Warning Skype live:exxpps Email Paypal : [email protected]

Status
Not open for further replies.

biaprot

Pre-verified
Reactions
68
MR
0.000
Insuree Balance
0
Vừa nhận đc 500$ từ khách bên US và cần exchange ra VCB thì mình có call cho @danho và bạn ấy bảo mình add skype , mình không có tải phần mềm nên mình vào Skype trên web thì thấy 2 account như sau:

thấy exxpps thì mình pm , rồi người này bảo mình chuyển tiền vào Paypal : [email protected] . Mình chuyển xong thì bảo đã nhận , mình đã đọc STK VCB cho người này nhưng không thấy hồi âm và ex vcb sang cho mình . Mình nghĩ là đã bị scam nên sử dụng phương pháp Unauthorized Use để hold tiền lại chờ Refund . Đang hóng xem chuyện gì sẽ xảy ra và chờ paypal giải quyết . Nếu bạn đó có đọc đc Topic này thì hãy refund ngay cho mình , không thì mình làm tới cùng đấy nhé :D

nhìn cẩn thận vào, scam đầy đường bạn ơi.

nhìn cẩn thận vào, scam đầy đường bạn ơi.
Cũng may mình nhanh tay hold lại :)) không thì xác cmn định rồi

500$ mà bán rate rẻ vậy thớt.

Có 1 cái nick yahoo nvh.minh chuyên sell hma, ko biết có liên quav & trùng hợp với [email protected] hay ko :D:D:D. Với lại cái skype dưới mới là của lão ấy thật. BH 500$ mà cũng vất vơ vãi :D:D.

Manh động vcl, fake Skype mà fake chuẩn hơn cả chủ thì khó nhận dạng vãi :D gặp mình đang gấp nữa chứ
giao dịch không nên dùng skype bàc ơi,cứ dùng ICQ hoặc inbox trên forum là ok

giao dịch không nên dùng skype bàc ơi,cứ dùng ICQ hoặc inbox trên forum là ok
Tại call cho bác @danho bác ấy bảo add skype đấy chứ :(

Đã có cảnh bảo về sky rồi mà:oops:

Vậy bạn đã nhận lại số tiền cho VCB chưa vậy c.
Mình chưa nhận được gì cả , mình thấy quá 10 phút kể từ khi exchange chưa giao tiền VCB cho mình nên mình hold luôn . Tên này còn xóa Contact của mình khỏi skype luôn :D

sao mình thấy mấy bác chuyên mua bán có đóng bảo hiểm , có add yahoo và skype vào acc MMO mà nhấn vô cái là đúng người luôn mà

Mình chưa nhận được gì cả , mình thấy quá 10 phút kể từ khi exchange chưa giao tiền VCB cho mình nên mình hold luôn . Tên này còn xóa Contact của mình khỏi skype luôn :D
Tiền lấy lại ngay thôi, mình thì lại đang cần 500, bạn còn ko ?

Tiền lấy lại ngay thôi, mình thì lại đang cần 500, bạn còn ko ?
chuyển cho nó cái mình hết $ luôn rồi :(( đâu lòng vãi . Mình chuyển Personal nên không có tranh chấp đc , chỉ có cách dùng Unauthorized Use thui , bạn có cách nào lấy lại thì pm mình nhé .

chuyển cho nó cái mình hết $ luôn rồi :(( đâu lòng vãi . Mình chuyển Personal nên không có tranh chấp đc , chỉ có cách dùng Unauthorized Use thui , bạn có cách nào lấy lại thì pm mình nhé .
nếu không được.thì bác change pass paypal và mở ticket ..nói tụi nó bác bị hack $...tụi nó sẽ refund cho bác..chúc bác lấy lại $

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,814
170,886
Latest member
namvc1996
Back
Top Bottom