socialssap còn bác nào chơi không ?

beloyeu

Senior
Reactions
87
MR
0.000
tình hình là 1 tháng kiếm được kha khá .. ( tạo gmail bằng aroi thì chiến thoải mái ngày chiến hết khoảng 15 cái gmail )

được cái số wmz đẹp ghê ...

các bạn lên google tìm cách chiến đi nhé còn cách tạo gmail thì

VirtualBox lên google xem hướng dẫn sử dụng + android-x86-4.2-20130228 ( hoặc android mới nhất )

khi kết hợp 2 thứ trên bạn sẽ có 1 cái điện thoại trên pc của bạn và tạo gmail không giới hạn rồi .. cứ tạo song thì riset virtualBox rồi tiếp tục tạo ... tạo nhiều quá thì 10 cái có khoảng 7 cái hoặc 6 cái là được mấy cái kia bị nó khóa lên cứ tạo khoảng 20 cái xài cho cả ngày là ok rồi .. mất khoảng 30p để tạo hết 20 cái thôi ..

lưu ý khi chiến hết like và sub rồi thì riset modem và xóa lịch sử đi nhé .. khi bạn subscriber .. thì trong yotube của bạn thì bạn phải chuyển tiếng việt sang US nhé kéo yotube xuống thanh cuối cùng sẽ thấy chuyển đổi từ ngữ của youtube

Last edited:
vẫn đang chiến nó mà tại sao notdone like khiếp quá
Có hôm rất ngon mà có hôm k dc 1 tast like nào complete

nếu bị đỏ thì gmail bị lỗi rồi .. nếu vậy thì chỉ còn cách sub hết khỏi like mất thời gian .. sau đó riset modem xoa lịch sử rồi thay gmail mới vào là like hay sub ok ngay complete liên tục ...

nếu bị đỏ thì gmail bị lỗi rồi .. nếu vậy thì chỉ còn cách sub hết khỏi like mất thời gian .. sau đó riset modem xoa lịch sử rồi thay gmail mới vào là like hay sub ok ngay complete liên tục ...
có phải chơi cái này ngày 1 ngày 2 đâu.. chơi gần 1 năm nay rồi
như hôm qua chạy cả ngày được gần 2k crit mà hôm nay notdone được có 300 crit

cái ngày thì ngon, ngại mỗi mất thời gian tạo gmail,

bác theat giao bán credit với giá nhiu

Ai cần acc socialssap pm tớ thanh lý cho, nếu sài acc tớ hack hay cheat admin bảo đảm ko dám banned :D $5 wmz/pm

ờ quên khuyến mãi 5 cái gmail :D

Ai cần acc socialssap pm tớ thanh lý cho, nếu sài acc tớ hack hay cheat admin bảo đảm ko dám banned :D $5 wmz/pm

vãi thật

Mua cái tool của cậu này 20$, chạy acc nào lock acc đó, ko thu dc 1 đồng:(

Mua cái tool của cậu này 20$, chạy acc nào lock acc đó, ko thu dc 1 đồng:(

đã pm và ra nguyên nhân
chạy acc nào lock acc đó là do bạn này chạy trên vps và cheat acc, 2 cái này mình đã không khuyến khích ở trong tut sell lúc đó
cậu này chỉ mua tut auto thì không có chuyện chiến 1 acc bị lock nhé, chỉ có cheat thì bị lock
đã pm muốn tặng acc youtube views 200k points bạn này không lấy, hết!
Hôm bữa thấy đăng thread bán hết tất tần tậc đặng bỏ MMO goài mà ta !?

không lâu quá rồi nên không nhớ, tại có bạn này nói vậy nên pm hỏi nguyên nhân, dự là nghỉ mà chưa nghỉ được

đã pm và ra nguyên nhân
chạy acc nào lock acc đó là do bạn này chạy trên vps và cheat acc, 2 cái này mình đã không khuyến khích ở trong tut sell lúc đó
cậu này chỉ mua tut auto thì không có chuyện chiến 1 acc bị lock nhé, chỉ có cheat thì bị lock
đã pm muốn tặng acc youtube views 200k points bạn này không lấy, hết!

không lâu quá rồi nên không nhớ, tại có bạn này nói vậy nên pm hỏi nguyên nhân, dự là nghỉ mà chưa nghỉ được
Cheat như nào nhỉ? Làm theo tut thì bị lock acc, có như nào thì nói thế thôi:rolleyes:
Tớ ko cần acc youtube mà cậu cứ đề nghị tặng là sao:( mà cũng chả cần cậu refund mà cậu bảo ko refund trong mọi trường hợp:eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,778
170,869
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom