Other Site longvan.net - Hướng dẫn kiếm dogecoin bằng free trail vps

Bạn treo lên vps vẫn được nhé vì vps có ip riêng . Nên bạn đăng ký 1 tài khoản mới đi ( nhớ ref cho mình nhé :)- Trong phần invite code ,bạn điền : 5df6fa20 ( ủng hộ mình tí nha bạn :)) Rồi tải về chạy bình thường như trên pc ,thế là bạn có thể chạy cùng lúc 2 cái : 1 pc và 1 vps ,nhận doge cả 2 tài khoản :D:D
Lưu ý : nên chạy trên vps vì chạy trên máy pc thật hơi tốn điện ,nặng máy :)
thế mình tắt phần mềm tren pc rồi treo acc của mình lên vps co được k

thế mình tắt phần mềm tren pc rồi treo acc của mình lên vps co được k
ok,vẫn chạy bình thường bạn vì vps như máy tính thôi ,cài chương trình đào doge coin 1.8.8 rồi chạy ,treo lên vps bỏ đó cho nó chạy ngày lẫn đêm , pc máy thật tắt thì nó vẫn chạy bình thường :) ,đó là ưu điểm của vps mà :)

Bên đó mới gọi mình, đòi chụp CMND nữa có chụp ko cậu :v

Bên đó mới gọi mình, đòi chụp CMND nữa có chụp ko cậu :v
Bạn chụp cmnd 2 mặt ,họ sẽ gửi email kèm mẫu đăng ký ,bạn sẽ điền vào mẫu đăng ký rồi gửi kèm cmnd 2 mặt đó cho họ .Sau vài giờ bên longvan.net sẽ gửi tài khoản cho bạn dùng thử vps của họ . Mình chỉ dùng thử vps thôi (chạy doge coin cũng là cách test vps ),đừng dùng vps vào việc xấu gì thì bạn cứ yên tâm .

Bạn nhớ lưu ý rule khi viết tiêu đề nha, mình đã fix tittle cho bạn ùi, cứ theo đó mà post các topic khác cho đúng nhé bạn . Thân

Bạn nhớ lưu ý rule khi viết tiêu đề nha, mình đã fix tittle cho bạn ùi, cứ theo đó mà post các topic khác cho đúng nhé bạn . Thân
Thank bạn ;)

Úp topic rồi xóa thì cẩn thận cậu nhé! :D

Là sao nữa bác ?,dùng chút kỹ thuật thôi mà :eek::D:confused:
Nếu 10 người làm thủ thuật như cậu thì forum này hết chỗ cho topic mới lên top để anh em theo dỏi rồi :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,387
171,444
Latest member
trungf
Back
Top Bottom