm phiền cậu
Thứ bảy - cậu nói như thế giống như là tui ép bạn mua, tui scam bạn, trong khi việc lock acc éo có liên quan đến cái tut, do cách cậu chiến rồi lại đổ thừa
Thứ tám - lời cậu nói ra có ý không tốt với tui, cái này cần phải xem lại
Thứ chín - hiện giờ vẫn còn người chơi chơi socialssap họ search google tìm tui, tui vẫn support free bình thường qua teamview
Thứ mười - hỏi lại cậu là cái mình bán và acc cậu lock liên quan nhau à ? nếu liên quan thì tui không khỏi bất ngờ khi nghe cậu nói thế, ai làm theo tut cũng bị lock thì xin lỗi nhé, đầu óc cậu có vấn đề!

p/s: nếu làm cậu không vui vì mấy lời nói này thì bỏ qua nhé!

Nhiều thứ quá, đến thứ 7 là hết cmnr, sang chủ nhật nghỉ ngơi:rolleyes:
Tôi bảo mua tool của cậu, chạy acc nào lock acc đó, cái đó là sự thực tôi cũng chẳng nói gì cậu, ai kiếm dc tiền= tool của cậu thì họ vẫn feedback, tôi không kiếm dc thì tôi nói là không, sao cậu cứ phải nhặng lên thanh minh này nọ nhỉ? thiên hạ có mù đâu? Tôi cũng ko có time mà tìm hiểu nguyên nhân, câu nói đó cũng ko hẳn là đổ hết tại tool của cậu, cậu muốn chứng minh này nọ thì quote những người kiếm dc tiền=tool của cậu ấy vào feedback thuyết phục hơn cậu nói nhiều.:rolleyes:

Nhiều thứ quá, đến thứ 7 là hết cmnr, sang chủ nhật nghỉ ngơi:rolleyes:
Tôi bảo mua tool của cậu, chạy acc nào lock acc đó, cái đó là sự thực tôi cũng chẳng nói gì cậu, ai kiếm dc tiền= tool của cậu thì họ vẫn feedback, tôi không kiếm dc thì tôi nói là không, sao cậu cứ phải nhặng lên thanh minh này nọ nhỉ? thiên hạ có mù đâu? Tôi cũng ko có time mà tìm hiểu nguyên nhân, câu nói đó cũng ko hẳn là đổ hết tại tool của cậu, cậu muốn chứng minh này nọ thì quote những người kiếm dc tiền=tool của cậu ấy vào feedback thuyết phục hơn cậu nói nhiều.:rolleyes:

sorry nếu hiểu nhầm ý nhé, những gì cần nói phía trên tớ đã nói hết
nếu cần gì thì cứ pm, mình vẫn support bình thường, không theo chủ nghĩa cá nhân
thân

chu threat cho hoi phat, minh tao gmail bang androi trong vitual dc roi,ma vao youtube thi dang nhap ko dc, gio lam sao threat

cos imacros phần comment ko cậu
ko bạn. trước đây có mà ko dùng dc nữa rồi.
imacros nó chỉ comment những câu cố định mà mình đặt cho nó, nên nó giống kiểu spam .
admin đang tìm những người spam comment đó bạn

ko bạn. trước đây có mà ko dùng dc nữa rồi.
imacros nó chỉ comment những câu cố định mà mình đặt cho nó, nên nó giống kiểu spam .
admin đang tìm những người spam comment đó bạn
WMZ không hỗ trợ nữa à bạn, nhập vào toàn hiện thế này ^^
Кошелек WebMoney (WMZ) не существует.

WMZ không hỗ trợ nữa à bạn, nhập vào toàn hiện thế này ^^
Кошелек WebMoney (WMZ) не существует.
cái này mình cũng ko biết.
rút qua Z phí 10% nên mình mới chuyển sang PP rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,515
171,559