• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Số phận của bác recar88

Tình hình là chưa thấy Rec ONline từ qua giờ ai có address rec cho mình qua thăm rec với nào :-ss !

Nghe thằng bạn mình bảo hôm qua bác recar88 mang đầy đủ đồ hàng nóng hàng lạnh rồi nhưng mà đúng là đời không lường được chữ ngờ.
Bọn kia nó kéo theo Phồng Tôm thế là Phồng Tôm đấm phát bác recar chết luôn.
RIP bác :(
vậy là xác định recar88 chết rồi phải ko, ko bik bác để lại di chúc cho mmo4vn chưa :m098:

bác rẹc chưa vô nhận hàng nhễ chắc lo chuẩn bị cho trận chiến ngày mai :d

thật tình không hiểu các bạn nữa. sao các bạn trù ẻo người ta thế. đùa cũng có giới hạn thôi, chém gió cũng 1 vừa 2 phải thôi chứ. các bạn mong recar88 chết lắm à. haiz. thật không thể ngờ có những người như vậy. các bạn thử đặt địa vị mình xem thế nào nếu có một người khác nói mình đã chết ???.. nói ít hiểu nhiều thôi. đùa cũng vừa phải.

thật tình không hiểu các bạn nữa. sao các bạn trù ẻo người ta thế. đùa cũng có giới hạn thôi, chém gió cũng 1 vừa 2 phải thôi chứ. các bạn mong recar88 chết lắm à. haiz. thật không thể ngờ có những người như vậy. các bạn thử đặt địa vị mình xem thế nào nếu có một người khác nói mình đã chết ???.. nói ít hiểu nhiều thôi. đùa cũng vừa phải.
tớ thấy có vể việc lành ít dữ nhiều rồi nên tớ mới lập topic, chẳng ai muốn bác rec bị làm sao cả, vì cùng là người trong diễn đàn mà

Xác nhận bác Recal đã bị triệt hạ bởi oem :binhsua47:

lo lắng quá trời. không biết tình hình thế nào... :binhsua48:

Thông báo recar nhà ta đã win 100% rồi nhé :m131:

bác rẹc đâu rồi lên cho ae đỡ lo cái, khích lệ tinh thần mai oánh cho khỏe. phải cho bọn xhđ một trận ko thế nhường mãi đc, ức quá thì phải chém :binhsua49:

Vừa thăm cậu ấy về,nói chung tình hình sk không tệ lắm,bề ngoài có chút thay đổi. Mọi người an tam nhé.
:binhsua01:

chém vừa thôi các bợn trẻ! Ta friend thân của rec vừa call qua hỏi thăm! Rec vẫn bình thường ko trày trụa miếng nào hết :m021: Chỉ có điều thiệt hại là hư cái láp nên tạm thời vắng mặt trong 2 - 3 hôm để bảo trì cái lap xong sẽ onl lại :m146:

chém vừa thôi các bợn trẻ! Ta friend thân của rec vừa call qua hỏi thăm! Rec vẫn bình thường ko trày trụa miếng nào hết :m021: Chỉ có điều thiệt hại là hư cái láp nên tạm thời vắng mặt trong 2 - 3 hôm để bảo trì cái lap xong sẽ onl lại :m146:

Nói đúng không sai mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom