• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid SITE MỚI CHO ANH EM,ÍT NGƯỜI BIẾT,THANH TOÁN NGÀY,ĐÃ PAID,CÓ PROOF

NeverCamQuyt

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Như tittle, trên tinh thần cái gì có thì chia sẻ thôi,chứ không phải đợi nát bung ra,mình mới test thử site này,hoàn toàn mới ít người biết, paid theo ngày,bạn nào có SSH các nước châu Âu hoặc US thì CPM rất cao,vừa vào đã cho eCPM 1,5,nếu chạy nhiều các nước này thì sẽ lên đến tầm 1,9 ở cuối ngày,các bạn nào không có SSH live ở các nước này thì không nên chạy vì eCPM Other chỉ có 0,03( bèo nhèo),NET này chấp nhận cả site con heo và con người nhé,duyệt nhanh do chưa có nhiều Pub,việc tiếp theo là vào quẩy thôi ae,mình biết share ra thời gian nát sẽ nhanh nhưng mình hiểu cảm giác của một newbie đi tìm NET khổ thế nào,đợi lúc mấy ông pro ăn xong thải ra cho ăn thì nát băm :)

ĐÂY LÀ PROOF CỦA MÌNH TEST NGÀY ĐẦU TIÊN 17/08
[/IMG]

Và điều cuối cùng,cũng như mọi thằng sharer khác,bạn nào có lòng thì reg theo link ref để ủng hộ mình để mình kiếm thêm tí cháo,động lực mạnh mẽ để đi tìm kiếm net ngon, đây là link reg

REF : http://adsomi.com/index.php?r=714
NON REF : https://adsomi.com/signup.php

Mình chơi bằng hình thức bot nên được như vậy, bạn nào có traffic real chắc chắn sẽ ngon hơn nhiều nhé,hãy là một SEO chân chính ( mình thì chưa chân chính được :D )
Ai cần hỗ trợ cứ rep nhiệt tình bên dưới và mình sẽ sp nhiệt tình không kém,newbie cứ pm không phải ngại
CỨ THẾ QUẨY THÔI!

bao nhiêu cpm được 10$ zậy bác :v

Mình xin phép đính chính lại eCPM các nước khác ngoài các nước mình nói đến là 0,3, thức khuya quá hoa mắt,chiến cũng có tiền

rút thử 10$ thôi c nhé, hôm qua được gần 30$,eCPM cuối ngày 1,76 cho 25k view
:cool::cool::cool: i love vịt! xin cái xì kai phát đi bác

đã ref,và mấy ông ở trên,bu vãi nồi,treo đi rồi biết

Bạn nào bị lỗi đăng nhập và đăng ký ngày hôm nay thì vào lại nhé,sever đã bình thường trở lại,nhiều thánh pm bảo ban acc mình cũng nghi banned cmnr,đánh liều contact thằng sp nó nó bảo lỗi hệ thống,đã bt trở lại quẩy thôi ae, ref ủng hộ mình nha

Mình hỏi ngu. Chứ cái này là mình có 1 web hay blog, xong mình nhúng mẫu code quảng cáo của site này vào. Rồi dùng tool chạy ssh để lấy view. Nguyên lý là vậy đúng ko bạn ơi.
Nếu ko thì thông não hộ mình với

Cái này chạy tỉ lệ mobile, desktop ra sao cậu nhỉ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,963
171,035
Latest member
luuvan02duy
Back
Top Bottom