Matrix Site invest shares của admin trong forum :D

Status
Not open for further replies.
chỉ cần admin show CMND lên là site sẽ đắt khách ngay đó mà
admin ko thích tiết lộ danh tánh bạn ơi.
mình đang góp ý cho admin về việc đóng phí bảo hiểm để mọi người có thể yên tâm phần nào. Đang đợi admin suy nghĩ

Site có thể hoạt động vào chủ nhật tuần này (Có thể nha ^^)
đang test nốt vài việc còn lại để hoàn thiện site ^^

admin ko thích tiết lộ danh tánh bạn ơi.
mình đang góp ý cho admin về việc đóng phí bảo hiểm để mọi người có thể yên tâm phần nào. Đang đợi admin suy nghĩ

Site có thể hoạt động vào chủ nhật tuần này (Có thể nha ^^)
đang test nốt vài việc còn lại để hoàn thiện site ^^
tại vì nếu có CMND mình ngĩ sẽ an toàn hơn cả đóng bảo hiểm :D

Các bạn đừng trông đợi quá :D, thấy cái vụ mà cho người chơi VietNam deposit trước cũng đã khó tin rồi. Bây giờ mà chưa có kế hoạch quảng cáo trên mấy forum nước ngoài thì dân nước ngoài đâu ra mà chơi được, rồi cũng toàn dân Việt Nam (hay đúng ra là member mmo4me hết), người sau nuôi người trước, tất cả cùng nuôi admin thôi :D.
Site Invest shares phải min pay nhỏ, pay instant thì chơi may ra còn có lời được tí nếu chơi sớm

nhưng khổ nỗi các pro họ có muốn lộ diện bao giờ đâu ^^ . ADmin nói sẽ hoạt động thật tốt để thu hút thành viên và có thể phát triển trên các dạng site khác khi có vốn nhiều như : invest plan, invest matrix (tương tự JSS).....

Trách nhiệm của mem forum là đi quảng bá trên các forum , facebook, mạng xã hội để tuyển mem Tây. Vì chủ yếu là dùng tiền của mem Tây trả cho anh em VN kiếm lời chứ ko phải hút máu lẫn nhau ^^

dại gì admin để lộ danh tính ra, khác gì bảo admin đừng mở site nữa:))

- - - Updated - - -

dại gì admin để lộ danh tính ra, khác gì bảo admin đừng mở site nữa:))

Mới coi sơ qua, thấy share 1 đô mà min rút 20 đô, trong khi with và dep đều tốn phí, lại k instant :D. Site thì host trên 1 IP chung với 1 mớ domain khác.
Payza thì k xài dược, tớ xin lui :D

Mới coi sơ qua, thấy share 1 đô mà min rút 20 đô, trong khi with và dep đều tốn phí, lại k instant :D. Site thì host trên 1 IP chung với 1 mớ domain khác.
Payza thì k xài dược, tớ xin lui :D
mấy thông tin đó chưa sửa vì đang test nốt vài lỗi nữa xem đã hoàn thiện chưa. Còn min pay thì có thể là 1$ hoặc 5$ chứ ko cao vậy đâu ^^
admin nói đã có code pay instant nhưng đang suy nghĩ có nên để instant ko, nói chung là để test lỗi xong sẽ bàn bạc và thay đổi sao cho chương trình hấp dẫn và thu hút hơn.

Mình cũng chỉ biết vậy. Mọi thông tin thì để trước khi hoàn thành và đưa vào hoạt động sẽ lập topic để mọi người đóng góp ý kiến thêm.

instant thì có mà sập ngay và luôn trong 1 tiếng đầu tiên

instant thì có mà sập ngay và luôn trong 1 tiếng đầu tiên
cũng tùy à, vì ko vướng pz và không cho rửa tiền thì việc instant cũng ko đến nỗi sập site đâu ^^
Dep gì rút nấy thôi

- - - Updated - - -

admin nói rồi sẽ làm sao cho mem có thể rút tối đa ngày đầu khoảng 70% vốn để site có thể hoạt động tốt vài ngày ^^ nên ko có chuyện sập site đâu.

Thôi thì ngồi đợi admin hoàn thiện nốt rồi góp ý. Chém gió trong topic này cũng mệt ^^ Làm việc đã

instant là 1 yếu tố tốt để người chơi tiếp tục, bởi vì tái đầu tư cao nên k dễ thu hồi lại vốn, nếu thấy site ngon mà rút được thì người ta còn ham chơi tiếp, chứ tâm lý giờ site nào cũng die trong vòng 1 nốt nhạc mà k rút instant được thì sợ lắm :D
túm lại là khi nao site hoàn thiện báo để mọi người qua MMG, talkgold tuyển ref kiếm tiền (mà chắc chẳng đến lượt :D)

instant là 1 yếu tố tốt để người chơi tiếp tục, bởi vì tái đầu tư cao nên k dễ thu hồi lại vốn, nếu thấy site ngon mà rút được thì người ta còn ham chơi tiếp, chứ tâm lý giờ site nào cũng die trong vòng 1 nốt nhạc mà k rút instant được thì sợ lắm :D
túm lại là khi nao site hoàn thiện báo để mọi người qua MMG, talkgold tuyển ref kiếm tiền (mà chắc chẳng đến lượt :D)
lên facebook add các group invest rồi post cũng kiếm kha khá ref đó bạn ^^
còn mmg , talkgold.... thì post proof thôi ^^

Nếu mà Pz sạch có được không nhỉ ? còn mỗi Pz , tất nhiên là hàng sạch như chùi .

Nên để dep Pz , dep loại nào rút loại đó . Thế là ổn , nhưng dep cái nào vào nhiều nhất thì cho rút cái đó .

Rút tiền thì nên cho rút sau 24h-48h , không nên để rút ngay lập tức . (Đề phòng nhiều việc .) .

Nhưng mình vẫn chưa hiểu 1 điều là :

- Phương thức hoạt động của Website như thế nào ? (Kiểu dạng như người sau nuôi người trước à ?)
- Chia lãi như thế nào ?
- Cái cuối cùng quan trọng nhất và uy tín nhất là : Ai sẽ là người bảo lãnh , (Ý của mình là uy tín vào đâu để người khác tin tưởng dep vào ? Không Site mở được vài ngày thì ...) . Giả sử bạn đóng bảo hiểm thì định đóng bao nhiêu ?

Việt Nam mình cũng làm HIYP àh! Nhớ lại các đây 6 năm về trước, lúc đó mmo rất ít ít người biết.mình và thằng bạn mình mở site HYIP chơi cho vui. lúc đầu site cũng được lắt nhắt vài thằng bên tây vào đầu tư. để tạo uy tín nên pay ok lắm :D . Rồi đột nhiên có thằng ngu nào nó dep vào 3000 LR. anh em nhìn thấy tiền mà tim đập chân run và site đóng cửa liền.( ko scam thì ko fải là mmo việt nam) share lr qua nhiều acc khác nhau để nếu có bị kiện thì cũng ko bị mất tiền.... Anh em hãy xem xét trước khi đầu tư nhé! Nói thiệt mấy cái site mình giới thiệu cho các bạn là làm cho vui thôi. Chứ mình bonus lên đến 0.3$ chỉ cần reg và các bạn thấy đó. hihiiiihhii. Chúc các bạn thành công.
( tư vấn mọi vấn đề về mmo)

Việt Nam mình cũng làm HIYP àh! Nhớ lại các đây 6 năm về trước, lúc đó mmo rất ít ít người biết.mình và thằng bạn mình mở site HYIP chơi cho vui. lúc đầu site cũng được lắt nhắt vài thằng bên tây vào đầu tư. để tạo uy tín nên pay ok lắm :D . Rồi đột nhiên có thằng ngu nào nó dep vào 3000 LR. anh em nhìn thấy tiền mà tim đập chân run và site đóng cửa liền.( ko scam thì ko fải là mmo việt nam) share lr qua nhiều acc khác nhau để nếu có bị kiện thì cũng ko bị mất tiền.... Anh em hãy xem xét trước khi đầu tư nhé! Nói thiệt mấy cái site mình giới thiệu cho các bạn là làm cho vui thôi. Chứ mình bonus lên đến 0.3$ chỉ cần reg và các bạn thấy đó. hihiiiihhii. Chúc các bạn thành công.
( tư vấn mọi vấn đề về mmo)
hahaha
3k LR luốn ah. Chắc lên đời từ đó
sao ko làm tiếp vài site lấy bớt tiền cảu tụi Tây vậy cậu
VN mất tiền cho Tây nhiều quá rồi.

- - - Updated - - -

instant chỉ cần 1 lỗi nhỏ là hacker nó biết đc pass API thì lúc đấy ngồi mà khóc :binhsua80:

hết tiền trong tài khoản nhá :binhsua90:

Len talkgold làm cái stick thì ........................ ^^

hahaha
3k LR luốn ah. Chắc lên đời từ đó
sao ko làm tiếp vài site lấy bớt tiền cảu tụi Tây vậy cậu
VN mất tiền cho Tây nhiều quá rồi.

- - - Updated - - -
Cũng định làm lại nhugnư thằng bạn mình nó không chịu! và chuyển hướng qua làm ofer cậu àh cho nó lương thiện. Hồi đó chỉ làm offer cc thôi vì đã có ai biết dùng *** làm j đâu. đi xin *** thôi cũng cả list rồi. và network nó ko biết block acc là j. cứ có tiền là nó pay. Tiền kiếm dễ thì tiêu dễ bạn àh! Rồi cũng chẳng tích góp được j. ăn chơi sa xỉ...hic hic... nghĩ lai mà tiếc. Bây h mình đang ngồi cầy ofer nè! mỗi ngày được tầm 100$. Nghĩ lại cũng tiếc. thời buổi càng lúc càng khó khăn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week