Site mơi Hifibuxptc update cấp cuối Ultimate cho 1500 mem first

pp của mình y vậy. [email protected]
ok tối về bn cho cậu nhé.

---------- Post added at 12:50 PM ---------- Previous post was at 12:47 PM ----------

ung ho bac mot ve.
id:bongmavatvo
pp:p[email protected]
đã reg nhé! id: kiemtiennuoiem pp: [email protected] thanks bác!
làm nháy ngay
thông tin bên dưới :binhsua11:
đã ref
ID: traimo91
PP: [email protected]
Các bác đăng ký ref cho mình đủ 3 ngày nhé,mình sẽ check và bn ngay khi đạt yêu cầu.Thanks!

pp của mình y vậy. [email protected]
đã bn cho bạn.thanks!

---------- Post added at 09:49 PM ---------- Previous post was at 09:40 PM ----------

mà site này 1 ngày có 11ads bạn ơi, tính thế nào vậy
bạn ktra lại xem,chắc có lẽ bạn click đúng vào lúc nó rs time.mà nếu có 11ads thì càng tốt cho bạn,càng nhanh được bn :))

---------- Post added at 10:21 PM ---------- Previous post was at 09:49 PM ----------

ID: blackcatx13x
:)
đã reg và click hết ads ngày đầu
id:tickky
pp:[email protected]
đã ref
id: vm8787
pp: [email protected]
ung ho bac mot ve.
id:bongmavatvo
pp:p[email protected]
đã reg nhé! id: kiemtiennuoiem pp: [email protected] thanks bác!
đã ref
ID: traimo91
làm nháy ngay
thông tin bên dưới :binhsua11:
Các bạn clicks ads theo thông báo mới giúp mình nhé.ngay sau khi xác nhận đạt yêu cầu sẽ tự đông bn cho các bạn và mong các bạn xác nhận tại topic này giúp mình!thank you all cooperated!

sao ko trả ngay khi click xong nữa vậy bạn !!
để tránh trường hợp các bạn ref chỉ để nhận bn rồi không click nữa.bạn đọc thông báo mới đầu topic sẽ rõ.nói chung là chế độ bn thì vẫn như nhau cả mà!

---------- Post added at 11:46 PM ---------- Previous post was at 10:58 PM ----------

up cho ngày mới sắp tới.mấy bạn hôm nay lười click ghê :D

---------- Post added 07-19-2011 at 01:37 AM ---------- Previous post was 07-18-2011 at 11:46 PM ----------

up cho ngày mới để đi ngủ nào
uppppppppppppppppp

đã bn cho bạn.thanks!

---------- Post added at 09:49 PM ---------- Previous post was at 09:40 PM ----------

bạn ktra lại xem,chắc có lẽ bạn click đúng vào lúc nó rs time.mà nếu có 11ads thì càng tốt cho bạn,càng nhanh được bn :))

---------- Post added at 10:21 PM ---------- Previous post was at 09:49 PM ----------

Các bạn clicks ads theo thông báo mới giúp mình nhé.ngay sau khi xác nhận đạt yêu cầu sẽ tự đông bn cho các bạn và mong các bạn xác nhận tại topic này giúp mình!thank you all cooperated!

ấy chết e nhầm sang site khác =))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,858
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week