• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy SLL - Sonic Ads - 150$ ( Không quan trọng acc cũ,mới,zin...)

Status
Not open for further replies.

offers_hn

Junior
Reactions
154
MR
0.084
Xin chào ! :)
Như tiêu đề,mình cần mua SLL - Sonic Ads - 150$

1. Mình check acc qua Teamview: Bất kể acc cũ,mới,zin hoặc đã add app và làm hay chưa...
2. Nếu thấy acc đó ĐÁP ỨNG được nhu cầu của Mình thì giao dịch qua trung gian uy tín ( mình chịu fee )

3. Nếu acc đó KHÔNG NHƯ MONG MUỐN của Mình thì rất xin lỗi vì đã làm mất thời gian 1 vài phút của bạn !

Nếu các bạn có nhu cầu muốn bán acc của mình,xin vui lòng pm Yahoo: offers_hn

Nhanh gọn và uy tín,thank !

Last edited:
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Đá hộ thớt....:)

Lại bài cũ, sangmtoffer_hn là 2 người bạn tốt, thật cảm động:D

Mình k biết bạn PAIPAI là ai và cũng k hiểu ý của bạn lắm.
Nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn đã ủng hộ topic

Có được những người bạn đã khó,để có được những người bạn tốt còn khó hơn rất nhiều bạn à !

sao bạn ko nói ra yêu cầu luôn đi, bạn teamview cần check cái gì ?

sao bạn ko nói ra yêu cầu luôn đi, bạn teamview cần check cái gì ?

Thực ra những acc bình thường thì mình có rất nhiều và cũng dễ dàng reg được nó.
Đây chỉ là vấn đề cá nhân,mình tìm một số acc thật sự đặc biệt phù hợp với mình để làm nó tốt hơn thôi !

sonic là site nào thế. cho mình xin link reg thửu đc ko cậu

vừa giao dịch với thớt 1 acc sonic , chúc thớt nhanh gom đc hàng nhé :)

Thực ra những acc bình thường thì mình có rất nhiều và cũng dễ dàng reg được nó.
Đây chỉ là vấn đề cá nhân,mình tìm một số acc thật sự đặc biệt phù hợp với mình để làm nó tốt hơn thôi !
Bạn reg cho mình 1 acc bây giờ xem, đừng có anh hùng bàn phím nhé. Mình biết bạn check rate vì hiện tại có 1 số acc rate cao hơn bình thường 50%

Bạn reg cho mình 1 acc bây giờ xem, đừng có anh hùng bàn phím nhé. Mình biết bạn check rate vì hiện tại có 1 số acc rate cao hơn bình thường 50%
Có lẽ là vậy..

Mình làm việc không bằng cái mồm và cũng không thừa thời gian đi...gõ bàn phím mà không được gì :)
Nếu bạn có nhu cầu,mình sẵn sàng sell cho bạn với giá 50$/acc còn zin luôn !
Còn nếu k có nhu cầu sell acc thì vui lòng k nên vào phá topic của mình,Thanks !

P/S: Tưởng ai hoa ra là: vinaboy_tv :))

Last edited:
bác thớt có acc sonic nào active rồi không, share cho em cái, em đăng ký 3 cái nhưng không có cái nào active.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week